CE - Unique

bean:tôi sẽ cố gắng.Hôm nay ngáp lần trúng ngay phát thầy Lân đang nhìn.Khổ thân tôi quá,cả môn sử,địa,...có lẽ cả triết học ngày mai tôi cũng sẽ tặng cô giáo vài cái ngáp mất

Đây cũng khá hơn đâu :)). Nguyên ngày hnay ngáp k dưới 30 lần nhưng do kỹ thuật hạng cao nên đều k bị phát hiện :-". Chúng ta cứ thế mà phát huy :-j.

bean:tôi tưởng cả lớp học hết bài 3 môn lí nên đã cặm cụi làm hết>:p bỏ qua bài tập cô anh.Mai học hết bảng tiếng trung à?cô triết học có ghê không cô?

cả lớp thì vui rồi :D
ơ thế em Quyên chưa sửa chữ kí à? ;))

@ BM + Minh: chúng ta hãy phát hẳn lên loa cho máu, phát cả sáng cả chiều 8-> đảm bảo cả trường nghe đc
mình là ng duy nhất ko giữ ảnh, thật tội lỗi :( tớ có ảnh lớp 2, cắt tóc quả dưa :D hê hê
ôi những ngày thơ bé :x:x:x:x
@ Bean: rất mong đợi màn biểu diễn của bạn 8->

@ Khanh : b-)
Chúng mình làm qả họp lớp 1=))
Mah tớ ko nhầm thì lớp 1 cậu cũng qả dưa :">
Mah ấn tg trog tớ vẫn là hồi đấy cậu bé xíu , hiền :)

----------

Mah ko nhầm hồi đấy tớ còn nhờ cậu làm hộ bài họa =))

bean:tôi tưởng cả lớp học hết bài 3 môn lí nên đã cặm cụi làm hết>:p bỏ qua bài tập cô anh.Mai học hết bảng tiếng trung à?cô triết học có ghê không cô?

Nếu cô cho rằng việc ngồi trong lớp suốt 45' để "học" những thứ mình không hiểu j` là ghê thì chính bản thân môn triết nó đã ghê rồi, còn cô giáo nói chung k vấn đề j` hết :-j.

Ừ lúc nào chả phải học, chữ j` âm j` học rồi thì về phải học thôi :D.

Trời ơi, còn 1 đống lý ~~~! :((

@Kaka: mình nhất định xẽ đền đáp tấm thịnh tình của bạn vào 1 ngày điệp zời k xa :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi hùi ấy cậu bé xíu,tớ cũng bé xíu,BM cũng bé xíu sao h có mình tớ bé xíu là sao,bỏ rơi bạn bè quá...:(( :(( :((

\:d/
@ Khanh : b-)
Chúng mình làm qả họp lớp 1=))
Mah tớ ko nhầm thì lớp 1 cậu cũng qả dưa :">
Mah ấn tg trog tớ vẫn là hồi đấy cậu bé xíu , hiền :)

----------

Mah ko nhầm hồi đấy tớ còn nhờ cậu làm hộ bài họa =))

con KHanh Khỉ hồi đấy học lớp cô Vân thì phải=))
trông vẫn ngơ ngơ như ngày nào\:d/

tao đang tập piano bài Haru Haru của Big Bang đấy, đc đoạn dạo đầu rồi

Uầy bạn Thảo pro... Tập đi đánh tớ nghe vs :x
Tớ thik haru haru lắm :x :x
anh TOP đẹp trai :x

Uầy bạn Thảo pro... Tập đi đánh tớ nghe vs :x
Tớ thik haru haru lắm :x :x
anh TOP đẹp trai :x

Tập gà lắm nhưng sẽ cố, hôm nào có ai mang organ đi sẽ đánh cho bạn Trang nghe thử *hy vọng lúc đấy chưa quên hết sạch =))* :">.

Tớ thích Daesung cơ, nhìn ngố ngố dở hơi như con mèo yêu chết đc ấy >///<.

@ Khanh: sang bắn fá cho CE nhá:">. Thấy tớ r` nhá. Các bạn Trung Anh cho tớ bon chen vs:">

@chị Hằng: chậc, nói thế các em lại băn khoăn :"> chị cứ để các em vác thân xuống là ok rồi :">

Các em mai mang cho chị xin cái danh sách bạn nào tham gia đi, mang sớm thì còn đc xin sớm, ko là lại chờ đấy :|
Với cả các em nghĩ cho chị 2 trò chơi + 2 tiết mục nhé ! (tối thiểu là thế ) ;)

ô kề , góp ăn nha :D e phụ trách mang coca , pepsi + cốc giấy cho :))

bravo em Long :X:X:X
thế các em làm trò gì chơi vậy :D hay cho các em hát tiếng ta vậy :-j

Back
Bên trên