CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Đây là lời của đội trưởng Hoàng Gù :
"Mịa đội mình bị tụt xuống tận trang 2, mấy thằng nhóc đâu rồi, vào post bài cho đội mình lên đầu bảng xem nào.

CN này đội mình trở lại tập bth nhé, bắt đầu từ 3h30. Đứa nào không biết thì hỏi Khải hoặc anh, đừng nghỉ rồi đến lúc đấy lại nói là em không biết nhé"
Tình hình rất là tình hình, mấy ông trẻ vào http://ttvnol.com/bongro/407100/trang-8.ttvn mà post bài nhé , ở topic chính thì chả thấy ai post mà lại vào đây , loãng quá !Ai lại để 1 mình anh Hoàng post 1 lúc đến mấy bài để vớt topic của đội như thế .

đang hỏi cho ai thế Yến
thế kém như mình có vào CD đựơc ko nhỉ ^^

Ờ thì cứ hỏi cho đứa nào cần bít thôi :D
Ờ Long này,tôi thấy ông chạy nhanh,bật cũng cao,tiến bộ cũng nhanh chứ đâu có đến nỗi nào==>sao lại nản chí sớm vậy?

Mà Yến có vẻ mê nghề sư phạm hay sao mà sửa lỗi chính tả kinh thế ( Bà phải bit bọn tui kém văn lắm à nghen! Phải không Hải Dớ?)

Hehe,ko phải là mê sư phạm,chẳng wa là thấy sai thì sửa thui.Cũng ko hỉu vì sao lại thế,chắc tại từ bé mẹ tao nghiêm wá,cứ vít sai chính tả là ko cho đi chơi,bắt ngồi chép thêm mấy trang nữa=>sợ==>bi h cứ thấy ai sai chính tả là sửa luôn==>sorry nếu thói wen đó làm mọi người khó chịu!!!!!!!!

Còn chuyện bọn mày kém văn thì tao cũng bít rùi,ko cần khoe:D:D:D:D

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
đang hỏi cho ai thế Yến

Ờ Long này,tôi thấy ông chạy nhanh,bật cũng cao,tiến bộ cũng nhanh chứ đâu có đến nỗi nào==>sao lại nản chí sớm vậy?

Mà Yến có vẻ mê nghề sư phạm hay sao mà sửa lỗi chính tả kinh thế ( Bà phải bit bọn tui kém văn lắm à nghen! Phải không Hải Dớ?)

Hehe,ko phải là mê sư phạm,chẳng wa là thấy sai thì sửa thui.Cũng ko hỉu vì sao lại thế,chắc tại từ bé mẹ tao nghiêm wá,cứ vít sai chính tả là ko cho đi chơi,bắt ngồi chép thêm mấy trang nữa=>sợ==>bi h cứ thấy ai sai chính tả là sửa luôn==>sorry nếu thói wen đó làm mọi người khó chịu!!!!!!!!

nó nói thế thôi chứ ai biết nó có sai chính tả hay không. còn tao sai chỉ vì do tao đánh vội quá thôi. dù sao cung cảm ơn đã nhắc nhở :))

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
đang hỏi cho ai thế Yến

chạy nhanh thi` cũng tàm tạm ... nhưng bật cao thì bó tay ... với được cái bảng là cùng 8-}

nhưng vấn đề chính là thể lực, tôi ko muốn đánh với lớp bà là vì cái đấy ... cứ nhìn sáng thì biết hix ... như kiểu con PA còn bền hơn mình ôi đau khổ quá ... :((

Mày nghĩ con PA yếu thì nhầm to. Trông nó ẻo lả thế thôi chứ đô lắm! Với lại nó xũng tập thường xuyên hơn mày. Còn mày hôm qua mệt là do chạy nhiều wa'. Về phòng thủ xong lại lên tấn công chứ như bọn tao đã lên rùi là đi bộ về!

tao có bảo con PA yếu đâu, đang thất vọng vì nó còn bền hơn tao ^^

thằng này đầu óc đen tối thật, nhưng nó nói mà mình hiểu chắc đầu óc mình cũng đen tối rồi. tội lỗi, tội lỗi.

chạy nhanh thi` cũng tàm tạm ... nhưng bật cao thì bó tay ... với được cái bảng là cùng

Úi giời,đã với được cái bảng rùi còn kêu ca gì nữa!Mà chiều hôm wa ông đấu cũng ghê thế còn gì,bật lại chả vãi cao!

nhưng vấn đề chính là thể lực, tôi ko muốn đánh với lớp bà là vì cái đấy ... cứ nhìn sáng thì biết hix ... như kiểu con PA còn bền hơn mình ôi đau khổ quá ...
Mày nghĩ con PA yếu thì nhầm to. Trông nó ẻo lả thế thôi chứ đô lắm! Với lại nó xũng tập thường xuyên hơn mày. Còn mày hôm qua mệt là do chạy nhiều wa'. Về phòng thủ xong lại lên tấn công chứ như bọn tao đã lên rùi là đi bộ về!

Kekeke,hồi trước ko bít thì tưởng bạn PA yếu,dần dà tiếp xúc mới bít nó khỏe ghê hồn==>đúng là ko thể trông mặt mà bắt hình dong được!Khi nào nó xung lên có khi cũng khoẻ ngang với con Tịnh hoặc với Thím đấy==>ghê hồn!!!
Còn chuyện sáng hôm wa ông phải xin thay người sớm là vì trời cũng nắng nóng mà ông lại còn bị hạ đường huyết nữa==>mệt là phải.Với lại dù sao ông cũng chạy nhiều hơn bọn tôi==>no star where!
Chẹp,cái chuyện tay chân thì ông cũng đừng lo wá,ông Q bị cứng tay là vì ông ý rê nhưng mà ít múa==>lối chơi cứng...còn như thằng Thái đấy,chơi bóng rổ bao nhiu lâu như rứa mà vẫn chơi đàn được vì tay nó vẫn rất dẻo (do múa nhiều:D)==>tuỳ vào cách ông chơi thôi,ko phải cứ chơi bóng rổ,đấu bóng rổ là ko chơi đàn được đâu!!!Thoải mái đi!!!!!!!!

ôi , vẫn chơi mà , có điều chắc ko nhiệt tình đến nỗi xin vào cd hay đánh cho clb nào đấy ( ko đủ trình nữa ^^)
phải làm sao để có lửa với bóng rổ như mấy đứa đây nhỉ ^^

to Hải dớ : cấm nghĩ lung tung, đang nói tử tế ...

bật cao là việc khó tập nhất, sức bền là việc khó tập nhì. có được hai thứ đó + kĩ thuật cơ bản khá thì có thể chơi bóng tốt. tuy nhiên, nhảy cao không có nghĩa là rebound tốt. như thang hiển chảng hạn, nếu không biết chiếm vị trí thì cũng vứt đi thôi.

Hehe tao lại có gen bẩm sinh bật cao và khoẻ sẵn rùi bi h đang lo tập kĩ thuật dê dắt đây! Đúng như mày nói bật cao thì cao nhưng có rebound được đếch đâu. Tao thấy cái này dựa vào phản xạ của mỗi đứa như thằng Long í ,nó bật có cao bằng nhiều đứa khác đâu nhưng nó chiếm vị trí tốt và bit điểm rơi của bóng ==> thành thú là đúng!

Lửa với bóng rổ đơn giản là sự đam mê và ý chí . Tao nghĩ thế đấy . Nếu mày đam mê , mày sẽ muốn chơi và chơi giỏi để có thể tận hưởng niềm đam mê ấy , và nếu vậy mày phải khổ luyện , mày yêu nó thì mày sẽ phải khổ nhiều vì nó nhưng có lúc mệt mỏi , chán nản , tuyệt vọng , thì cũng có lúc nó đem lại cho mày niềm vui , niềm vui ấy khó tả lắm nhưng đại loại là rất vui , bù lại cho những khi mày thấy khổ sở vì nó .

to LB : va^'n de^` la` tao chua bao gio that vong vi` choi bo'ng ke'm cung nhu chua bao gio thuc su co gang de choi bo'ng gioi ... co' le ca'i ti`nh cam cua tao voi bo'ng ro ko phai su dam me^ nhu chu'ng ma`y

to Hai Do : bat cao kho' tap nhat, to^'c do kho' tap nhi` , con` the luc thi` de tap nhung ca^`n thoi gian va` su cham chi

xori moi ng` vi` ko viet Tieng Viet duoc

noi chung la choi mon the thao nao cung can niem dam me va su luyen tap cham chi :D

bong ro cung vay :D niem dam me bong ro cung rat cao va = voi bong da
haha :p :D
vi gan bo voi bong ro duoc co 10 thang :D :p con bong da la tu khi lop 1 :D :D

doi voi rieng ban than,2 mon do song hanh voi nhau :D ko the bo 1 mon nao duoc :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hoa'ra ko viet Tieng Viet duoc toa`n bo^. a` :D

mie ! HAO nhu shit !!
tui cung~ ko type duoc tieng' viet !!
tinh` hinh` anh em dong' tien` quy~ doi chua nhi? , 15 nay` het' han thi` phai?, sau 15/9 ma` ko dong' thi` cu' ngay` tang 5k !!! ---> toi !!

may mà hôm qua đến trường, gặp toàn điếc nên mình đóng tiền quỹ rùi, may mà không phải nộp thêm tiền.

Ờ nhân tiện anh nhắn bọn bé luôn, chiều thứ 7 thì lên sân ams tập từ 3h rưỡi đi, anh mới có thời gian tâp cho chúng mày, sau đấy thì tập với quân xanh là các bác hehe. Hòa nhập với đội lớn chứ chúng mày toàn trốn ra sân trước thì nói làm gì? Để anh còn đánh giá được mức độ của chúng mày đến đâu nữa?

Nhưng còn những người học chiều thì bùng tiết hả anh Hoàng ? Cùng lắm là 4h35ph mới tan , có lớp đến 5h25ph mới tan , sao tập được 3h30ph ?Có phải CD trẻ ai cũng học sáng đâu !Nhưng có lẽ phần lớn là học sáng , bọn học chiều chắc chịu khó vậy hả ?

Những thằng nào học chiều mà muộn thì thôi, còn nếu học sáng thì chiều lên sân đi, đây ko phải là buổi tập bắt buộc nhưng chỉ có thế anh mới tập cho cả bọn được.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên