CE - Unique

tớ ko biết tả bạn í thế nào nữa 8-} 8-} 8-} chắc lai cả 2 8-}

Thế à? Sao k ai mang cái máy ảnh đi chụp phát nhỉ :-w? Mình k thích ngắm các bạn nhưng rất thích ngắm người yêu các bạn =)) trết rồi hình như xắp biến thái giống con Kaka :">

ai biến thái >.< uh, bạn í lai cả 2 đấy
tớ thik các bạn nam trắng nõn nà, cơ thể mảnh mai, yếu đuối, ảnh mắt long lanh và đôi môi chúm chím màu đào =)) 8->

Mày tởm quá Kaka :-&.

Tao thik thể con trai đặc biệt 1 tí, k cần biết đẹp đến mức nào nhưng cần phải độc =)) (à dĩ nhiên đẹp vẫn phải đẹp nhé :-"), vì tiêu chí của mình là đẹp k bằng độc :-". Kiểu hơi lạnh lùng ngổ ngáo tí càng hay ;)).

Lai cả hai, hay nhỉ :x. Tò mò muốn gặp quá >"< *dù rằng vẫn chưa hiểu lai cả 2 là như nào :">*

sặc sụa 8-} ^:)^ biến thái quá biến thái quá ^:)^ =)) 8-} tởm, ợ :-&

Nào nào bạn Hoàng đừng ợ vội, bọn con gái còn lắm tiêu chuẩn tởm hơn cơ =)). Nhưng biết làm thế nào vì yêu thì cũng yêu rồi biết đổi xao đây *dù biết rằng rất tởm :">* =)).

21/9 này ai có nhã hứng đi ACCtive Expo ở chỗ triển lãm Vân Hồ k :x? Cái này của ACCVN, năm nào tớ cũng đi :x.

ANh chính hả bean

Không. Cái trên kia là tiêu chuẩn "zai để ngắm" của tao, còn zai để yêu thì chưa biết, tao chưa yêu ai :">.

PS: Sắt ắp rai nao diu sờ tu pịt két =.=".

vậy sao ko thik mìh

Tiêu chuẩn kia của bạn Kaka là tiêu chuẩn ngoại hình, ngoài ra nghiêm cấm các thể unisex về mặt tâm hồn, cái này thì đứa con gái nào cũng vậy hết =)). Bạn Sẽ hiêu k :">?

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng đúng, Bean thật chuẩn >.<
mà nói cho cùng,zai đẹp cũng chả để làm j ngoài mục đích ngắm 8-> iêu thì tính sau 8-> mình vẫn chưa biết iêu là j ;)) :"> hí hí

@ Lê Mai Anh: Mày ơi lúc nào onl share ảnh cho tao đi :(( Khi nào onl thì sms tao nhé. Số thì hỏi bạn Lê Hoàng ;)

đúng đúng, Bean thật chuẩn >.<
mà nói cho cùng,zai đẹp cũng chả để làm j ngoài mục đích ngắm 8-> iêu thì tính sau 8-> mình vẫn chưa biết iêu là j ;)) :"> hí hí

htrc tao bảo mày nếu chưa biết tình yêu là gì thì giở trang 78 , 79 sách GDCD mà =))

@ bạn Hoàg Log: ra là bạn hôm trc đến lớp tớ!
Nghe nói bạn giỏi thể thao lắm, đá giao hữu xem cái nào ;))
Quên, bạn giỏi cả chém! =))

@ Long: những thứ lí thuyết khô khan đó khiến cho tình iêu như 1 bản hợp đồng, nào sánh đc vs tình iêu thật =))=))=))

@ Long: những thứ lí thuyết khô khan đó khiến cho tình iêu như 1 bản hợp đồng, nào sánh đc vs tình iêu thật =))=))=))

Chứng tỏ tình yêu thật của bạn rất là ngọt ngào thì bạn mới nói được là cái lý thuyêt đấy khô khan. Chết thật, giới trẻ bây giờ. =)) =)) =))

ko, tớ ngây thơ, thỏ non lắm =)) nào có biết iêu là j ;)) mình học trong phim HQ vs TQ mẹ mình hay xem í mà ;)) =))

ko, tớ ngây thơ, thỏ non lắm =)) nào có biết iêu là j ;)) mình học trong phim HQ vs TQ mẹ mình hay xem í mà ;)) =))

Không, nhưng mà chỉ xem thì không cảm nhận được, phải có kinh nghiệm thì mới nói được thế, bạn này cưa sừng làm nghé.;))

nào nào, sao bạn lại nghĩ mình vậy ;)) hỏi mọi ng mà xem, tớ vô cùng ngây thơ nhé ;))

Back
Bên trên