CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

người ta cứ nói đừng quá tin , người ta cứ nói đừng quá hi (vọng)

người ta vẫn nói Bộ Kinh Vân có Nhiếp Phong hợp bích thì như hổ thêm cánh . còn Cdunk lên sân Y thì như gà bị chặt cánh ... chết là phải ... có đủ ng chắc cũng chẳng cải thiện được gì . Đợi lượt về mình đập nó khoảng chục điểm thì chung quy vẫn là thắng ... tin là như vậy , hi vọng là như vậy

người ta cứ nói đừng quá tin , người ta cứ nói đừng quá hi (vọng)

Ông anh nhiễm Phong Vân wa' rùi ................... chắc lần sau CD sẽ thắng đậm :D

Bọn nhóc nhớ là chiều CN vẫn tập bth, tối CN 8h mình sẽ có trận giao hữu với KQ, thằng nào đi được thì tập trung ở sân KQ nhé.

toàn điếc dạn này ăn cháo nhiều có khác ăn nói văn vẻ hẳn lên.Chắc chắn trận sau CD sẽ thắng lại 7&1.

hình như hôm qua thằng chu nó bảo đem cho Toàn điếc bộ phong vân để địc trong lúc gãy tay, chắc là bị nhiễm rồi.
To anh Hoàng: sân không quân ở đâu vậy?

hoàng gù lừa tình bọn trẻ con, chả có đội không quân nào cả, chả có giao hữu gì cả ... đã bảo rồi , người ta cứ nói đừng quá ... ... he he he

Chắc mấy ông ý bận việc ở công ty, nên ko có thời gian, nhưng mà tao thấy anh Khải onl suốt ngày mà

mà sắp tới sân ams tu sửa có lẽ đội mình phải tạm thời tìm sâm khác làm sân nhà đó.

Chủ Nhật này đấu với Sun Rise ở sân Kiến Trúc lúc 9 rưỡi sáng, các chú báo nhau có mặt đúng giờ để khởi động, 9h45 là chiến luôn
chú nào bận gì ko đi được thì chiều thứ 7 cũng phải báo với các anh

Có thể sẽ có những thằng đi đá bóng chung kết giải trường nên ko đi được :D

anh khải ơi, em đã báo với anh Kiên rồi. thứ hai thi tập trung rồi nên bố mẹ em không cho đi đâu cả. nên trận tới em xin nghỉ nhé.

Nói chung thì trong giai đoạn tới này bọn nhóc phải thi học kỳ thì anh cho nghỉ hết để học thi cho tốt, thi xong thì tập trung đi tập và thi đấu bth. Khen ngợi tinh thần tập luyện và thi đấu của Long con và Nhân, phê bình và cảnh cáo 2 thằng Choi và thằng Thái.

cho em hỏi hôm nọ mình gặp sun rise thế nào vậy? thắng bao nhiêu vậy?

anh Khải sang làm trọng tài cho trận AS13- tuyển trường chiều thứ 4 lúc 4h đi :D
Giúp đàn em chút :D

Anh Khải chỉ máu đi làm trọng tài thui :-? 15k 1 trận đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên