CE homies come on in \:D/

tớ k học ở đấy zưng mà cho chị họ tớ bà ý học cũng đc lâu phết 1 khoá thì phải =)). Thế là ngon lắm r ;)) =))

mai là trụ cột của đội hú hú \: d/

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ chôn chân ở đấy 3 năm luôn :"> thế nên bh kqả là 1 bạn Mai ngu ngơ k biết j :-<

hí hí, hôm nào chúng ta làm quả tụ tập ăn uống chơi bời j đó đi mai nhể ;))

cậu là chị họ thằng nguyễn văn huy đúng k ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ đag bị ốm :( n khi đã khỏe thì cũg thác loạn ghê lắm :">
uh nó có vẻ căm hận ấy lắm ;)) nói xấu ấy vs tớ suốt :-j

hú hú\:D/

cậu đăng kí vào nga hay là k đăng kí nhưng điểm cao nên vào :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ vừa đủ điểm nên vào thôi :"> để trog nv2 n trog đầu vẫn xác định là KL ai ngờ lại tnày :-??

thế cũng kim liên nv1 àh :D> jống tớ rồi :D. Kim liên gần nhà tớ cực đi mất 5'. Đi ams thì phải 15' :D

hình như hôm tập trung tớ thấy cậu rồi :D. Dạo này xinh thế :D

tớ vs thằg Hiếu còn sẵn tư tưởg vào để dạy nhau nhiều điều mới lạ cơ :"> sao lại dạo này xinh thế mà k fải xinh jốg ngày xưa =))

các em post ảnh giới thiệu bản thân và các bạn đi để tăng độ hot cho topic :">

còn chn học toefl ibt thì a gợi ih là học ở cleverlearn ih học 1 khóa = mấy lần học lò , học nghiêm túc thì 1 fát lên trên 85 , 90 là bth mà lại đc ktra thử 2 lần

cho e hỏi ava anh có phải hanoi club không :-??

to mai: nói đến bạn trung hiếu có em ny hot lắm =p~ =

Chỉnh sửa lần cuối:
uh ava a là HN Club :D e cũng lên đó hả

vẫn chưa thấy e nào post ảnh nhỉ

uh bạn í cũg khoe tớ suốt í mà :-j thế mà đòi ảnh lại k có :-?? bạn í hỏi tớ vài điều mới lạ cũg vì ny thôi mà :">

vâng e cũng là member ;)

chuyện post ảnh thì em nghĩ so far là sẽ chả có bạn nào post đâu ạ;).. Như thế thì sẽ rất phô =))

chi bằng anh thích thì cứ đến trường đến lớp :-??. Mạng bh cũng ảo hơn thật :-??

hơ hôm nào lên đi bơi đi em :"> k thì lên chơi Wiii cũng đc =)
uh có j thứ 3 a đến , n mà ngại lứm tnhiên xông vào lớp à =) hay đứng ngoài khép nép soi soi cũng bựa vc

uh bạn í cũg khoe tớ suốt í mà :-j thế mà đòi ảnh lại k có :-?? bạn í hỏi tớ vài điều mới lạ cũg vì ny thôi mà :">

ym của cậu là j? tớ add rồi tớ send ảnh cho hí hí =)))

to a long: lúc xếp hàng dưới sấn trường ce đứng cạnh 6E và toan1 =)). Còn xông vào lớp thì em thấy sẽ k hợp lí lắm đâu ạ =)). ng bị soi sẽ là a và ng soi là bọn e =))

chưa vào năm học đã hỏi địa chỉ nhà nhau thế này :-<

để hôm 25 đến xem :x có j tuyển diễn viễn cho NHAT luôn =)

Sao bạn Phương cười quá khích vậy =))

btw sao lớp mình ko thấy ai nhỉ :-<

mình có cười quá khích đâu :p. Icon quen thuộc của mình là =)). hay chat với mnhf là biết điều ấy =)) :p

CÁC BẠN ĐÂU HẾT RỒIIIIIIII :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên