CE homies come on in \:D/

Các bạn CE hàng xóm sang lau chùi topic nga cùng mình cái :))

Rest assured that I am not going to hyperventilate when it comes to talking about love. But I really can't enjoy that subject. So say whatever you want. I don't care.

Thoải mái hơn nhiều rồi đấy... Giải quyết hết thắc mắc của mọi người chưa?

----------

sơn có vẻ nhiều gfs nhỉ =p~, học zoi nữa quả là ước mơ của các bạn gái =)))
từ h mình đề nghị gọi sơn là mandu ;)) :p ^^

Btw, Mandu? :-/

mandu tiếng hàn nghĩa là bánh bao :p ^^, ng thông miinh như sơn k nghĩ ra translate google sao :p

Google translate cũng phải viết theo kiểu kí tự chữ Hàn mới dịch được bạn Phương ạ =)) bây giờ mình mới hiểu :">

Rest assured that I am not going to hyperventilate when it comes to talking about love. But I really can't enjoy that subject. So say whatever you want. I don't care.

lmao thế à =))

Mai đến kiểu gì ở sảnh cũng có sơ đồ bạn Hà ạ :| chắc 1 phòng 1 lớp học sáng, 1 lớp học chiều 8-| nốt năm nay sang năm về trường mới hay sao ý :-?

Các lớp ngoại ngữ và lớp Văn đều học tầng 4, các lớp ko chuyên thì riêng 1 góc bên dãy trường Pháp :|

Mai đến kiểu gì ở sảnh cũng có sơ đồ bạn Hà ạ :| chắc 1 phòng 1 lớp học sáng, 1 lớp học chiều 8-| nốt năm nay sang năm về trường mới hay sao ý :-?

riêng lớp anh thì tất cả chiều hết bạn à, lên lớp 11 thì lớp 1 sáng, lớp 2 chiều, lớp 12 thì sáng tuốt

Không ý tớ là buổi sáng sẽ có 1 lớp học phòng đấy, và buổi chiều 1 lớp khác ấy :| chứ khối ngữ từ trước vẫn học chiều mà :-j

vui chứ, bạn là bạn nào thế :( tớ không nhớ được =((

hehe chắc cậu chưa nhìn thấy tớ bh:D> Tớ cũng chưa nhìn thấy thư :(

không :(. Hôm nay thấy các baạn tụ tập tại cột cờ nhưng căn bản mình ngại ngại :(((. Nên k ra nữa tiếc lòi :((

thư thì :( là đứa lăng xăng cầm điện thoại gọi điện liên tục :))

Back
Bên trên