CE - Unique

huh gặp thì gặp , sợ gì >:) ( rủ thêm thằng Nhật Anh đi cùng cho nó ăn chắc :)))

Khanh:khổ thân bà,toàn bị bắt nạt.cháu tìm thấy thẻ học tiếng trung rồi

----------

Chị Ngọc Anh:em ủng hộ cái vụ giao lưu này lắm ý.Chị xin thầy Lân nhá,em sẽ cố động viên các bạn

Chị thông báo trước các em như vầy thôi, còn chính thức có lẽ là thứ 2 tuần sau, sẽ lên hẳn lớp các em quảng cáo ;))
Mà thường, nếu xin đc 2 tiết, thì tiết thứ 3 coi như cũng cho ko, chả học hành j mấy đâu :-j
* em nào hiểu 1 trong số những mục đích của vụ này là để câu tiết thì chuẩn đấy :">:">:">:">:">

@em Quyên: cố lên em, vì tương lai chúng ta \:d/ đông đông vào, lớp chị còn đầy chỗ \:D/
À, bọn em học đến bài hỏi tên rồi à ;)) cái chữ kí của em ý, nên là "Ni jiao shenme mingzi" em ạ :) Chậc, nhớ hồi đấy mình học sao nó nhẹ nhàng thế, chả bù cho bây h 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
em học tiếng trung hồi trước nhưng nghỉ lâu rồi nên gần như quên hết.thank chị sửa cho em cái chữ kí.em sẽ cố gắng.Vì phải ngồi bàn đầu tổ 2,tiết học nào cũng phải thật tỉnh táo,ngáp cũng phải nhịn,khổ khủng khiếp >:p

Ơ bạn Quyên k biết kỹ thuật ngáp k cần mở miệng à :|? Thôi h nào để tớ chỉ cho ;)), gì chứ cái này tớ áp dụng chục lần / ngày học :)).

Chị Ngọc Anh cho em hỏi cái nhịp cầu trá hình kia sẽ bao gồm những tiết mục j` đc k ạ ;;)?

chưa bàn cụ thể
10CE là muốn hát hò gì ko thì chuẩn bị đi là vừa nhé ;) giao lưu 2 lớp mà :x

Chị Ngọc Anh cho em hỏi cái nhịp cầu trá hình kia sẽ bao gồm những tiết mục j` đc k ạ ;;)?

Định là sẽ thi hùng biện tiếng Trung (chắc chỉ có lớp chị thôi, còn lớp các em nếu có em nào từng học tiếng Trung có thể tham gia :) khuyến khích tham gia )
phần thứ 2 là giao lưu văn nghệ, trò chơi blah blah... Các em đều có thể tham gia vì sẽ có người phiên dịch ;););)
Với cả các em tham gia thì có thể nghĩ một số tiết mục văn nghệ đc chứ ;;) bọn chị hiện tại rất cần đóng góp cho chương trình :x

Tóm lại là chị như chị Mẩu với chị Châu ấy, đi đông vui vào, khả năng xin càng lớn :)

Các bạn nam CE ơi, tình hình là các lớp khác rục rịch hết rồi mà con trai các lớp Anh cứ thế này thì không ổn, bạn nào có hứng thú với bóng đá thì pm mình nhá : harrydo93. Còn có gì thì mai mình sẽ xuống lớp các bạn, có được không ??? Hi vọng không bị đuổi đánh.:D

chậc, như năm ngoái liên quân ECE mạnh lắm :x hi vọng năm nay các em sẽ phát huy tinh thần như các anh ECE :x
con gái ECE đi cổ vũ cũng nồng nhiệt nữa :x

năm nây giao lưu có Piano concert nữa không hả Chuối :)) đứa quái nào cũng biết chơi piano

Các bạn nam CE ơi, tình hình là các lớp khác rục rịch hết rồi mà con trai các lớp Anh cứ thế này thì không ổn, bạn nào có hứng thú với bóng đá thì pm mình nhá : harrydo93. Còn có gì thì mai mình sẽ xuống lớp các bạn, có được không ??? Hi vọng không bị đuổi đánh.:D

ok, xuống đi =D> :))

vào đây phá tí nào, BƯ BƯ BƯ
Xin chào các bạn, làm lễ ra mắt nà
@ Quyên: đưa nick chat đây, cả nhóm HQ thiếu mỗi ấy thui đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
cả nhóm thiếu mỗi của Q thôi à?nhưng cần nick làm gì?Q không thích đưa cho nhiều người,hỏi tận mặt hay nhắn tin thì Q đưa

----------

số di động nè:0946625198.
Sr nha,tại không phải ai Q cũng muốn đưa nick

Back
Bên trên