CE homies come on in \:D/

@An: Thế ấy học lâu chưa? Biết thổi n` bài chưa? Học mấy buổi thì thổi đc ;;)

bạn trang học flute truyền thống hay flute hiện đại :-/

flute thì tớ nghĩ là tự học được :D:D

thầy Mạnh đúng là k ưa học sinh CNN. Hôm nọ mẹ tớ gặp thầy:))

@ Phương: thì như tớ đã nói, mẹ tớ mở lớp khoảng 12 người rồi, thế nhưg bố tớ k cho học nên đành thôi :(

@ Linh: tớ nhầm:)) Tớ học ở nhà có cô đến dậy, cô dễ tính mà dậy hay, chỉ dậy tầm 45'. Buổi đầu tiên mất khoảng 15-20' thổi mãi chả ra cái j. Rồi đến khi cô động tay vào fat' là cháo ra cháo, cám ra cám=)) Sáo FLUTE mua nh` lắm, cứ ra mấy cửa hàng trước cổng nhạc viện HN mà mua. gud luck:bd
oi xD xD :x :X :X cô nhận dạy nữa k cậu cậu mua sáo đắt k ;;) tớ đang muốn học nhưngk bt mua loại nào thì nên vs cả giá cả phải chăng 1 tý

@ Trang: tớ thổi đc bài Happy b'day và bài Twinkle little star ( đúng k nhỉ :-/)
@ Thư: tớ quẳng cho ấy cái sáo xem 1 tuần sau ấy có thổi đc k:))
@ Linh: cô dậy vô tư mà, có chắc chắn muốn học k? Sáo hình như trên 1 triệu:(

@ Trang: tớ thổi đc bài Happy b'day và bài Twinkle little star ( đúng k nhỉ :-/)
@ Thư: tớ quẳng cho ấy cái sáo xem 1 tuần sau ấy có thổi đc k:))
@ Linh: cô dậy vô tư mà, có chắc chắn muốn học k? Sáo hình như trên 1 triệu:(

oi chắc chứ ấy học lau chưa học flute khó k ấy
tớ muốn học lắm :x cây của cậu đắt k up ảnh cho tớ vs :D, có j mua giống ấy :">
co dạy 1 tuần mấy buổi hả ấy

flute thì tớ học từ hồi cấp 1 mà :D:D cũng bắt đầu từ bài Twinkle twinkle little star. bài đấy là căn bản, violin cũng bắt đầu từ bài đấy :D:D

tớ chỉ chơi traditional flute thôi :D:D không khó đâu :D:D anh tớ tự học từ lớp 4 và bây giờ không thua thằng nào

flute thì tớ học từ hồi cấp 1 mà :D:D cũng bắt đầu từ bài Twinkle twinkle little star. bài đấy là căn bản, violin cũng bắt đầu từ bài đấy :D:D

tớ chỉ chơi traditional flute thôi :D:D không khó đâu :D:D anh tớ tự học từ lớp 4 và bây giờ không thua thằng nào
traditional flute là sao chi hả ấy sáo việt nam à tớ học sáo tây cơ :-/

thế thì tớ nhầm :"> tớ chơi có jap với vn flute thôi :D:D

bạn an đâu r tl tớ đi chứ ấy mua ở đâu mà hơn 1 triệu thế ??????

thế làm thế nào để xin học hả ấy,ấy hỏi cô giúp tớ đc k.mà nhờ ai đây
sao ấy hơn 1 tr à ???

@ Linh: nếu tớ nhớ k nhầm là tầm đấy. Đc rồi, để thứ 7 này tớ hỏi cô xem:D

chào bạn Lam Phương :"> bh mới sag dc đây chào hỏi bạn tí :D bạn còn nhớ tớ k ;;) tớ k fải bạn Giang đâu nhá :-j

tớ nhớ cậu chứ ;)). Nhớ mạnh luôn mai ạ ;))

chúg mình có hàng đống kỉ niệm còn j ;))

bọn mình đã " cùng nhau" kiếm ra số tiền đầu tiên trong đời còn j ;))))). HỒi lớp 5 nhỉ :D

50 bài hát thiếu nhi hay nhất tk 20 \:D/ =))))

Mới đầu năm các bạn đã đi học ầm ầm thế này làm mình ung thủ quá 8-}

@ bạn ko phải bạn Giang: nói thế thì sao biết đc hả ấy :-ss

@Thùy Anh : ấy thắc mắc j` thì cứ hỏi bạn Giang thôi :">

@Phương : đấy đâu fải là số tiền :-< mỗi đứa 1 cái học bổg hâm hâm 8-} dc cái hồi đấy mình rất nhanh tay bấm chuôg lia lịa =))

Back
Bên trên