CE homies come on in \:D/

Sơn ởi Sơn ơi, đâu rùi

Bận nhường chị dùng máy :p
Uầy tưởng ấy post cái gì, mấy ảnh đấy hiền lành quá :">
Và lại, cái ảnh của ông mà tôi post là hồi đi chơi Khoang Xanh ấy :D Nhưng biết là ảnh có nội dung "hấp dẫn" nên đã brought down 1 phút sau khi up, ai xem được thì cứ coi như là may mắn ;) Ông thích thì pm tôi, tôi gửi 1 bản copy cho ;)

Nếu ai muốn xem ảnh dìm hàng của mình ấy hả, thì gợi ý nè: đoán password của tôi đi rồi tha hồ ngắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Sơn cho bạn Thùy anh tuyệt vời xem cái ảnh Khoang xanh nhé, mình chưa xem hay sao ý b-(

không bít bức ảnh mà bạn THA quảng cáo bên H2 là ở trang nào nhỉ :-?

Bạn Ngọc chịu khó mò đi, mấy trang trước ấy :-j hình như trang nào cũng có ảnh hay sao ý lol =)) toàn ảnh hot cả k nên bỏ qua =;

oài thấy rồi :)) ảnh bạn sơn đẹp zai nhìu thế ;))

Ảnh này bt qá bạn ạh :| Fải mạh dạn dìm hàg các bạn chứ :|
Bạn Sơn thì n` rồi. Có bạn Quỳnh Anh nữa. Hồi trc học siêu tốc ams 2 bạn toàn ngồi cạnh nhau >:)
Mà đf lớp vàg chóe kìa :X Chả bù cho lớp mìh :-<

Ôi đùa đọc qua đọc lại mãi mới thấy cái này...
Bạn Quỳnh Anh ấy, không liên quan gì đến chuyện yđ hết. Mình chưa yđ tình củm gì và mình không định đi theo con đường đấy ít nhất là cho đến hết năm cấp 3.
Bạn ấy ngồi cạnh mình vì chẳng còn ai khác cùng lớp cả -- hồi đấy mình có quen ai đâu. Với lại mình với bạn ấy ngồi đấy để chiếm bàn 1 nghe bài cho dễ nữa :">

Tóm lại là mình thật sự chẳng liên quan gì đến yđ tình củm hết, và mình đã được giáo dục như vậy.

P.S. @Thái: đừng quên là mày cũng theo đuổi không ít người đâu, nhớ Thảo không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình nói năng tử tế thế mà bạn Sờ vẫn k cho mình ảnh à :-w

sơn có vẻ nhiều gfs nhỉ =p~, học zoi nữa quả là ước mơ của các bạn gái =)))
từ h mình đề nghị gọi sơn là mandu ;)) :p ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Sơn trôg thế thôi. Chứ n` bạn nữ theo đuổi lắm :-j
Mà ấy có vè bị kík độg mỗi lần các bạn í nhắc đến chn. yđ nhỉ ;))

cậu bảo tớ bị kích động mỗi khi các bạn nhắc đến chueyenj yêu đưong ahs ^^
đấy là tớ chỉ made a comment theo dòng các bạn đang nói chuyện thôi mà ^^, nêu bảo như cậu thì mỗi ng post reply khi nói về chuyện này đều kích động ahf :p

K ý tớ là bạn Sơn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên