CE - Unique

nói như mày thì tay đứa nào cũng có chữ **
trừ tay mày vốn quái thai nên có chữ M thôi
chẳng nhẽ vợ/ chồng đứa nào cũng tên là **, trừ mày có chồng tên M à =.=

tao ko bao h tin vào mồm mày đâu thịt thà j ở đây. Từ cái ngày mày nói tao iêu thằng ** 2 lần rồi cưới, tao đã ngừng tin vào mày rồi ko khác j cái bà hàng xóm bảo tao chết non cả
em yêu đừng lo :-j chị đã bảo rồi mà :-j dù sau này em có bán xôi hay thịt, thậm chí bán cả mình thì chị cũng sẽ chuộc em về :X chị đã chuẩn bị dây xik màu hồng rất đáng yêu và hợp vs em để chiều chiều có thể dắt em đi dạo trong công viên rồi đấy :">

em yêu đừng lo :-j chị đã bảo rồi mà :-j dù sau này em có bán xôi hay thịt, thậm chí bán cả mình thì chị cũng sẽ chuộc em về :X chị đã chuẩn bị dây xik màu hồng rất đáng yêu và hợp vs em để chiều chiều có thể dắt em đi dạo trong công viên rồi đấy :">

e xin chị Bò đừng coi e là chó, mèo hay bất kì loại thú cảnh nào :((
chị Bò vs chị Bear có sở thik thật quái đản và kinh khủng :(( e sợ lắm :((
lại nhớ hôm trc chị Bear bảo e: "chị iêu e lắm vì trông e giống hệt con chó" :((

Chỉnh sửa lần cuối:
nói như mày thì tay đứa nào cũng có chữ **
trừ tay mày vốn quái thai nên có chữ M thôi
chẳng nhẽ vợ/ chồng đứa nào cũng tên là **, trừ mày có chồng tên M à =.=

Chồng tao tên Micky Yoochun không thì bét ra cũng phải là Min, Shim Chang Min :-", đề nghị mày đi search Gúc gồ để có những thông tin về ảnh ;)).

Mà tao đã bảo rồi, chữ ** trên tay mày là rõ rành rành, làm j` có đứa nào giống thế hử :-w ? Chấp nhận sự thật đi em :-".

Ủng hộ chị Bò hết mình =)).

ko ko ko ko ko :(:)(:)(:)(:)(( ko bao h có cái chuyện như thế :((
tao có chết tao cũng ko lấy cái thằng quái đản và kinh dị như thằng ** :(:)((
và tao thề là tao đã kiếm đc ít nhất 10 đứa tay giống hệt thế =.=

Làm gì có đứa nào chỉ tay giống hệt mầy hử Kaka :-w? Dù sao, tao cũng có 2 điều này muốn nói cả mày:

1. Ở đời phải biết mình là ai! Bán thịt lấy thằng ** là nhất còn j` :-".

2. Phải biết chấp nhận sự thật - dù sao thì ngày mai cũng là một ngày mới!Câu tao rất thik của Scarlett O' Hara, thế nên dù có lấy ai mày cũng k nên thất vọng =)).

Mà nói thế chứ, kiểu j` sau này mày chả chết mê chết mệt nó :-" ;)).

koooooooooooooooooo :(:)(:)(:)(:)(:)((
tôi yêu cầu cô Bean thối ko dc nói những lời lẽ làm tổn thương ng khác như thế :(( ai bảo cô tôi đi bán thịt nào >:p bà osin nhà tôi đã khẳng định sau này tôi sẽ giàu có :((
mà có chết tôi cũng sẽ ko iêu cái thằng đã bôi cái thứ kinh tởm đc nó móc ra từ mũi nó lên áo khoác của tôi đâu :(:)(:)(:)(( nó rõ ràng là 1 con ng bệnh hoạn và tởm lợm thì mới có khả năng làm những điều như thế :(:)(:)((
ko bao h tôi iêu cái loại ng thế đâu :(:)((

ng ta nói tao sẽ lập nghiệp ở nc ngoài
làm sao mình có thể bán thịt đc cơ chứ 8->

chúng ta hãy cố gắng spam đc 1 trang rưỡi Bean iêu nhá 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
K ko đi đâu đâu
chị nó đi ồi nó đi nốt thì ai chăm sóc nhị vị phụ huynh [-(

Khanh:nghe nói tay bà vừa có chữ M vừa có chữ H a???;))

chữ M và chữ H. Là Minh Hà à? Lê Minh Hà ?
Thằng Long cứ phải nhảy vào họng em sứa là thế nào nhờ? đừng trả lời hộ nó, để nó tập động não suy nghĩ và tự phát biểu cảm nghĩ dần đi chứ :-j

Dajia hảo các em ce. Mới khai giảng được mấy ngày đã 29 trang rồi, đúng là hậu sinh khả uý :)).

Cho anh hỏi thăm năm nay ai dậy tiếng Trung thế?

Nãy h được bn bài rồi?

Con Kaka định đi đâu k? Du học ấy :|.
thì cứ kiếm đc học bổng thì đi tuốt. đang cố tìm đường vượt biên sang Thụy Điển hoặc Hà Lan j đó;))
tay Phan cũng có chữ y hệt tay tao nhá >.<

Ồ thế chắc là sáng ra nó đi bán xôi thịt xôi giò chả đủ loại sau đó về chợ ngồi bán thịt đến tối. Tất bật phết :-s.
tôi xin nhắc lại, tôi ko bán hàng ngoài chợ, ko có buôn bán j hết =.=
K ko đi đâu đâu
chị nó đi ồi nó đi nốt thì ai chăm sóc nhị vị phụ huynh [-(
ai bảo chị tao đi rồi thì tao ko đi :|
Khanh:nghe nói tay bà vừa có chữ M vừa có chữ H a???;))
con Bean nó kêu là chữ HA =.= trong khi tay ai nhìn cũng y hệt thế
chữ M và chữ H. Là Minh Hà à? Lê Minh Hà ?
Thằng Long cứ phải nhảy vào họng em sứa là thế nào nhờ? đừng trả lời hộ nó, để nó tập động não suy nghĩ và tự phát biểu cảm nghĩ dần đi chứ :-j

ko đc thấy tôi hiền lành mà bắt nạt >.< Cũng chả cãi đc cô, thôi tôi chả nói nữa :-s

@ a Trung: cô Việt dạy ạ :D nhưng chắc chỉ dạy 1 t.g thôi,bởi vì cô Thúy đang đi Beijing :| khi nào cô về thì chắc cô í dạy đấy :|

Chỉnh sửa lần cuối:
oho xin chào các bạn CE , cho mình nhảy vô spam cái nào

----------

chan' the' box CE ko nhon nhip bang box Anh2 gi ca , hoi buòn

Ờ nếu thế thì sang a2 màh spam ík.... Sag CE làm j`, Có j` đâu màh sang

Back
Bên trên