CE - Unique

Hanyu = hán ngữ ?
Qiao = ????
thực ra là chiến thôi chị ơi =)) \:d/

nếu như đc thầy Lân cho thì mình sẽ đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc các anh chị xin hộ mà ;))
có 1-2 tiết thì thầy Lân ô kề thôi \:d/

chưa biết đc =.= làm sao mà chắc thế
các a chị đã nói là nếu nhiều ng đi thì các a chị sẽ xin hộ mà
các bạn lớp mình sống khép kín lắm :-s chưa chắc muốn đi đâu :(

Qiao = cây cầu
~~> hanyu qiao: nhịp cầu hán ngữ ;)

èo, pahỉ vận động nhau mà đi chứ em, vì sự nghiệp xin nghỉ tiết ;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên này thì vui rồi=)) =)) Liên Minh Châu Âu mà (CE)=)) =))

Chắc chắn là thế rồi tớ còn giữ ảnh cả lớp hồi lớp 1 nè,chụp cái hôm tổng kết bạn BM ngồi ngay bàn 2 =)) =)) =)) Nhầm sao nổi :">

hix hix, hình như không có bạn nam CE nào trên này để, hưởng ứng lời kêu gọi của tớ cả, chán quá. :(

hix hix, hình như không có bạn nam CE nào trên này để, hưởng ứng lời kêu gọi của tớ cả, chán quá. :(
lớp tớ toàn các bạn sống khép kín thôi :)) và các bạn í khá yếu ớt để chơi bóng đá :)) ( đấy là ý kiến cá nhân, các bạn nam đừng chỉ trích tớ :( )
Chắc chắn là thế rồi tớ còn giữ ảnh cả lớp hồi lớp 1 nè,chụp cái hôm tổng kết bạn BM ngồi ngay bàn 2 =)) =)) =)) Nhầm sao nổi :">

mình cảm thấy tội lỗi quá :( tớ rất xin lỗi bạn BM vì đã ko nhận ra bạn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
lời kêu gọi gi` vậy Nhân nói cho anh em nghe nào

à, kêu gọi liên quân bóng đá í mà, tháng 10, 11 có giải rồi, bây giờ mà không luyện tập sớm thì đứt cước. Có gì tớ xuống lớp các bạn nói chuyện được không hả các bạn CE, đừng đuổi đánh tớ, chỉ vì tớ có ty điên cuồng với bóng đá. :D

tớ nói cho các bạn CE biết trước là đừng để bạn Nhân lớp tớ vào lớp các bạn không thì hậu quả không lường đó >:)

tớ nói cho các bạn CE biết trước là đừng để bạn Nhân lớp tớ vào lớp các bạn không thì hậu quả không lường đó >:)

Ông Quang kia, ông nói cái gì thế hả, định phá hoại tình đoàn kết gắn bó bấy lâu nay của các lớp Anh à. Không ổn, thể thao mà bị phá hoại từ trong trứng nước thế này. Đáng ăn đòn. Thứ hai ông đến gặp tôi. X(

mẹ thương mày lắm Khanh ạ. Vô não đến không nhận ra bạn bè của mình. Rồi sau này mày chắc chắn sẽ mất trí tuổi già thôi con ạ. tội nghiệp con bé :))

Bạn Phan Pipi nói đúng đấy :-" =)). Ơ mà cái chữ ký của bạn... Bạn béo thì mình ra con lợn quay à 8-}? Đừng có gián tiếp xúc phạm nhau kiểu đấy nghe chưa :-w?

À bạn Nhân ơi, lớp tớ có mỗi 7 thằng con trai thôi mà xem tình hình thì chắc chỉ có khoảng 1 2 thằng có đủ tư chất để đá 1 trận mà k bị ngất xỉu kiệt sức =)), thế nên là... biết sao đc đây =((?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Phan Pipi nói đúng đấy :-" =)). Ơ mà cái chữ ký của bạn... Bạn béo thì mình ra con lợn quay à 8-}? Đừng có gián tiếp xúc phạm nhau kiểu đấy nghe chưa :-w?

À bạn Nhân ơi, lớp tớ có mỗi 7 thằng con trai thôi mà xem tình hình thì chắc chỉ có khoảng 1 2 thằng có đủ tư chất để đá 1 trận mà k bị ngất xỉu kiệt sức =)), thế nên là... biết sao đc đây =((?

Không sao, không sao, thế thì mới phải liên minh. Chứ một lớp Anh mà tự đứng ra thì có mà tan tác.:D

Back
Bên trên