CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Nguyen Minh Hai đã viết:
mà hôm game 2 có 5 thằng mà đã chật ních rồi, không hiểu hôm qua có đè đầu nhau ra mà ngồi không chứ? chỗ đông người thì không thể tránh khỏi bị sàm sỡ. chắc đó là lý do Yến lùn lủi thủi một góc và khóc thầm vì...
Đấy,bên 03-06 vừa mới bảo "@Yến lùn:tao chim lợn mày lúc nào?Bốc phét vừa thôi" thía mà sang đấy cái là thấy ngay roài :))

Đúng là chỗ đông người thì ko thể tránh khỏi bị sàm sỡ nên ngay từ đầu tao đã rút về hậu phương ngồi phòng thủ nên cuối cùng mình là lành nhất,ko bị dính vào bất cứ trò gì cũng như ko phải chịu chung hậu quả của những trò "khó nói" của mấy ông anh dành cho Long thú và bé Hà :)) như mọi người!!! :))

@Rukie:hehe,Mario hôm đấy ko mún bon chen mần chi cho mệt xác chứ ko phải là ko dám bon chen đâu!!! :D Từ đầu tao đã bít trước thể nào cũng đại loạn nên mới nhảy ra đấy ngồi chứ :)) (dự đoán trước là đằng nào cũng chẳng nhoi lên được nên phải thía thoai :)) )....nói chung ngồi đấy cũng có cái hay,tao đọc được hết cái đống truyện đang cần trả gấp,được ăn mảnh 1 quả đào vãi ngon mà ko bị cướp mất miếng nào :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
chiến thuật á :)):)):))

mình đánh mãi vẫn chả có thấy tí chiến thuật nào sáng ra cả :))

ai bảo mày thế? anh em mình đánh chiến thuật...lung tung còn gì nữa, thế mới thắng được mấy ván chứ :))

chiến thuật của chúng mày là để ông Đạt đi sửa máy và tính tiền giờ gây cụt hứng thú và mất nhịp của bọn tao, đã thế vẫn ko được trừ tiền giờ.

hé hé, chiến thuật đấy có vẻ có lợi

bắng chứng là ván đấy thắng to :))

quân đông khủng khíp ::))

ván cuối ông Đạt mải đếm tiền, dek khiển quân gì cả, chiến thuật này đúng là con dao hai lưỡi

>.< bọn kia chúng mày biến topic của đội thành cái gì thế.
Tối nay đúng như giờ thứ 5 tuần trước, tập trung lên đánh với Không Quân.

hôm qua có đánh không anh Hoàng, mưa thế chắc không đánh nhỉ.

không hôm qua không có đánh, chiếu mai thứ 7 toàn đội nên cố gắng lên tập, được thêm buổi nào hay buổi đấy, nếu không thì không có cửa bảo vệ được chức vô địch đâu, đội mình dạo này đánh lởm bỏ mẹ. CN vẫn tập như bth,4h chiều, nhắn bọn trẻ con thằng nào không đến thì chuẩn bị nghỉ luôn đi.

tối thứ 5 này chưa tập, vì tối thứ 7 tuần tới mình đánh giao hữu với cả kiến trúc nên sẽ không tập tối thứ 5 này

dm như cục cứt
đùa em xin nghỉ ko làm cái trò này nữa
lần ***** nào cũng bảo đi đặt sân, đặt xong về lại bảo ***** đánh nữa, các anh tha cho em

cứ để sân đấy đi. thứ 7 đánh với thứ 5 tập thì liên quan gì đến nhau. thứ 5 tập thì hết sức ko đánh được vào thứ 7 à. ai bận, ai mệt ko đi được thì thôi. giữ nguyên lịch tập thứ 5 anh nhé.

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
dm như cục cứt
đùa em xin nghỉ ko làm cái trò này nữa
lần ***** nào cũng bảo đi đặt sân, đặt xong về lại bảo ***** đánh nữa, các anh tha cho em
zzzzz,
Đây là ý kiến của ông ếch ộp đây, mà cuối buổi cũng nói là thứ 7 đánh thì nghỉ thứ 5 >.<'''. Nếu đã đặt sân rồi thì này mình tập thôi.
Chắc là hôm CN vừa rồi bọn anh nói không rõ để mất công em vất vả, really sorry :S

thế tóm lại là tối vẫn tập nhé.

thì đã đặt sân rồi không tập các chú đóng tiền quỹ nhé =.=, tiền quỹ đội thì ông nào cũng không thấy đóng zzzz

thế cuối cùng là thế nào chẳng hiểu được. nếu tối tập thì phone cho em, nhà em ngay cạnh . thanks.

Thứ 7 này đội mình giao hữu với Kiến Trúc ở đâu hả anh. Mấy giờ cho em hỏi.

thứ 7 này hõan rồi, vướng thi ĐH
ko biết chiều CN có được chơi ko nữa

Tình hình là CN này đội mình cũng phải nghỉ tập vì vẫn đang trong giai đoạn thi đại học. Thằng nhóc nào đến trường hỏi bảo vệ xem để anh còn thông báo cho mọi người biết.
Sân Vạn Phúc thì không được rồi vì CN có đội tập ở đấy.

Tuần trước thi khối A thì ngày thi thứ 2 chỉ thi buổi sáng nên buổi chiều vẫn được vào.....Em cũng ko rõ là tuần này liệu có được vào như tuần trước hay ko...chỉ bít CN này tuyển nữ bọn em ko phải tập ạ!!!!!!!!!!! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên