CE - Unique

Oầy chào mấy đồng chí lớp Trung, mấy ôg có hứg đá bóng kô, hôm nào giao hữu với lớp tớ 1 phát, thua trả tiền sân! ;))
Nếu đc thì sag lớp tớ bàn bạc nhớ. P2 phòg 313! :D

có chút nhạt, nhưng đc cái ngắm các bạn lớp Văn rất sướng
phải chiêm ngưỡng hotboy lớp mình làm MC cơ =)) ngưỡng mộ lắm í =)) hôm nay mới thấy bạn cao :)) rất nhiều ng mặc váy ;))
có màn thả đèn trời ở sân sau của lớp Pháp và Nga

Các em lớp Trung ơi cho chị xin tên + số đt liên lạc của bạn lớp trưởng với bí thư đc không? :D
Việc gấp việc gấp của BCH Đoàn trường :">...Em nào giúp chị sẽ đc ...chị biết ơn lắm lắm :">

Hôm nay MC nam và nữ xinh hay xấu hả các bạn CE? :">

hí hí, chào các bạn Anh trung, mình đang là tem cap của liên quân ECE, thứ 4 tuần sau ECE United sẽ có trận giao hữu với L2, mong các bạn, đặc biệt là các bạn nữ đến cổ vũ cho nó xôm tụ nhỉ.:D ;))

dời ạ, giờ này chưa thuê sân đã với đấm j, thuê đi rồi hẵng nói :-w
MC đc đấy chứ :)) chỉ có cái trc khi show diễn ra bạn í bị trúng gió nôn mửa nên buổi Trung thu bị chậm gần 20' 8-}

dời ạ, giờ này chưa thuê sân đã với đấm j, thuê đi rồi hẵng nói :-w
MC đc đấy chứ :)) chỉ có cái trc khi show diễn ra bạn í bị trúng gió nôn mửa nên buổi Trung thu bị chậm gần 20' 8-}

Chưa đặt sân không phải là chưa đi đặt sân, chẳng qua ra đặt sân thì người ta bảo chưa có lịch, vẫn đang sắp xếp người sáng thứ 2 ra đặt sân đây.:D

bạn nào bị nôn :| bạn Hòang á :| thương bạn Hoàng thế :(( tội nghiệp bạn Hoàng :((

Chỉnh sửa lần cuối:
cơ thể mảnh mai vậy mà lại bị trúng gió thì còn j là ng :(( ôi Hoàng ơi :(( thương Hoàng quá :((

( mình ngày càng biến thái :| )
mà cái bạn đi cùng bạn Hoàng hôm qua là ng iêu bạn í ah :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn tóc hoe hoe đó á? Xin lỗi mình nhớ k rõ lắm, trí nhớ mình khá kém :">.

Thế MC nữ là ai? Xinh tươi k ;))? Ầy xong đợt này có khi các bạn lên làm hot boi hot gal hết ấy chứ :)).

@Khanh: biến thái quá ạ 8-} cái đấy thì ... :-t chỉ ấn tượng với quả áo của bạn đi cùng đấy thôi =)) chuyện 2 bạn làm sao thì hỏi làm j, chuyện private :">

Ồ thế bạn đi cùng bạn ấy có xinh k :eek:? Tả tí đi cho tớ biết tí :">. Xinh tươi trín ích hay là nghiêm túc đường hoàng :x? Mình thì prefer cái thứ 2 hơn :">.

Back
Bên trên