CE - Unique

@ Khanh : b-)
Chúng mình làm qả họp lớp 1=))
Mah tớ ko nhầm thì lớp 1 cậu cũng qả dưa :">
Mah ấn tg trog tớ vẫn là hồi đấy cậu bé xíu , hiền :)

----------

Mah ko nhầm hồi đấy tớ còn nhờ cậu làm hộ bài họa =))
uh, trông giống úp nửa quả dưa lên đầu :"> hồi hè tớ đã định trở lại tuổi thơ bằng cái quả đầu đấy nhưng do sợ dư luận, sợ ng đời oánh giá nên ko dám :">

Nếu cô cho rằng việc ngồi trong lớp suốt 45' để "học" những thứ mình không hiểu j` là ghê thì chính bản thân môn triết nó đã ghê rồi, còn cô giáo nói chung k vấn đề j` hết :-j.

Ừ lúc nào chả phải học, chữ j` âm j` học rồi thì về phải học thôi :D.

Trời ơi, còn 1 đống lý ~~~! :((

@Kaka: mình nhất định xẽ đền đáp tấm thịnh tình của bạn vào 1 ngày điệp zời k xa :x.
mình rất chờ đợi 8->
Trời ơi hùi ấy cậu bé xíu,tớ cũng bé xíu,BM cũng bé xíu sao h có mình tớ bé xíu là sao,bỏ rơi bạn bè quá...:(( :(( :((
ngày trc cậu bé hơn tớ, bây h bé hơn là đúng rồi ;))
\:d/

con KHanh Khỉ hồi đấy học lớp cô Vân thì phải=))
trông vẫn ngơ ngơ như ngày nào\:d/
đang nói hồi lớp 1 cơ mà, có phải lớp 5 đâu =.= ngơ ngơ cái j, oánh chết h =.=
Uầy bạn Thảo pro... Tập đi đánh tớ nghe vs :x
Tớ thik haru haru lắm :x :x
anh TOP đẹp trai :x
chúng ta thật giống nhau :x
TOP ơi, e đã thề cả đời iêu a rồi xD
@ Khanh: sang bắn fá cho CE nhá:">. Thấy tớ r` nhá. Các bạn Trung Anh cho tớ bon chen vs:">
bạn NA đừng bắn 1 bài rồi bỏ đi nha, nhớ quay lại đều đều nha, tớ nhớ lắm í xD

@ chị Ngọc Anh: 2 tiết mục thì có 1 tiết mục cho bài Haru haru của bạn Thảo đi chị nhá :))

Hôm qua các bạn ík lấy danh sách rồi đấy ạh =.=

@ Thảo : thế cậu tập hết bài rồi àh ;;)

@ Khanh: :-ss Tớ chưa điên cuồng đến như cậu :)) tớ bảo anh ík đẹp trai thôi, trông anh ík rất đàn ông nhớ :x...
Nhưng mờ tớ iêu anh Hee Chul mất rồi =))

Mình cũng rất yêu anh Heechul =;
Trong khối ams cấp 2 hồi trc có một bạn tên là Tuấn Heechul đấy Trang ạ ;;) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng ta thật giống nhau
TOP ơi, e đã thề cả đời iêu a rồi xD

Tao nhớ hôm nọ mày vừa thề sẽ yêu anh Etou Akira hết đời =)). Mày vứt a í đâu rồi thế ;;)?

@ Khanh: Tớ chưa điên cuồng đến như cậu tớ bảo anh ík đẹp trai thôi, trông anh ík rất đàn ông nhớ ...
Nhưng mờ tớ iêu anh Hee Chul mất rồi

Ồ Heenim đanh đá rất là cá tính :x :)).

Thật tiếc là mình đã trao trái tim cho anh Yoochun và anh Changmin rồi nên k đú cả các bạn đc :-< =((. Ôi Chunnie Minnie... :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Ngọc Anh: 2 tiết mục thì có 1 tiết mục cho bài Haru haru của bạn Thảo đi chị nhá :))
Hôm qua các bạn ík lấy danh sách rồi đấy ạh =.=
Tốt tốt các em cứ hào hứng thế là ok rồi, à mà thầy Lân trong tuần này còn dạy hôm nào nữa ???

@Liên: ối Eo dên ở đâu, các em lớp 10 cũng có em thích anh T.O.P nhà mình này :x:x:x

@Chị Ngọc Anh: Ớ k chị ơi, tay em bị đau vs cả em chưa tập xong bài Haru Haru đấy đâu ạ >"<.

@Trang: Tớ đã tập xong đâu, mới đc có hơn 30s đầu tiên thôi :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao nhớ hôm nọ mày vừa thề sẽ yêu anh Etou Akira hết đời =)). Mày vứt a í đâu rồi thế ;;)?

đối vs mình, tình cảm vs Etou là thứ tình cảm rất đặc biệt :"> mình iêu Etou, iêu tha thiết và thật lòng, những thứ thật sự thì ko có lí do vậy đó 8->
còn TOP, a í giống như bồ nhí ;))
( bắt trc kiểu trả lời của hoa hậu )

Bạn Trang bảo em biểu diễn Haru Haru tức là đánh đàn ấy ạ :)). Mà tay em bây h quả tình đánh k nổi >"<.

@Kaka: bồ vs chả nhí =)). Sao k như tao này, 10 anh yêu anh nào cũng bình đẳng đỡ mệt :-j :)).

@ Bean: ko >.< ko có ai sánh đc vs Etou của lòng tao 8->
@ Bình: ko phải lớp cậu tổ chức trung thu chung vs lớp Văn tối thứ 7 này ah :|

lớp bạn Minh phòng nào để tớ qua :">
mà tớ quên mất mặt bạn Minh mất rồi :(
mình thật đáng xấu hổ :(

dnay` mìh nghỉ 2 hôm nay rồi :-j nên mù thông tin lắm :)) có thật àk !

@ Bình: thì nghe nói là giao lưu khối 10. mấy bạn lớp tớ lại bảo văn,Ce, lý 2 hay 1 j đấy, toán 2 hay 1 j đấy, hóa 2 hay 1 j đấy,...v.v đại khái là vậy
@ BM: tớ thật sự xin lỗi :(( rồi, h 20' tớ ra :D

khanh:bà có đi không,bà không đi buồn lắm ế>:p

=)) lớp mình spam giỏi quá =)) theo ko kịp =)) hoan nghênh tinh thần các bạn =))

Back
Bên trên