CE - Unique

tình hình là lớp Trung năm ngoái đc Most Wanted Class + miss ams đúng ko ?
mình nhớ trại có hình Vạn Lý Trường Thành , trong trại là mấy trò ảo thuật vkl của ông Cao Tấn Thành , kịch của Đoàn Tử Chí Hiền thì đẹp mê li :x \:d/ anh em năm nay phải máu vào nhớ :x

các bạn Anh Trung ơi, tình hình là ngày mai liên quân ECE đấu với 11 ECE nhá, 8 giờ ở sân Vạn Bảo, ok ???;)

Lớp Trung năm nay có chú nào vào đội bóng liên quan 3 lớp ko ?
Năm ngoái có 2 đứa vào là anh cả 1 thằng nữa :D
Ai đi đc mai đi luôn nhá ;)

Lớp Trung năm nay có chú nào vào đội bóng liên quan 3 lớp ko ?
Năm ngoái có 2 đứa vào là anh cả 1 thằng nữa :D
Ai đi đc mai đi luôn nhá ;)

Anh Trung đóng góp 4 người, mai sẽ có mặt 3 người, vắng một người. Em tự nhận là tem cap, có gì anh cứ hỏi em. :D

Ờ, năm nay các chú CE đóng góp đông đấy !!! ;))
Thế cả 4 đều vào tuyển chính à Nhân, hay có mấy em dự bị ?

^:)^ đá giữa buổi sáng thế ai mà đi đc ^:)^ thuê tầm 6h đi, dậy sớm tập thể dục ^:)^

6h may ra chỉ có sân Y thôi :))
Y thì lởm lắm, với lại dạo này mấy ông sv cũng máu đá, chả có sân mà thuê ;)

công nhận là lớp CE mọi năm có truyền thống tiềm năng lắm đấy ;))
các em gái là cứ phải đăng kí mạnh mẽ vào ;))
các em giai xinh tươi mà tha thiết thì cứ giả gái đi thi cũng được ;))
cho nó xôm :))

21.9 là đã vòng loại rồi đấy, khẩn trương nhá các em :x

tình hình là lớp Trung năm ngoái đc Most Wanted Class + miss ams đúng ko ?
mình nhớ trại có hình Vạn Lý Trường Thành , trong trại là mấy trò ảo thuật vkl của ông Cao Tấn Thành , kịch của Đoàn Tử Chí Hiền thì đẹp mê li :x \:d/ anh em năm nay phải máu vào nhớ :x

Ủa năm ngoái đâu có làm miss ams hay most wanted class nhỉ ;))

Gần trung tâm Clever learn ý ;)
Nó ở gần ngã tư giao của đường Kim Mã + Ngọc Khánh :D Gần trường mình mà, đi từ trường mất khoảng 5 phút xe đạp

khanh:bà nhớ trả lời đấy nhá,ngày mai không trốn tránh đâu đấy,mà hỏi hộ cháu chưa?

a lô, bạn Long có ở trên này không nhỉ ??? Thông báo với các bạn thuộc thành phần liên quân 10 Anh và tiện thể lun là các bạn Anh-Trung. Sáng nay, chúng ta đã thua các anh 11ECE với tỉ số 7-4.

thông báo vs cháu là bà mất ds lớp rồi =.=
trả lời cái j :| cái ty học trò á :|
e cám ơn a Đạt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
còn nhiều cái nữa,quên hết rồi,biết ngay mà.:eek: :eek: bà nhắn tin hỏi đi,dời ạ:-w cháu cũng mất rồi,bà phải nhắt tin hỏi đi>:p

trí nhớ ngắn hạn, cháu hi vọng j >:p bà mới phát hiện ra ảnh chân dung là ảnh CMT đó =.= mà phỏng vấn bao gồm thể hiện tài năng =.= các chú cứ lo đi là vừa :))

:-w ảnh chứng minh thư hả?trời:eek: giết người.mà tài năng của bà cháu biết là gì rồi;;)

Back
Bên trên