CE homies come on in \:D/

hehe anw thanks cậu

vậy là cậu đến đấy mua àh ? kphải lấy ở trường àh/

Uh. Đág lẽ fải đo nhưg hđấy có sẵn r nên tớ thử r lấy luôn :)

Htrc nó đến trường sao bạn Phương k lấy :-< cái đường nguyễn khang hình như ở gần khu trung hòa nhân chính hay sao ý :|

Tớ cũng bị thiếu 1 cái áo dài, thứ 7 đến trường lấy hay sao ấy ~

kho> qua hom day to lay dc quan xanh ao trang xong hon ho ra ve luon :(. Quen mattttt.

ma t7 thieu j thi den truong lay ha t.a? that k vay :((. Neu the thi tot quaa :(. CHa biet kieu thieu' nhu minh` co dc khong :(

SORRY NHE NHUNG VIETKEY NHA TO HONG NEN K THE TYPE CO DAU DC :((
MOD NAO` DOC DC THI DUNG DEL BAI IEM :(

Đấy là đồng phục thường thấy bảo thế :-s còn đồng phục thể thao thì chịu luôn :| ấy thử qua trường ấy, cái tờ giấy dán dưới mẫu đồng phục thể thao ấy, có số điện thoại của cái công ty, xong gọi hỏi thử ngừoi ta xem thế nào, chứ đi ra đấy mất công mà thật ra là chưa chắc lấy đc đâu ý, ngta làm ăn vớ vẩn lắm :-<

lơp mình có ai định đi học IBT thầy mạnh hem?? bạn nào đứng ra tổ chứclớp đeee :(

sao n` bạn thik học thầy mạnh nhỉ :-/học thầy này chắc tính chịu đựng phải cao lắm đây @-) mà ổng cực ghét chuyên anh ams :-ss
học thầy nỳ nói tốt thì phải mọi ng` bảo cách chỉnh phát âm của ông ý rất là buồn cười.
sao ấy k học ở equest ý học ở đây khá là nhẹ nhàng đi từ căn bản:-? đỡ phải nặng đầu mệt óc,thầy cô Việt nhưg mà nói cũng khá hay .

em chào tiền bối ạ :"> Cho em hỏi chữ kí chị là gì? Và 11CE học phòng nào ạ:">

chị ơi tiếng trung có khó lắm k ạ
đọc mấy quyển sách thêm mà e choáng hết cả ng` 8-} :-s mấy chữ loằng ngoàng thếlàm sao nhớ hết nổi :((

lol ngồi đọc mấy quyển sách tầm 5 phút mình bị rơi vào tình trạng ung hết cả thủ 8-} chẳng hiểu gì mấy cái xoắn xoắn phẩy phẩy teo teo cả :((

Chào chị kia phát
CHị bảo nếu học thêm tiếng TQ thì nên học ở đâu ạ

tớ thấy thầy Mạnh bị kêu cổ lỗ sĩ rồi ấy ạ :-j

Học sinh của thầy rất đông, cho nên thầy k bh tổ chức lớp m phải tự đứng ra tổ chức rồi xem thầy có lịch empty không ;). Thầy cổ lỗ sĩ như vậy mà vẫn đổ xô đi học đấy chứ nhỉ :-??

có khi bh cái j cũng siêu modern nên mọi ng lại thích cổ lỗ sĩ nhỉ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
sao n` bạn thik học thầy mạnh nhỉ :-/học thầy này chắc tính chịu đựng phải cao lắm đây @-) mà ổng cực ghét chuyên anh ams :-ss
học thầy nỳ nói tốt thì phải mọi ng` bảo cách chỉnh phát âm của ông ý rất là buồn cười.
sao ấy k học ở equest ý học ở đây khá là nhẹ nhàng đi từ căn bản:-? đỡ phải nặng đầu mệt óc,thầy cô Việt nhưg mà nói cũng khá hay .

căn bản vì thầy dạy rất hiệu quả cậu ạ:D:p . Đúng là thầy cực kì ghê, phải nói là cực cực cực kì ghê mới đúng:p . Nhưng chính vì thầy ghê vậy nên tớ mới cố. :D
chứ thực ra equest hàng cháo siêu nổi rồi :X, chất lượng tốt mà học cũng xịn nữa,. Tớ cũng đã tính tới việc học ở equest rồi nhưng các thầy cô ở equest thì hiền . Mà tớ vốn lười phải vào môi trường như lớp thầy mạnh. K làm bài bị thầy mắng chết mới khá lên đc. Khổ lắm . :(

Mà thình hình k có lớp thầy mạnh cũng phải học equest thôi. Vì equest có các lớp khai ginảg hàng tháng rất dễ học + kt đầu vào. Chứ như thầy mạnh thì phải có lớp :((

còn cái chuyện thầy GHÉT chuyên anh ams thì hoàn toàn NHẦM . Vì con gái thầy chính là dân chuyên anh ams mà cậu . Cho nên thầy lại còn ưu tiên amser nữa chứ . Học sinh của thầy kể lại như vậy đó :X

Back
Bên trên