CE homies come on in \:D/

Bạn Thùy anh học guitar 1 buổi =)) đánh được 5 nốt :-> hế hế =))

@ An: có lẽ bạn đóng thái giám hợp đó =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bạn Nho đẹp thế nào để mình nhờ các anh chị fân vai? Yêu kiều, diễm lệ...? 8->

@Thùy Anh: :-w thái độ với cán bộ à :-w

@ Hà: Tôi tự đi audition=))

Đùa chứ các bạn đã lên plan cho NHAT rồi à :))

Mong lớp mình có nhiều cái đầu sáng tạo, chứ làm sếp như tớ đầu óc kém lắm :-j

hôm trước lớp trưởng đưa cái tờ tkb để từ trên xuống dưới chép, do lười nên tớ cất luôn cái tờ ý đi và cũng k thấy ai ý kiến j cả =))

@Phương : tớ soi zai qá đà bị nhắc nhiều r` :-s nên bh fải chuyển sag soi gái cho đỡ bấn :-<

hôm trước lớp trưởng đưa cái tờ tkb để từ trên xuống dưới chép, do lười nên tớ cất luôn cái tờ ý đi và cũng k thấy ai ý kiến j cả =))

Đã có TKB đâu, cái mà các bạn ý chép là TKB dự kiến, cuối h tớ đã lao như điên vào phòng hội đồng để chép lại và bị bắn ra với tốc độ tương tự. =.=

Cô bảo là t2 mới có hàng xịn :|

hôm đấy lớp trưởng chép kiểu j mà toàn thấy ngoại ngữ 8-}. Ngoại ngữ hôm nào là tiếng anh hôm nào là tiếng trung k hiểu 8-}

t3 đi học là thời khoá biểu của t3 đúng không? Vậy làm j có h cô chủ nhiệm :-??

Tớ có chép tí nào đâu :( Đấy là 1 bạn tốt bụng nào đấy lớp mình (hoặc lớp khác =.=) ghi hộ =.= Đùa chứ tất cả những cái tớ vừa nói là phát ngôn của cô nhá, sai thì đừng bảo em nó vô trách nhiệm :-ss

Btw, bạn nào CE add nik tớ vào còn bàn công việc nhá 8-} 8-} 8-} 8-} :Terramaranth

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ thấy cái TKB thứ 3 của mình giống y xì của lớp anh 1 hay lý 1 gì đấy 8-}

Đã add bạn CHung =.=

thơờikhoá biểu dự kiến:

t2: ngoại ngữ x3, sih, hoá
t3: toán x2, lý, văn x2
t4: côg nghệ, sử, thể dục
t5: hoá, ngoại ngữ x2, giáo dục công dân, thể dục
t6: lý x2, địa, toán x2
t7: văn x2, ngoại ngữ x2, địa

CÁI NÀY LÀ DO BẠN NGỒI TRÊN TỚ VỨT XUỐNG ( K BIÉTE TÊN) VỚI K CHÚ THÍCH J CẢ. vậy có j sai sót mọi ng thông cảm

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ngồi trên ấy hình như là bạn Quỳnh anh, phạm quỳnh anh =)) Đùa chứ lớp mình nhoi nhiếc với khoá trên đi :"> CHứ NHAT mà k động chân động tay gì chán lắm :">

[youtube]DXB2LTny4j8[/youtube]

Bạn Thùy Trym vừa gửi tớ cái này, ối giàng ơi =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái này hoá ra hot :">của 06-09 thì fải =)) Nhưng sao clip đc mỗi 1 sao thế kia? :">

Chỉnh sửa lần cuối:
chúg mình hãy tiếp tục kế thừa truyền thống các anh chị ở trên nhé ;)

Back
Bên trên