CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Hehe,hôm nay chắc mình là con nhạt nhòa nhất,"đến xem bóng rổ mà lại ngồi thu lu 1 góc đọc truyện" (câu này anh Toàn nói hử :D mình toàn nghe nhạc nên nghe được mỗi câu này :D )
Hix,căn bản là tại đông đúc quá,mặc dù đã cố nhoi nhưng mà rốt cuộc iem vẫn ko bon chen được với mọi người ==>thấy toàn lưng với cả đầu ==>nghỉ cho khỏe!!! :D

May mà ko ở lại ăn trưa với cả đi bơi chứ ko thì chết đói,sáng đã ko ăn rùi!!! :D

Hôm nay chắc Long thú khổ nhất, 5 lần 7 lượt bị mấy ông kia.. :))
Bé Hà thì bị nhàu đúng lúc mình ko chú ý lém nên ko bít bị làm sao!!! :D

Thằng + nói nhiều thế .. lại thích hôn Saha hả :))
Hôm nay Long thú về , sang nhà anh Nghĩa :)) đã bị làm nhục ngay roài

Khổ thân thằng Thú bị các anh..iu nhiều quá :p người ta bảo iu cho roi cho vọt mà :)). Ah mà tao thấy thằng + có nói gì nhiều đâu :d. Hay mày đọc nhầm bài của tao :))

Đâu có ... thằng + phát biểu chim lợn, đáng phải xử tử : chết trong mồm Saha:)) :))

Đỗ Anh Tú đã viết:
Đâu có ... thằng + phát biểu chim lợn, đáng phải xử tử : chết trong mồm Saha:)) :))
mie cha ông lỳ :|

nói nhìu :|

:((

hớ hớ, đúng là không phân biệt giới tính, + với Saha chắc đã làm lễ đính hôn bằng lưỡi rồi. tiếc là hôm đấy mình dek đi được, nhà xa quá.
mà hôm game 2 có 5 thằng mà đã chật ních rồi, không hiểu hôm qua có đè đầu nhau ra mà ngồi không chứ? chỗ đông người thì không thể tránh khỏi bị sàm sỡ. chắc đó là lý do Yến lùn lủi thủi một góc và khóc thầm vì...

làm lại vậy. thứ 2 tới, 7h30 ở cháo, 8h ở nhà anh. lịch trình cụ thể là sáng xem game 5, trưa là bánh mỳ Như Lan, lạc luộc + rượu (ko ép). chiều star, bóng rổ. đặc biệt "man only" (ko phải boy đâu đấy).

Đến cười :)). Anh Nghĩa ơi thứ 2 em không ăn đâu rút kinh nghiệm rồi heh heh :D

HẢI DỚ đã viết:
mà hôm game 2 có 5 thằng mà đã chật ních rồi, không hiểu hôm qua có đè đầu nhau ra mà ngồi không chứ? chỗ đông người thì không thể tránh khỏi bị sàm sỡ. chắc đó là lý do Yến lùn lủi thủi một góc và khóc thầm vì...

Vẫn đủ chỗ như thường ;;). Nếu muốn biết thêm chi tiết thì đến thì sẽ rõ :mrgreen:. Mày nói thế hóa ra tao.... :-?.Mày phải biết là tao chiếm được 1 chỗ khá tốt đấy. NÓi theo bạn HD thì...... không biết thế nào :)). Thôi. Tình hình chung là vậy :D

Mà Mario hôm đấy sao không bon chen giống Rukie. Lúc đầu Rukie cũng bị đẩy ra ngoài y như Mario xong ngứa mắt quá>>chiến luôn nhảy vào bon chen :D. Hì Thứ 2 chiến tiếp:D Mà không biết có nên ăn ở nhà AN không nữa :-? đói 1 lần rồi không biết lần 2 thế nào :))

Ah mà chiều lại có trò man only thì không biết nên thế nào :mrgreen:

Thế thứ 2 tới ( game 5 ) thì tụ ở nhà ai đây?? Vẫn nhà anh nghĩa hả . Nếu thằng Saha đòi sang thì bảo Long thú kiếm cái bịt mồm nhé :))

anh đâu nói là buổi chiều là man only. cả ngày đấy. vẫn ở nhà anh thôi các chú ạ. tiết mục ăn uống thế có chú nào phản đối ko. ý kiến lên chứ. mk, có mỗi cái việc ăn uống mà ko xong, lại thằng nào về nhà thằng đấy thì chán vãi. chiều ta kéo ra gameclub đập phá tiếp.

Em ko biết nấu ăn, ngại ở lại làm phiền anh em nên mới về, chứ em đâu dám ý kiến gì

Thế mà không ở lại đập phá nhà AN làm tao ở đấy 1 mình với 2 thằng man only :mrgreen:>>>có ai thắc mắc gì không :)). Mà em không chắc là thứ 2 sẽ đến xem được :(. Có gì anh Toàn thu lại vào camera cho em được không ah. Thanks nhiều nhiều lắm. Sau đấy anh Toàn có cần gì thì cũng ok :mrgreen: (đề nghị mọi người không hiểu nhầm :D). Ah mà nhớ thu lại cho em không thì tối cho ra sofa ngủ nhớ không cho lên giường đâu :mrgreen:. Thứ 2 chắc là không đi được. Có gì sẽ confirm lại cho mọi người sau. Các game sau chắc cũng thế :(. Phải hy sinh 1 thứ để có được nhiều thứ khác vậy :((. Không bỏ được tình yêu với bóng rổ nhưng chia tay với nó thì cũng không được :((. Mà em không sao đâu mọi người cứ yên tâm. Chắc là trong thời gian tới Rukie sẽ bận hơn rất nhiều không đi chơi với mọi người được :(( nên thấy :((. Chắc có gì thì chỉ đi chơi tối được thôi. Ban ngày đi làm từ 8h đến 4h chiều rồi. Mà sau đấy thì lên sân Ams chơi bóng nên... Thôi đi chơi tối cũng được...
Nói lắm quá :D

Tốt tốt... xem bóng rổ mà cứ vướng nữ nhi vào là hỏng hết cả không khí thể thao, ô nhiễm môi trường sư phạm :D

Thằng điên kia nói thế tao đến mơi + strip show cho bọn mày không xem được bây j :))

hé hé ;;)

thằng saha mai ko biết có nên sang ko nhờ ;;) :)) :)) :))

dễ phải kiếm cái biển treo trước ngực -> CẤM SÀM SỠ :))

Thế thì chị Rukie sẽ sửa thành CỨ SÀM SỠ :)). Sửa dễ như không ấy mà cái gì còn sửa được chứ cái này thì mái thoải đi :)). Ah mà mai tao chỉ xem NBA thôi không ăn :D

hơ hơ, mình ngồi nhà xem một mình, xem xong phải nấu cơm cho con em họ, khổ vãi :(( . được cái xem kênh CCTV5 nó chiếu cả halftime show

mừng cho chú Lỳ hôm nay có một buổi xem NBA lỗ vốn. khà khà. mình với Toàn điếc đúng là bạn thân.

ams đang thi vào 10 nên ko vào được trường, ngày mai và ngày kia, hội ta lại tụ tập buổi chiều ở BGH (Big game hunter). hôm nay thiếu chú K nhưng lại có ông Đ. mai có chú K, vẫn chia thế nhé. anh em chúng ta đã tìm ra chiến thuật thích hợp rồi. khà khà, luyện tập thôi.

Nguyễn Trọng Nghĩa đã viết:
mừng cho chú Lỳ hôm nay có một buổi xem NBA lỗ vốn. khà khà. mình với Toàn điếc đúng là bạn thân.

ams đang thi vào 10 nên ko vào được trường, ngày mai và ngày kia, hội ta lại tụ tập buổi chiều ở BGH (Big game hunter). hôm nay thiếu chú K nhưng lại có ông Đ. mai có chú K, vẫn chia thế nhé. anh em chúng ta đã tìm ra chiến thuật thích hợp rồi. khà khà, luyện tập thôi.
chiến thuật á :)):)):))

mình đánh mãi vẫn chả có thấy tí chiến thuật nào sáng ra cả :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên