CE homies come on in \:D/

các e lớp trung năm sau có định liên quân Anh - Trung - ANh như truyền thống các a khoá trên ko ??

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ k nhớ lắm nhưng hình như hôm nay thấy một bạn hơi giống cái ảnh thư post trên topic " can you die....". Có phải thư mặc đồng phục không? người cao cao gầy gầy :-??

:)) tớ mặc đp :D:D túi màu đỏ, buộc tóc, đeo kính nâu :D:D

các e lớp trung năm sau có định liên quân Anh - Trung - ANh như truyền thống các a khoá trên ko ??

tức là ntn ???

to thư: hì hì thế đúng cậu rồi, chả nhớ cặp đỏ hay j nữa =)), tớ cũgn k để ý cái kính =)), nhưng có 1 đặc điểm là bạn caoo :X

là lq đá bóng
năm nào 2 lớp Anh và lớp Tủng cx liên quân thành 1 team àm!
a pm cak e trk ! đẻ lập đội đi! vào năm zao hữu vs bọn a ;)

bạn tùng ơi bạn bị làm sao thế =))),sao cứ anh anh em em thế bọn mình = tuổi nhau mà :-<

Hình như nick Tùng có anh gì mượn làm spy í mà
Còn việc làm đội thì chắc cũng lâu đấy

trời thế àh tớ đâu có biết ;))
to minh: hôm nay minh mặc áo j nhỉ :D> tớ chưa biết cậu, cậu đã biết tớ chưa :-??

Hôm nay bạn Phương có đi không ?? , :( , mình hôm nay mặc áo trắng ::( , đeo cặp màu xanh da trời :(

a chỉ muốn thôg báo trk thôi! vào năm đá luôn vs bọn a!
@ Sơn : chú có biết đá bóng ko =))

Chỉnh sửa lần cuối:
to trọng mih: hôm nay tớ không đi off :((, buồn thế đấy
btw, tớ đang hỏi trọng minh lớp tớ cơ :p/ Tại vì tớ k đi off nên chả biết ai ngoài các bạn lớp tớ hix hix :((((((((

í tớ hỏi ké tí.hot girl năm nay of CE là bạn nào ý nhỉ?? sáng nhìn mãi mà hok nhìn thấy hết ak

Bạn Phương là đáng tội chết lắm :-w

@ Thu: tớ nghĩ kiểu hotgirl k hay :-< cả lớp chơi với nhau như nhau vui hơn chứ =))

@phương : tên mình độc thế ,lấy đâu ra nữa . Chăk là bạn Trường Minh

to thuỳ anh : saooo :((
to thu:không hihi ý tớ cũng giống bạn thuỳ anh ;)
to thư: đấy như tớ miêu tả thì thư là bạn cao gầy mặc đồng phục :-??
to trọng minh: ừh nhỉ hehe tớ nhầm ^^. Cậu học lớp nga thì cũng ngay cạnh lớp tớ rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhầm to =)) mình gầy nhưng không cao :D:D
chắc nhầm sang hiền gia

Back
Bên trên