CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Bọn trẻ chơi với nhau thì nhiều chứ tập với nhau thì không nhiều. Vì chả bao giờ anh thấy đội hình của đội trẻ lên đầy đủ để mà tập cả, 2 thằng khá nhất thì chuyển lên đội lớn nên đội trẻ dạo này đi xuống quá đi mất, coi như CD đang tạm thời không có đội trẻ.

Nghe đáng thương wa'!Thế thì lại cho 2 thằng khá nhất xuống đội trẻ cho đội trẻ đi lên!

Nghe đáng thương wa'!Thế thì lại cho 2 thằng khá nhất xuống đội trẻ cho đội trẻ đi lên!
Theo như cách của nhóc thì cả đội sẽ đi xuống
Anh Hoàng gù đối đáp ghê hồn thật!:D:D:D
Em thấy đội trẻ chơi tuy chưa tốt lắm nhưng cũng làm gì đến nỗi bị coi như là "tạm thời ko có đội trẻ" hả anh Hoàng?

một con người, một cách nhìn :))

Nguyễn Hoàng đã viết:
Theo như cách của nhóc thì cả đội sẽ đi xuống :)
Tội nghiệp em,góp ý sai bị đàn áp liền. Cả đội đi xuống là cả già lẫn trẻ ah?

Hè hè cả đội chứ, tạm thời không có đội trẻ vì có thằng nào đi tập đâu, có được 5 mống là may, bây giờ phải thêm vào là tạm thời không có đội già luôn, tập với cả tành.

Thế là CD giải nghệ rùi ah? Phí đời wa'!

một con người, một cách nhìn
Thía này nghĩa là sao hả Sex?

Tội nghiệp em,góp ý sai bị đàn áp liền.
Thế là phải đạo rồi Ốc ạ!

Hè hè cả đội chứ, tạm thời không có đội trẻ vì có thằng nào đi tập đâu, có được 5 mống là may, bây giờ phải thêm vào là tạm thời không có đội già luôn, tập với cả tành.
Chắc tại dạo này các anh bận đi làm quá nên ko tập được.Nhưng dù sao nếu nói "tạm thời ko có đội già luôn" thì nghe nó cứ thía nào ý anh Hoàng ạ!Có thể 1 thời gian nữa thì mọi người lại đi tập như bình thường ý mà!!!!

Thông báo với mọi người là theo nguồn tin từ chú Hoàng Lạc Đà thì sắp tới sẽ có giải các câu lạc bộ bóng rổ Hà nội đánh theo kiểu season tức là vòng tròn tính điểm suốt cả năm như kiểu NBA vào chiều CN hàng tuần.Mong anh em đi cổ vũ đông đảo để đội có khí thế.

Thằng Long thú mày lại chuẩn bị cái mồm hại cái thân rồi, chuẩn bị giã gạo đi em nhé :)).
Chuyện cổ động viên anh giao hết cho các chú mày, làm sao càng đông càng tốt, càng to mồm càng tốt.
Giải thì cũng phải cuối tháng này mới bắt đầu cơ, nói chung là cũng còn một số thời gian để chuẩn bị.

To mấy nhóc: không có đội già và đội trẻ là tạm thời thôi. Chúng nó đánh giải kiến trúc xong là lại đâu vào đấy ý mà.

Đấu ở sân nào hả anh ??

Thông báo với mọi người là theo nguồn tin từ chú Hoàng Lạc Đà thì sắp tới sẽ có giải các câu lạc bộ bóng rổ Hà nội đánh theo kiểu season tức là vòng tròn tính điểm suốt cả năm như kiểu NBA vào chiều CN hàng tuần.Mong anh em đi cổ vũ đông đảo để đội có khí thế.
Cái này nghe hay wá nhỉ!Ý,nhưng mà vào chiều CN hàng tuần à?Thía thì nữ bọn mình ko đi xem được rùi==>tiếc!!!!:(:(:(

Chúng nó đánh giải kiến trúc xong là lại đâu vào đấy ý mà.
Cái giải kiến trúc đấy bi h thía nào rùi hả anh Hoàng???

Giải đánh ở sân KT còn diễn biến ra sao thì chịu, chỉ biết đội BK của Toàn điếc mới thua KT thôi. Anh có đi xem được đâu.

Đội BK của anh Toàn là đội gì đấy?

Anh Toàn Điếc học Bách Khoa thì đánh cho Bách Khoa là đương nhiên rùi mà Ốc .

Hóa ra BK là Bách Khoa hả? Trường ấy cũng có bóng rổ cơ à?

Hóa ra BK là Bách Khoa hả? Trường ấy cũng có bóng rổ cơ à?
Ơ cái con này,mày hỏi hay thế nhở!Cháu chưa từng nghe gì về đội bóng rổ của trường BK à?Cô cũng ko rõ lắm về chuyện bi h nhưng hồi trước anh cô học ở đấy,thấy tả đội BK có 1 ông cao phải 2m cũng nên (à quên,ko chỉ có 1 ông cao như thía mà còn có mấy ông nữa cao cũng ko kém)==>mới nghe đã thấy khiếp rùi===>nếu cô nhớ ko nhầm thì anh cô đã từng nói bóng rổ BK mạnh phết đấy!!!!!!!!

Thế mà giải clb hay là mấy cái giải to to chẳng thấy BK đăng kí tham dự gì cả!

anh hoàng ơi, bao giờ đánh giải seasons CLB vậy? đánh ở sân nhà và sân khách à? lâu lắm em không lên ttvn nên không biết.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên