CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Thành or Thái hỏi tất cả bọn trẻ xem giờ giấc thế nào
chắc sẽ là 2,4,6 buổi chiều từ 4h. nếu đội tập buổi tối ( có thể là thứ 4 ) thì chiều hôm đó ko tập
anh sẽ cố gắng ra, hôm nào ko ra được nhờ Tòan điếc, Nghĩa. Chiến thuật thì cũng chưa có gì ( tại anh biết ít :"> ) nhưng mà cứ tập kỹ thuật cái đã, bây giờ chả có thằng nào ném ra hồn
CN này 4h ở ams đấu với sags nốt trận cuối nhé
còn có 1 tháng rưỡi thôi, anh em cố gắng tăng cường tập luyện đi

Ok, như vậy là hôm qua đã thống nhất về giờ giấc tập luyện của CD trong tháng 6-7 để chuẩn bị cho giải CLB lần 4 vào cuối tháng 8.
một tuần tập 2 buổi, thứ 5 và CN
Thứ 5: 7-9 tối tại sân Vạn Phúc
CN: 3h30- unlimit tại sân Ams
Trong tháng tới toàn bộ thành viên CD sẽ phải tiến hành đóng quỹ đội vì việc thuê Huấn luyện viên và tiền Sân bãi sẽ rất tốn kém, yêu cầu các chú chấp hành đầy đủ nội quy của đội, đặc biệt là bọn trẻ con.
Quỹ đội
Trẻ: 30k
Lớn: 50k

Hoang- CD's Captain

Chỉnh sửa lần cuối:

thứ 5 này bắt đầu luôn à . Cả đội nhớ đi tập đầy đủ .

Anh Hoàng lại xiết chặt kỉ luật nhé , muộn 10p 5K , 20p 10K , nghỉ ko phép 15K

em chỉ sợ không tập được buổi tối, để về nhà xin phép xem sao đã.

Toàn điếc chỉ được cái đúng ý em .Thứ 5 anh em nhớ đi tập đầy đủ nhá ;;) .

úi từ từ, CN này mới bắt đầu được, các chú mày làm như anh là máy không bằng, tối mai tập trung ở sân KQ đánh giao hữu với KQ nhé.

woot không được rồi, tối nay KQ đấu giao hữu với KT mất rồi, anh CA đang hẹn lại tuần sau. Tối mai thì anh sẽ sang nhà anh CA để bàn về vụ tập luyện của anh em mình, Khải tiến hành thuê sân VP vào tối thứ 5 hàng tuần luôn nhé.

tối thứ năm em học thêm đến 7h30, có lẽ đến muộn một tí.

the thu 5 tuan nay khong tap a` ?? . anh Hoang post bai , ghi ro~ nga`y tha'ng va`o chu anh noi hom nay hay hom qua, doc cha hieu gi` ... cha biet duong nao ma lan

Đúng là chẳng biết đường nào mà lần cả. Hôm nay 4h đến sân thấy ông Toàn ngồi với bạn ông ý (không biết là đã bao lâu rồi) mốc mặt ở sân vì không có bóng :D> khổ thân! (mày mà có mình :D :)))

Chủ nhật bắt đầu tập hả> hay đây :D.
Anh Hoàng làm cái gì cũng phải rõ ra nhớ ;).

Đặng Ngọc Linh đã viết:
Đúng là chẳng biết đường nào mà lần cả. Hôm nay 4h đến sân thấy ông Toàn ngồi với bạn ông ý (không biết là đã bao lâu rồi) mốc mặt ở sân vì không có bóng :D> khổ thân! (mày mà có mình :D :)))

:eek: ơ thế bạn Ngọc Linh giống quả bóng ở điểm nào vậy? chắc là cũng tròn tròn đúng không? :))

tranh thủ mắng anh hoàng một phát: anh Hoàng lần sau phải ghi rõ giờ, ngày, tháng nhé, không thì chẳng biết đường nào mà lần vả. làm phí thời giờ vàng ngọc của anh Toàn

Nguyen Minh Hai đã viết:
tranh thủ mắng anh hoàng một phát: anh Hoàng lần sau phải ghi rõ giờ, ngày, tháng nhé, không thì chẳng biết đường nào mà lần vả. làm phí thời giờ vàng ngọc của anh Toàn

Ối giời ơi bạn Dớ có vẻ kinh đây :))

DỚ đã viết:
Đặng Ngọc Linh đã viết:
Đúng là chẳng biết đường nào mà lần cả. Hôm nay 4h đến sân thấy ông Toàn ngồi với bạn ông ý (không biết là đã bao lâu rồi) mốc mặt ở sân vì không có bóng > khổ thân! (mày mà có mình )

ơ thế bạn Ngọc Linh giống quả bóng ở điểm nào vậy? chắc là cũng tròn tròn đúng không?

Mày làm tao cười vỡ cả bụng. Lúc viết ra không chú ý :)) ý tui nói là may có tui kiếm cho quả bóng chứ không thì ông Toàn cứ gọi là ngồi mốc đít ở cái sân :)). Chứ tao mà tròn tròn giống quả bóng rổ thì chết [-x :-?

Dạo này bạn Dớ có vẻ chăm tập :-? :))

Chỉnh sửa lần cuối:

sắp đi Đà Nẵng rồi, không tập thì có mà ngôi nhà ah ( ngồi xem giải Đà Nẵng trên ESPN :)) ). với lại không tập bây giờ thì còn lúc nào nữa? vào năm là nhịn rồi.

sáng mai game 4 của final. thằng nào hứng thú tụ tập ở nhà anh chơi. sáng xem NBA, trưa ăn uống, chiều nếu ko mưa thì đi bơi, sau đó về ams tập tuyển. anh em, ai ko ăn thì uống, ko bơi thì ra tắm, ko tập tuyển thì ngồi chim lợn. ko phân biệt già trẻ lớn bé, gái trai, ai ai cũng được. ai nhận được thông báo này thì nói với bạn bè. thông báo này thay cho giấy mới. à quên ai có gì nhà ăn ko hết mang sang sẽ có ng ăn hộ. của ít lòng nhiều, nhưng ko có của thì coi như không có lòng.

Anh Nghĩa phải viết h vào chứ viết thế thì ai biết mấy h :p. Mà em không biết mấy h thật. Nhưng mai em sẽ qua. Ah mà không biết địa chỉ luôn :D. Mai qua ăn trưa ở đấy luôn. Có ai có nhu cầu mua gì không? Hay lại ăn mỳ đấy??

Đặng Ngọc Linh đã viết:
Anh Nghĩa phải viết h vào chứ viết thế thì ai biết mấy h :p. Mà em không biết mấy h thật. Nhưng mai em sẽ qua. Ah mà không biết địa chỉ luôn :D. Mai qua ăn trưa ở đấy luôn. Có ai có nhu cầu mua gì không? Hay lại ăn mỳ đấy??
càng nhiều càng ít

tầm 30 cái bánh mì như lan có khi cũng đủ nhỉ ;;)

Nguyễn Trọng Nghĩa đã viết:
sáng mai game 4 của final. thằng nào hứng thú tụ tập ở nhà anh chơi. sáng xem NBA, trưa ăn uống, chiều nếu ko mưa thì đi bơi, sau đó về ams tập tuyển. anh em, ai ko ăn thì uống, ko bơi thì ra tắm, ko tập tuyển thì ngồi chim lợn. ko phân biệt già trẻ lớn bé, gái trai, ai ai cũng được. ai nhận được thông báo này thì nói với bạn bè. thông báo này thay cho giấy mới. à quên ai có gì nhà ăn ko hết mang sang sẽ có ng ăn hộ. của ít lòng nhiều, nhưng ko có của thì coi như không có lòng.

chú thích là ở đây hay có hiếp dâm kô phân biệt giới tính,loạn luân kô phân biệt tuổi tác,các trò đồi bại hay diễn ra bất ngờ giữa cao trào của trận đấu :))
điển hình là hôm game 3 kô hiểu vì sao lúc em bị anh Nghĩa với Toàn điếc làm thịt bọn detroit lên liền 5 điểm làm cho anh Toàn fan detroit cứ muốn làm thịt mình mãi :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
chú thích là ở đây hay có hiếp dâm kô phân biệt giới tính,loạn luân kô phân biệt tuổi tác,các trò đồi bại hay diễn ra bất ngờ giữa cao trào của trận đấu :))
điển hình là hôm game 3 kô hiểu vì sao lúc em bị anh Nghĩa với Toàn điếc làm thịt bọn detroit lên liền 5 điểm làm cho anh Toàn fan detroit cứ muốn làm thịt mình mãi :))

Ui chùi ui. hôm nay Detroit thắng cách khoảng hơn 20pts>>>sướng thế cơ chứ :D.
Thì hôm nay cũng vẫn thế. Vẫn đủ các trò tao đây xem đủ cả :)). Ở nhà anh Nghĩa thì là ổ rồi mày phải biết chứ :D
Ah mà hình như thứ 2 game 5 lại ở đấy tiếp >>>lại tiếp. Hôm này thằng Saha với long Thú cứ gọi là :))

Ah mà anh Nghĩa quảng cáo dở quá. Hôm nay mọi người về hết còn lại mỗi anh Khải mo với em>>>ăn uống gì đã thế em lại còn bị đói chiều đi bơi chẳng được cái gì vào bụng lại trời mưa ướt hết :((>>>>tha cho là may đấy không thì cứ gọi là chít :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên