CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

CN này sẽ đấu trên với Basket Sags trên sân GIao Thông, giờ chắc sẽ khoảng 3h, 3 rưỡi, cụ thể báo sau, các chú chuẩn bị tinh thần thế, lên Giao Thông cũng gần

chủ nhật này ah? sao thằng hiển bảo tuần trước đấu rồi?

Chủ Nhật tới 30.1 đấu với Fun Fox sân nhà
mà sắp có giải trường đúng ko nhỉ? ko biết có xin sân được ko

Giải trường chắc chỉ đấu thứ 4 thôi, có lẽ ko ảnh hưởng nhiều đâu :D

ai bảo mày thế? giải trường chỉ đấu thứ tư để đến tết năm sau mới xong ah?
nếu đánh phải đánh nhanh để còn giải thành phố nữa chứ.
nhưng bây giờ vẫn chẳng có thông tin gì, chắc chưa đánh đâu.

Ơ sao bây h mới nhìn thấy cái chú ý CDunk của anh khải giống hệt cái top của mình thế> bị đụng hàng rồi :(. Thực ra lúc em lập cái top ấy không chú ý là có cái này rồi đâm ra :( >sorry anh Khải nha. Bùn thế chứ. :D

ko sao đâu em, anh Khải dễ tính ý mà, càng đông càng vui càng xôm tụ chứ sao

bảo thằng mod nào merge 2 cái topic lại cũng được, cho tập trung

tình hình là sắp tới là sẽ có giải CLB và cả giải trẻ các CLB nữa, các chú xem tình hình luyện tập thế nào đi
trẻ năm nay sẽ hạn chế 86 trở xuống, tức là Quân què sẽ ko được đánh
thử ngó lại đội trẻ hiện nay xem được bao nhiêu:
Long thú, Long con, Nhân: được 3 thằng này là chăm đi đánh
Thái, Hiển hôm qua mới thấy
nghỉ hè được bao lâu rồi?
thử hỏi nhau rồi nói lại xem xem còn được bao nhiêu đứa sẽ đánh giải nào?
Hải dớ, Thành..??
mấy mống thế này đánh đấm gì? năm ngoái đánh đã chật vật rồi, các đội trẻ của nó đều khá đông, thể hình cũng tốt
đội mình mà đánh cái kiểu trông chờ mỗi vào Long thú như tuyển ams anh nghĩ sẽ chả đi xa được đâu ( đội này còn ko đủ được người như tuyển ams )
anh nghĩ các chú khẩn trương xem xét hỏi nhau rồi lên kế hoạch tập đi, mới được nghỉ hè, chiều 2,4,6 ở ams chắc cũng thoải mái sân bãi đúng ko?

86 :((, he nay minh ko duoc ve :((, that la dau don cho so phan cua minh :((. Cha bao gio duoc danh :((

em xin tham gia đánh giải và đi tập đầy đủ.Bắt đầu tập từ chiều nay đi , bọn em cũng sắp đi Đà Nẵng đánh nghe nói bọn no mạnh lắm phải tập thôi. :)>-

Giờ các chú mày mới nghe nói thì muộn rồi, giải trẻ lần này mà mấy thằng Hiển, Long con, Nhân không tiến bộ thì đội trẻ mình chỉ có nước đi ăn chuối. Các chú cũng xem lại cái sự yêu thích bóng rổ của mình đi, anh chả thấy cái say mê của các chú thể hiện ở chỗ nào cả. Cứ sau 1 tuần anh lên sân thấy vẫn y như thế, chả có gì khác biệt c ---> chả đứa nào tập, kỹ thuật thì từ những cái cơ bản cũng không có, trông mong gì làm được những cái cao siêu >.<''.

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Hoàng xem thế nào về lịch tập nhỉ? đội có tăng buổi tập ko?
nốt tuần này là đấu với sags, tuần sau 12.6 đấu all star, thế thì tính đến tháng 8 là còn có 6,7 buổi chủ nhật
có tăng thêm 1 buổi buổi tối ko?
thấy bọn Thăng Long vừa đặt sân tối thứ 6 rồi, mình mà có muốn tập tối ở Vạn Phúc mà ko nhanh nhanh thì cũng ko có sân đâu
bọn trẻ có định tập nghiêm túc ko, chiều 2,4,6 ra ams tập tử tế ko

Em đi với. Đi vừa hỏi các anh vừa nhìn vừa học luôn ;). Nhưng hiện h thì đang ốm. Cố gắng khỏi ốm sớm còn đi tập bóng lại. Ở nhà không được chơi bóng> không chịu được :((

A Khải đã viết:
bảo thằng mod nào merge 2 cái topic lại cũng được, cho tập trung
Em sẽ thử hỏi anh Tuấn xem anh Tuấn có merge 2 cái vào được không hoặc nhờ ai đấy vậy ;). Mà anh Khải quyền to thử nhờ ai đi ;). Thế cho nó tập trung ;)

@Choi: mày phải bảo bọn nó đi tập đầy đủ vào. Ah mà Long Con đi Nga rồi. 1 tháng nữa mới về> tập tành thế này hỏng hết. Nó tập...lắm. Không tập lâu như thế đến lúc về không biết giữ được những gì. Tập thường xuyên ở đây chưa chắc đã nhớ mà lại còn đi 1 tháng. Tao thấy mày có thể chăm chứ mấy đứa kia chẳng biết thế nào? Mày gọi điện bảo thằng Thái+ Thú đi. Rồi nhắc bọn lớp 10 nữa.Mọi người cố gắng tập tử tế rồi còn vào DN quậy chứ. Tuyển nữ không được đi> buồn chết :(

Em nghe nói là khoảng tháng 8 tháng 9 thì có giải CLB. Thế giải CLB trẻ thì bao h hả anh?

Mà bọn kia phải chăm đi tập với các anh vào để các anh còn chỉ bảo cho. Liệu mà tập tử tế. Có thế ở HN Ams là the best so với các trường ngoài nhưng mà bọn mày...như thế thì không hay đâu. Hn chỉ là 1 cái thành phố bé tí xíu. So với cái nước VN này thì không biết thế nào. Liệu mà tập tành. Thằng Nhóc Hoàng ở TPHCM ra đây chơi quẩy cho Long con 1 trận 1-1 mà sau đấy thằng Long Con không nói được câu nào> thế là đủ biết. 2 đứa bằng tuổi. Long Con so với lũ cùng lứa ở đây là hơn nhiều nhưng mà :-? còn phải xem xét. Không biết ông Thái nói câu này là đùa hay là thật nhưng mà Rukie nghĩ 80% là thật. Thái lúc đấy đấu 1-1 chưa chắc đã lại được so với thằng nhóc ấy. Ai bảo không tập. Mà chăm tập thì cũng chưa biết đến đâu. Đấy, cố gắng mà tập vào. Nói thật là chưa thấy cái tuyển nam nào mà tập tành như cái tuyển nam trường mình. Trường ngoài nó không mạnh bằng trường mình thật nhưng cái sự chăm chỉ tập luyện của nó thì hơn gấp mấy lần trường mình. Rồi 1 lúc nào đó Ams không giữ được chức vô địch thì cũng chỉ là trong 1 tương lai không xa thôi. Tuyển nam liệu mà tập. Các anh xem thế nào để còn giúp bọn nó nhớ;). Tất nhiên là giúp được đến đâu thì giúp cái chính là phụ thuộc bọn nó ;). Để cái truyền thống và lòng tự hào được phát huy thì không phải là khó, cũng không phải là dễ :-?
Tuyển nữ cũng liệu mà tập vào. Liệu mà đi tập đầy đủ(cái này thì phải post ở box tuyển nữ chứ nhỉ:D. Tiện post đây đọc cho nó liền mạch:D mà đỡ phải vào kia post lại:D)

Rukie: Nghe nói thằng bé SG kia đánh ghê lắm :)), tưởng tượng cảnh Long con ti teo rồi bị nó quần thẩm quá :(. Mà anh tưởng tuyển nữ cũng được đi DN, quái lạ nhẩy :D, tin tức loạn xạ :(

Thằng Hoàng SG thực ra đánh cũng thường thôi.Cái chính ở đây là phải tập có các anh lớn chỉ bảo từ kỹ thuật, chiến thuật đến thể lực và giờ giấc kỷ luật phải nghiêm thì mới tiến bộ được.Chứ em thấy bọn nó có đến tập nhg toàn chia đội ra đấu, ko tập luyện kỹ, chiến thuật vì ko co ai bảo.Bây giờ anh Khải lên lịch tập là chiều 246 thì bọn no sẽ phải đến đủ và anh tập cả kỹ, chiến thuật và nhất là thể lục cho bọn em với.Cứ thế đả anh nhá :)>- .

anh bây giờ thì lại có một vấn đề là không đi tập vào các ngày thường được vì anh đang đi học, có lẽ như thế này đi, cuối tuần này anh sẽ cũng kiên ếch đến nhà anh CA và mới anh ý tập cho đội mình chính thức là vào chiều CN cộng với một buổi tối nữa trong tuần, anh ko đến được nhưng còn Kiên và Khải thì cũng ko có vấn đề gì. Khải thống nhất với bọn trẻ con xem buổi tối nào trong tuần đi tập được thì để anh mời anh CA, mình sẽ có tối thiểu 2 buổi một tuần, ngoài ra thì 2-4-6 chiều tập cho bọn trẻ con. CN và tối nào đấy trong tuần sẽ là tập toàn đội, chiều thứ 7 cũng có thể tập toàn đội được trước khi các bác đến

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên