CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

chiều có mấy người đâu

Ặc ặc, anh ơi, nó là thằng "đội viên" đội cổ vũ chứ chẳng phải Long con hay Long thú rì đâu :))
( :)) Bó tay, lúc đầu mình viết là "chị ơi", sau đó đọc mí bài ở topic khác mới biết đây là "anh" 8-} Đời thật lắm thứ khó đỡ :)))

Chỉnh sửa lần cuối:

em chào anh hoàng :D em + đây :D

sao cái tên của bác lạ thế kia,bác còn tên khác là hạnh à ?

Hạnh ko còn đỡ. "Hồng Hạnh" mới khó đỡ chứ 8-}

nguời ta tên gì sao mọi ngưòi bon chen thế nhi B-)

Nhưng theo em đấy đâu phải tên anh ý :D

Đấu với scor ấy hả??Chắc tầm 4h mới đấu ,bọn con trai chuyên đời đi tập muộn mà( em nói 1 số )

mưa ào ào ... vào đến phòng tập thì hết cả chỗ ... chẹp
mà chỉ xem xong thôi chứ cũng chẳng biết thắng thua thế nào hehe ^^

:(( mưa ào ào...ướt như con chuột..về nhà ốm luôn...lạnh thật :-s...
Nhưng mờ trận hôm wa hay thật...nhiều pha đỉnh cao :D

dù mưa nhưng trận đấu không bị hoãn lại, hoan nghênh tinh thần của hai đội.

trận này là trận cuối của Sơn con cho Scor trước khi lên đường đi học tại quy nhơn :D 10h tối ngày hôm đấy đi luôn :D

Ơ hơ hơ,topic CDunk trở thành topic để câu bài==>ko hỉu khi anh Khải vào đây==>thấy thế này sẽ nói gì nhỉ?:D:D:D

Anh Sơn con học tận Qui Nhơn cơ à,thảo nào trận vừa rồi chơi hăng,mỗi tội kết thúc lởm,toàn đập vành ra ngoài==>số đen vật!

Nhưng rốt cục hôm wa tỉ số là bao nhiu nhỉ?Mình cũng ngồi xem mà chẳng bít mô tê gì cả,cũng chẳng hỉu ai ghi tỉ số nữa==>bó tay!!!!!

Chỉ bít là CD thắng , mập mờ thế nhỉ ? Cứ lần nào mưa rồi đấu trong nhà tập là tỉ số lại mập mờ thế này , hichic ...Hôm qua hay thế mà mình không được đi xem , may là tuyển nữ lại nghỉ nên cũng đỡ tiếc , mong là tuần sau xin đi được .
Ừ , câu bài nhiều thật !

Ra là CDunk thắng. Bravo >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:
Nhưng theo em đấy đâu phải tên anh ý :D
ừ em đúng rồi tên anh ý là khác, còn cái tên khó đỡ là tên chị đấy hì hì. Sorry các em đi lạc đề tí, tại sai xót kĩ thuật hôm nay mới đc gỡ bỏ mà :) .

con yến có vẻ hay kho chịu với những người đi câu. câu con yến đi.

con yến có vẻ hay kho chịu với những người đi câu. câu con yến đi.

Tao cũng ko hẳn là khó chịu với những người đi câu vì bản thân tao cũng có lúc câu bài.Chỉ là thấy bọn mày câu nhiều quá,làm loãng cả cái topic đi,người ta vào chẳng muốn đọc tiếp nữa==>chán ốm!==>cái gì nó cũng vừa vừa thì mọi người cùng được vui(được thêm mấy bài mà cũng chẳng ảnh hưởng gì đến ai lắm) chứ cứ quá đà thì nó sẽ lố lắm!Mà muốn câu tao à,câu kiểu gì thế hả Dớ?

To MP:trong cái topic WABC của bọn tao ý,năn nỉ mày đừng vào câu bài vì dạo này đội bọn tao có nhiều chuyện cần phải giải quyết,cần dùng đến topic này để làm phương tiện liên lạc==>đừng làm bọn nó chán ko muốn đọc topic nhá!(đây là tao nhờ mày chứ ko có ý nói gì mày đâu)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên