CE homies come on in \:D/

Bạn Thư chứ gì :-j cả sáng bạn ý trầm uất mãi =))

Btw hnay tớ nhìn thấy bạn THÁI từ sáng, xong lúc sau đứng đấy cô gọi tên bạn điên cuồng mà k thấy mặt bạn đâu :|

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Bạn Thư khen bạn "thế mới là con trai" nhé =)) Thế mà bạn cứ úp úp mở mở TNT =))

ọc, tớ k bít gì nha, tớ nhận đồng phục xong, tìm cho bạn Thư và chờ bạn í nhận nữa rồi tớ lượn

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi cô Việt hiền hậu dễ thương ko thì có chị rep như này :-<

Cô Việt :-? Nói không dễ thương thì không phải mà nói là dễ thương thì cũng chưa hẳn.

Đại thể là em cứ tưởng tượng cô dạy chậm, dễ học. Đùng một phát bài kiểm tra em cảm thấy khó lòi (mà thực ra thì chị nhận ra rằng :-? chỉ lúc làm thì thấy khó, sau này học cô khác thấy kiểm tra còn khó hơn cô Việt @@~). Em rất hận và bấn loạn, ngỡ mình đã được 8/80. Sau đấy giả bài em thấy cũng không đến nỗi, cũng được tầm 7 8 điểm (/10 :p), lúc ấy tự nhiên thấy rất sung sướng... Nhưng đến cuối kỳ, em chợt nhận ra là 7 8 điểm thì vẫn có nguy cơ không được 8 phẩy, mà cô Việt thì rất strict trong chuyện điểm chác, không nhân nhượng thêm bớt quá 0.1...

Nói chung là còn tùy thời điểm sẽ có cảm nhận riêng về chuyện dễ thương hay không của cô :)). Thực ra khái niệm dễ thương cũng hơi khó nói ở chỗ, giả như cô Việt thì dạy không khó, nhưng khó có thể nói là cô "dễ thương". Còn như cô Thúy chị thấy rất dễ thương, nhưng học cô thì rất khó @@~.

Dù sao, nhìn chung học cô Việt xong sẽ thấy rất thích khoản cô dạy chậm và chắc.

Đầu năm có ngày hội anh tài, sẽ có dịp giao lưu~ :x

Hầy :-<

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Bạn Thư chứ gì :-j cả sáng bạn ý trầm uất mãi =))

Btw hnay tớ nhìn thấy bạn THÁI từ sáng, xong lúc sau đứng đấy cô gọi tên bạn điên cuồng mà k thấy mặt bạn đâu :|

=)) ai trầm uất, muốn chửi mấy thằng đồng phục quá mà sợ hỏng hình ành :">

mình đang tự kỉ, các bạn nên tránh xa

=)) Bạn Thư khen bạn "thế mới là con trai" nhé =)) Thế mà bạn cứ úp úp mở mở TNT =))
cái cô này :"> buồn cười nhỉ =))

mà TNT trên box này ngoài tớ ra thì còn ai :">

ôi hôm nay trường ams thật là vê lờ, nhìn đâu cũng thấy bò đeo nơ và cravat:)) sáng đi qua chỗ dừng xe bus, các hs trường khác cứ nhìn mình mặc cái đp với một ánh nhìn cũng rất chi là vê lờ, mà sao hôm nay k thấy bạn Sơn mông đâu nhểy

hôm qua chen nhau đi lấy đồng phục, tớ gặp bạn thái thì phải. :-??

CÁC BẠN ƠI GIÚP MÌNH VƠIII. HÔM QUA DO SƠ SUẤT MÀ MÌNH DÃ KHÔNG LẤY ĐỒNG PHỤC THỂ THAO + MÙA ĐÔNG. bH MÌNH PHẢI LÀM TN>??????.

MÌNH VẪN CÒN GIỮ CÁI PHIẾU THU NGƯỜI TA XÁC MINH ĐÃ THU TIỀN CỦA MÌNH!!. cÓ BẠN NÀO BIẾT CÁI CÔNG TY CUNG CẤP ĐỒNG PHỤC MÙA ĐÔNG + THỂ THAO CHO TƯỜNG MÌNH K ĐỂ MÌH ĐI LẤY :(

KHỔ NỖI NÓ K PHẢI PHƯƠNG THẢO, GỌI ĐẾN PHƯƠNG THẢO MỚI CHO BIẾT CHỈ CUNG CẤP QUẦN XANH+ ÁO TRẮNG THÔIIIII :((((((((

các bạn trẻ ơi hôm nay cô VIệt k đến à :( CHưa ai thu cam kết với lý lịch của tớ :|

cô việt, có đến, cô thu sơ yếu + cam kết của tớ và một số bạn nữa rồi ;)

tớ cũng ngồi trên mà ;) ngay gần hà còn j, tớ gặp cô h ra về, trên đường cô đi họp

đây gọi là ai nhìn thấy cô thì nộp thôi ;). Chứ kk phải thu tập thể ;)

mà thời khoá biểu đc nhận chỉ thấy ghi toàn ngoại ngữ, có bạn nào biết ngoại ngữ lúc nào thì TA lúc nào thì chinese không?

8-} Đùa chứ, kiểu gì đấy 8-} Thế bao h lại thu tiếp đc 8-}

Thì t3 đến mà nộp :-<, cô có bảo tớ là thời khóa biểu chính thức t2 có, cô sẽ phone cho :D

các bạn có biết cái nhà may đồng phục thể thao + mùa đông tên j không :((. Tớ google + 1080 mà chịu k biết địa chỉ nó ở đâu 8-}

thanks bạn! bạn có số điện thoại không :(

nếu thế này thì phải đến tận nơi xong chìa biên lai ra ng ta đưa cho àh :(. Tớ vẫn còn bien lai dã thu tiền của ng ta chả hiểu có đc lấy k :((

K có bạn àh :-< Tại tớ đến đấy mua sẵn luôn nên k để í. HÌnh như ở trườg có đấy. Nếu tiện đườg thì đến thử xem

Back
Bên trên