CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
con yến có vẻ hay kho chịu với những người đi câu. câu con yến đi.

Tao cũng ko hẳn là khó chịu với những người đi câu vì bản thân tao cũng có lúc câu bài.Chỉ là thấy bọn mày câu nhiều quá,làm loãng cả cái topic đi,người ta vào chẳng muốn đọc tiếp nữa==>chán ốm!==>cái gì nó cũng vừa vừa thì mọi người cùng được vui(được thêm mấy bài mà cũng chẳng ảnh hưởng gì đến ai lắm) chứ cứ quá đà thì nó sẽ lố lắm!Mà muốn câu tao à,câu kiểu gì thế hả Dớ?

To MP:trong cái topic WABC của bọn tao ý,năn nỉ mày đừng vào câu bài vì dạo này đội bọn tao có nhiều chuyện cần phải giải quyết,cần dùng đến topic này để làm phương tiện liên lạc==>đừng làm bọn nó chán ko muốn đọc topic nhá!(đây là tao nhờ mày chứ ko có ý nói gì mày đâu)
Thì tao cũng nói ở bên đó rồi mà, tao chẳng câu nữa đâu :D Bọn con zai vào các topic này còn chơi chơi đùa đùa, chứ chúng mày nghiêm túc, tao cũng chẳng dám chọc vào đâu. SỢ bẹn Yến lắm :-s

To chị Hạnh: Chị là "..." của anh ý hả ;;) b-)

Ờ topic này cũng mong em NMP không câu bài nhỉ, để anh và BL, KM có chỗ nhắn bọn nhoc chứ, em tha cho cái topic cái.

Sắp có giải ams mở rộng CD định cho đội già hay trẻ đi đấu hay là cả 2? Mấy anh già nghỉ hưu đi chứ đấu thì chức vô địch có chủ rùi ah?

ơ có gải ams mở rộng thật ah? ai tổ chức vậy? tui tưởng nói cho vui chứ.
to MP: mày bị tảy chay rồi, tụ tử đi.

Nguyễn Hoàng đã viết:
Ờ topic này cũng mong em NMP không câu bài nhỉ, để anh và BL, KM có chỗ nhắn bọn nhoc chứ, em tha cho cái topic cái.
:eek: Anh HOàng đang "nhờ vả" em hả :shock: Nếu nhờ vả thì em ko dám nhận đâu :nono:
Mà vả chăng có nhận thì... =P~ ko nhận làm ko công 8-| :)) =P~ :mrgreen:

Nguyen Minh Hai đã viết:
ơ có gải ams mở rộng thật ah? ai tổ chức vậy? tui tưởng nói cho vui chứ.
to MP: mày bị tảy chay rồi, tụ tử đi.
Vĩnh biệt :((
Đây, di chúc cho mày b-)

Xời, càng lớn càng phải rèn luyện thể chất chứ, không thì chống gậy đến nơi rồi. CD đội lớn yếu bỏ xừ, có mỗi thằng Long thú là khá thì nó lại đánh đội trẻ, bọn anh đánh để lên kinh nghiệm là chính thôi.
To MP: anh toàn nhờ vả không công thôi

dạo này tự nhiên lắm giải thế ko biết

Chị câu nốt bài này tẹo thôi, em MP là cái em nào mà toàn hỏi những câu mà ai cũng biết câu trả lời thế. Chị có gặp em ở ams bao giờ chưa nhỉ? À tiện để chị re hộ anh iu luôn, anh chị nhờ ko công, nhưng mà vả thì ko chắc, để ông anh VẢ xong chắc rồi bị trói cả đời đấy em à, minh chứng cụ thể đang viêt reply cho em đây này :).

giải ams mở rộng là giải gì thế? ai tổ chức? tổ chức bao giờ?

À tiện để chị re hộ anh iu luôn, anh chị nhờ ko công, nhưng mà vả thì ko chắc, để ông anh VẢ xong chắc rồi bị trói cả đời đấy em à, minh chứng cụ thể đang viêt reply cho em đây này :).

Chị Hạnh ơi,chị đang có ý nhắc đến câu chuyện xưa kia giữa chị và anh Hoàng à?(cái này là em nghe các tiền bối bảo lại thui:D)==>em thấy chuyện của chị với anh ý y như phim HQ ý :)

Làm gì có cái giải đấy, mấy thằng nhóc con nó nói linh tinh ý mà. Giải Ams mở rộng thì đội mình thi đâu với tư cách gì, lãnh đạo của đội Ams à b-)

Anh Hoàng ơi !
em là Cương đây !
Do năm nay em học lớp 12 nên phải ôn thi và gia đình ko ủng hộ nên em xin phép ko đi tập đều được !
hiện tại cả tối thứ sáu và chiều tối chủ nhật em đều phải đi học ! nhưng nếu có thể thì trước h học hoặc sau h học em vẫn sẽ đến ! nhưng em ko thể đi đúng h đi đều được !em sẽ vẫn đóng tiền quỹ như bt !! mong các anh thông cảm, thi cử xong em sẽ đi tập đều như bt !

Phan Hong Hanh đã viết:
Chị câu nốt bài này tẹo thôi, em MP là cái em nào mà toàn hỏi những câu mà ai cũng biết câu trả lời thế. Chị có gặp em ở ams bao giờ chưa nhỉ? À tiện để chị re hộ anh iu luôn, anh chị nhờ ko công, nhưng mà vả thì ko chắc, để ông anh VẢ xong chắc rồi bị trói cả đời đấy em à, minh chứng cụ thể đang viêt reply cho em đây này :).

chị hạn đã có vinh dự gặp bạn MP rồi đó. đó là cái bạn mà anh Hoàn bảo là người yêu của shit ý. và cũng là bạn trên avatar của Hoài Anh ( nếu mình không nhìn nhầm )

đúng thế, chẳng có giải ams mở rộng gì đâu, tất cả là do tú béo bịa ra thôi. đập chết tú béo đi.

À là cái em mà tự nói mình là ng yêu của shit á, chị nhớ ra rồi, xin lỗi em Hoài Anh nhé nhưng tại em ý tự nhận thế, chị chỉ nhắc lại để nhận dạng thôi.

To Yến: ừa nhưng mà chắc qua các vị tiền bối thì chuyện mới hay lên đc tầm HQ, dù sao thì chị cũng ko mong chờ 1 kết thúc HQ ;).

Lại câu bài, thôi xin lỗi vậy hì hì

Đúng rùi ,năm nay nhiều giải thía làm gì có thời gian để tổ chức cùng lúc!
To chị Hạnh: Sao lại gọi anh Hoài Anh là shit đấy??

To Yến: ừa nhưng mà chắc qua các vị tiền bối thì chuyện mới hay lên đc tầm HQ, dù sao thì chị cũng ko mong chờ 1 kết thúc HQ .

Hehe,có phải phim HQ nào cũng có 1 kết thúc buồn với ung thư,chết chóc và chia ly đâu chị Hạnh.Còn đầy phim có kết cục mà theo như người ta thường nói là "happy ending" đấy==>1 kết thúc như phim HQ cũng đáng để mong chờ lém chứ:D:D:D:D

To Hải dớ:người yêu của shit là thía nào đấy mày?Ai bị gọi là shit thía?????

í í, chị có gọi đâu, mà là hôm đấy tự em MP nhận thế, nên hôm nay Hải dớ chỉ nhắc lại cho chị nhớ mà, chứ đâu phải là chị hay anh Hoàng gọi thế đâu. Oan quá ;-) Dù sao cũng chỉ là joking, mấy đứa bỏ qua luôn đi, ng ta lỡ miệng í mà.

To Yến: ừa dĩ nhiên chị mong có 1 happy ending rồi, có mấy ai thích kết cục bi thương đâu, em nhỉ!

Trung thu anh chị chúc các em bé đi chơi vui vẻ nhá! Chị thì chắc già hết tuổi mất rồi :-(((.

Mệt chị quá chị ơi hihi.
To Cương: ừ được mà, chú mày tập trung học hành cho nó đàng hoàng rồi thi cử xong lại chiến tiếp. Bảo chị chú mày quản chú mày ít thôi, khi nào chống lầy thì gửi thiệp mời cho anh đến ăn ké

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên