CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

dạ , báo cáo các sếp !
em thi xong rồi !
cho em đi tập lại được ko ạ !!!

f, cái lão K ếch này lắm nhọt quá. nhìn cái nick của ông là biết rồi. còn phải giới thiệu. tên tuổi thì hay lắm đấy.

=)) :)), anh Nghĩa làm gì mà kinh thế :))
nick hoành tráng quá :D, ông vua đầm lầy và ông hoàng sa mạc :D

mày còn chưa nghe danh Hoàng tử chuồng lợn đấy.

:D ở lại anh ạ :((, nhưng Tây đen tây trắng cái giề [-x, các bác là ko được phân biệt chủng tộc như thế [-x, chẳng qua da đen hớn tí [-x, tóc xoăn hơn tẹo, form chuẩn hơn chút, răng với mặt thì trắng hơn .... thôi ko nói nữa 8-}, tưởng tượng ra ghê quá :D

em đang ở miền nam, tuần sau em về ! anh Hoàng cho em cái lịch tập với !!

về lúc nào cứ bò ra ams. ở đấy thiếu gì ng của cdunk. đội h chỉ tập mỗi chiều CN thôi. 4h.

tuần tới anh mày chắc sắp xếp để lên sân tập tì mới được, dạo này chảy quá đi mất zzz, lên ném thi với thằng Toàn thằng Quân ke ke

Oài, mấy bố bây giờ chuyển topic vào đây rồi ah, hèn gì lâu lâu vào TTVNOL chả thấy CD đâu cả. Tháng sau em về anh em làm tí giao lưu nhở :D

Nguyễn Hoàng đã viết:
chú cứ về đi, anh em nhận hết =x

Hehe lâu nay ko chơi bóng rổ, chảy vãi lều roài, về nhà cho anh Hoàng train lại nha :>

~.~ anh mày còn ít chơi hơn mày ý chứ, tao đi làm làm gì có thời gian chơi T.T

hình như còn 2 tuần nữa là đánh giải rồi.

1 vài thông tin củ chuối
a/ thằng Quân dở chứng ko muốn chơi bóng rổ nữa ... ko biết nó giữ quyết định được bao lâu nhưng trên quan điểm cá nhân thì thằng này cho nghỉ đi là đẹp
b/ thằng Mọi sẽ biến về chuồng lợn của nó ở bên pháp vào khoảng 15-17 / 8 ... mừng
c/ thằng Dũng bục đũng sẽ ko chơi cho CDunk nữa ... ko biết nó nợ đội mình bao nhiêu mà năm nay chuyển sang đánh cho đội Bách Khoa do Phát béo cầm đầu
d/ thằng Long đi Đà Nẵng về sẽ ko được đi chơi bóng rổ ban ngày và đi chơi buổi tối nữa --> đấu bóng rổ buổi tối thì chắc là càng không
e/ thằng Hiển thì bố mẹ nó không cấm chơi bóng rổ nhưng chơi với các anh lớn thì bố mẹ nó không khuyến khích vì các anh lớn sẽ làm hư các em bé ... điều này bố mẹ nó đúng là sáng suốt
f/ thằng Nhân sẽ vào SG hú hí sau giải đà nẵng chắc phải 19,20 nó mới về ... thích thật
g/ em hơi bị nản với cái lịch tập của đội mình rồi đấy 2 ông vua ạ

thằng Dũng hôm trước nó đóng tiền tao rồi
mà tưởng nghỉ thôi hóa ra chuyển đội à, vui

tối thứ 5 xuống kiến trúc tập lúc 8h
tất cả có mặt 7 rưỡi, khởi động xong 8h vào đánh luôn, tiết kiệm

okie okie salem =x
cảm ơn Khải mo bon chen cho đội ^.^.
Mấy thằng nhóc con nhắn lại cho nhau trả lời anh ngay về chuyện có đấu giải được hay không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên