CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

cho em hỏi 1 tẹo !
chủ nhật này đến nhà Toàn điếc ăn liên hoan tổng kết đội à ??
mấy h nhỉ !

hôm nay liên hoan vui ghê! chị tội , ăn hơi đói ! :( :( !!

É, thấy topic về CDUnk, tưởng xôm tụ lắm nào ngờ mới có mỗi 2 trang thôi à :eek:
Thôi để Phương giúp 1 tay làm nó "...." hơn nào b-) :))

Thông báo đóng tiền quỹ: 15/9 là hạn phải nộp tiền tháng 8, trẻ 30k, già 50k, quá hạn phải đóng thêm 5k/ngày
CN tập 3 ruỡi có mặt đúng giờ
trẻ nhớ thông báo cho nhau biết

anh khai ơi, trẻ có tập thứ tư nữa không? hay là thứ sáu tập cùng các anh lớn?

MP rặn ra một câu vớ vỉn quá đấy. lần sau đừng loi choi nhé.

Nghe cứ như là vay nặng lãi ý nhỉ ? Hì hì , anh Khải xiết nợ kinh thật ! Bây giờ đây là topic cho đội trẻ à ?Cũng hay vì đội trẻ hay vào HAO .Anh nói anh Hoàng gù với mấy anh già vào đây cho ý kiến với đội trẻ , bây giờ mới có anh , anh Bình và anh Toàn Điếc vào đây thì phải , hơi ít các anh già .

É, thấy topic về CDUnk, tưởng xôm tụ lắm nào ngờ mới có mỗi 2 trang thôi à
Thôi để Phương giúp 1 tay làm nó "...." hơn nào

Này con "Mờ Phờ" kia,đừng có vào đây mà câu bài đấy nhé!:D:D:D

hôm nay liên hoan vui ghê! chị tội , ăn hơi đói ! !!

Em còn tưởng hôm đấy sẽ liên hoan lâu lém (có khi đến tối ko bít chừng),ai dè mới 4h hơn đã thấy mọi người lượn về trường rùi==>hóa ra là do thiếu thức ăn,hehe :))

À anh Khải ơi,cho em hỏi tí nhé!

1 thằng phải có khả năng như thế nào mới được gọi vào CD trẻ hả anh?Có yêu cầu gì cụ thể ko ạ???

đang hỏi cho ai thế Yến :D
thế kém như mình có vào CD đựơc ko nhỉ ^^

ở đây là ko chính thức, tiện thì anh viết linh tinh thôi.
topic chính thức của đội là ở TTVNol. http://www.ttvnol.com/bongro/407100.ttvn
bọn trẻ phải có trách nhiệm vào ttvn chứ ko phải đi rủ thêm các anh già vào đây
việc nộp phạt nếu nộp muộn là của đội trưởng đưa ra, ko phải anh, anh thông báo cho tất cả biết thôi.
việc tuyển thêm trẻ thì hiện giờ chưa có 1 tiêu chuẩn thống nhất nào cả, thường thì là 1 số người ( đội trưởng, đội phó... ) nhìn thấy nếu có khả năng thì sẽ nhận thôi
1 số cái ko phải tiêu chuẩn nhưng sẽ được cân nhắc đến nếu tuyển thêm người:
- tiềm năng: có thể trình độ kỹ thuật chưa tốt nhưng có khả năng sẽ phát triển được nếu luyện tập
- thể hình, sức bật: tình hình là chiều cao của CD hơi bị khiêm tốn nên sẽ ưu tiên tuyển người có chiều cao tốt
- có thể tham gia đầy đủ lịch tập luyện thi đấu của đội
- tính tình vui vẻ thoái mái chơi được với mọi người
nói chung trong thời điểm này thì ưu tiên là cao, sức bật tốt, nhanh nhẹn, khoẻ

Xí xí! Từ nãy tới giờ nói CD CD chả hiểu dzi cả? Nếu lập CD nữ thì phải là WCD chứ! Hay ít nhất cũng phải là Lovely Chicken của Hai Bà Trưng à nghen! Mà Yến có vẻ mê nghề sư phạm hay sao mà sửa lỗi chính tả kinh thế ( Bà phải bit bọn tui kém văn lắm à nghen! Phải không Hải Dớ?)

văn tao 6,5 không đến nỗi nào nhỉ. năm tơi tao sẽ phấn đấu lên 6,6, mọi người hãy cổ vũ cho tôi

ôi mình 7.5 sang năm cố 8 phẩy được cái toàn xiện ... hehe ^_^

nghe đến chiều cao và sức khoẻ thì mình bỏ cuộc rồi ^_^

Văn mình được 8,6 mà chưa sửa văn ai cả ! Chẹp chẹp ...
Cố lên Hải Dớ !
Đội trẻ có vẻ ít online , có mỗi anh Cương , Boss Hòa , anh Tú béo , bạn Hải Dớ là có vẻ thường xuyên nhỉ ?
Nếu vậy thì đúng là có gì vào ttvn nghe chỉ đạo cho nó tiện .
CD trẻ là một đội hình triển vọng và nhiều tiềm năng , chỉ có điều kim cương mà chưa qua gọt giũa thì cũng chỉ là đá mà thôi , chưa thể nào thể hiện hết khả năng của mình được , có sự dạy dỗ chỉ bảo kèm cặp của các anh , hi vọng CD trẻ sẽ đi vào nền nếp để xứng với tầm vóc của 1 câu lạc bộ .
Đến giải trẻ năm sau , chắc chắn mấy chú gà trống choai này sẽ ra dáng lắm rùi !

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Văn mình được 8,6 mà chưa sửa văn ai cả ! Chẹp chẹp ...
Cố lên Hải Dớ !
Đội trẻ có vẻ ít online , có mỗi anh Cương , Boss Hòa , anh Tú béo , bạn Hải Dớ là có vẻ thường xuyên nhỉ ?
Nếu vậy thì đúng là có gì vào ttvn nghe chỉ đạo cho nó tiện .
CD trẻ là một đội hình triển vọng và nhiều tiềm năng , chỉ có điều kim cương mà chưa qua gọt giũa thì cũng chỉ là đá mà thôi , chưa thể nào thể hiện hết khả năng của mình được , có sự dạy dỗ chỉ bảo kèm cặp của các anh , hi vọng CD trẻ sẽ đi vào nền nếp để xứng với tầm vóc của 1 câu lạc bộ .
Đến giải trẻ năm sau , chắc chắn mấy chú gà trống choai này sẽ ra dáng lắm rùi !

8,6 à? phình phường thôi, mình cố gắng một tí là vượt qua ngay ý mà. mỗi tội mình bị bà văn trù ( do đầu năm gây sự với bả )

văn anh toàn được 7 :))

cảnh báo anh em trẻ 1 cái !
nghe "lói " bây giờ kỉ lụât của đội nghiêm lắm !
ko cẩn thận là hết tiền đi chơi với người yêu ngay !:(( :(( :((

thêm một lý dó nữa khiến mình ko đủ "quality" để vào CD ^_^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên