CE homies come on in \:D/

ôi bạn gia có quả chiều cao khá khủng đấy . không phải vừa đâu . 1m 7 ko nhỉ ??

hmmm, vậy àh, gầy gầy cao cao buộc tóc tóc cũng k dài đến lưng đâu nhưng dài đủ để buôc :-??

Bạn Gia mét 7 cơ à :-ss sợ thế :-ss người mẫu :-<

Mình cũng chỉ đoán thế thôi , không chăk lắm ,hỏi khổ chủ thì bik

Cái tờ các loại sách hnay phát là phải mua hết hả các bạn :|

có lẽ mình đã nhầm sang bạn gia , vì bạn tớ nhìn thấy cao lắm
~~~

chắc phải mua hết thôi vì đấy là các thầy cô yêu cầu mà :-??
T4 mới tập trung tiếp phải không?, vậy là mai đến lấy đồng phục thì h nào cũng đc nhỉ :-??. Đỡ phải dậy sớm

Đã mua xong hết cả rồi :-< lắm vãi 8-}

Mai chắc đến lúc nào cũng đc ~

Có 8 quyển tất cả bạn trẻ ạ :-< tất nhiên là tớ mua thêm cả để học tốt nữa lol =))

như vậy đến 3,4 trăm không?? :-??

hôm nay lớp mình vui vãi, mặc dù cũng chưa có ai nói vs ai câu j :D> Nhưng tớ thấy triển vọng lớp minh vãi cả vui lunnn :*

btw, chưa j tớ đã thấy thích đi học =)) K hiểu jữ đc phong độ này mấy ngày =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hết tất cả gần 400 hay sao ý =))

Ờ cũng có vẻ vui, vì không có bạn nào nguy cơ tự kỉ =)) nhưng mà cũng tại chưa ai nói với ai câu gì nên hơi bỡ ngỡ tí :-j

Mà bạn Phương ơi lớp mình 12 con trai cơ á :-o sao hôm nay tớ đếm thấy có tầm 7, 8 bạn thôi nhỉ o__O

lớp mình đc 12 bạn đó , tớ đếm trong tờ danh sách mà cô việt bảo bọn mình ghi số đt ấy. Hôm nay t.A k nhớ có 3,4 bạn nghỉ àh?

Cái mớ sách tiếng trung các bạn mua hết bao $ ?

Tất cả cái mớ trong danh sách là gần 400k người đẹp ạ, mình thấy mấy bạn ra cái hàng đấy mua toàn mua để học tốt =))

Sáng nay tớ đã chờ 4 tiếng ở trường để lấy đồng phục, lại còn mất tờ giấy biên nhận=.=, đành chờ đến cuối, gặp bạn "TNT" cũng mất giấy, mãi mới lấy đc, còn TNT là bạn nào thì các bạn đoán thử xem nhé:D

Back
Bên trên