cảm nhận về các điệu nhảy

Latin 3 điệu Chacha, Rumba, Jive, đôi và đồng diễn, có thể có standard

Có bài cố định không chị? Hay lại tự diễn à??? Bnhiêu đôi? Có quy định gì chưa?

Bài thì các trường vẫn lấy bài PTTH mà anh Đức chị Tâm tập cho từ giải Hội khỏe Phù Đổng năm rồi.

Nói chugn tầm 7-8 đôi. Có khi phải nhờ em Huy đến tập lại cho mọi người bài năm trước :) Có được không nhỉ?

yeah....em rất muốn thi....để giành lại cái j đáng là của ams^^......8 đôi mọi ngừoi ơi....7 đôi năm kia thi bị chết đấy....

mọi người lại nhầm chủ đề rồi, sang bên cần tuyển người nhảy khiêu vũ mà bàn ná

hôm trước mọi người học bước tiếp theo là gì vậy, nhảy như thế nào, em ko đi mà, ko bít:(

Hôm CN hay hôm t4? Sang bên HDC version 2.0 nhé :) Bên này thuần túy cảm nhận thoai ;)

Có chút hiểu lầm gì đó chăng.

Cảm giác mọi người chưa đủ sẵn sàng để bắt tay vào một thứ standard như là standard, nhỉ? :)

thế là sao hả chị? em ko đi học nhg hình như mọi ng ko quen cái dáng của standard ạ?

:D đã sửa đến dáng đâu em. Chị nghĩ mọi người (nhất là bé Hiền) ngại connection của standard nên cũng khó

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người có cảm nhận gì salsa hôm trước không? ^^

chị ơi, tập bài đi, tập nhiều bước đi, kĩ thuật mãi cũng có cái ko hay chị à, hôm giao lưu nhìn bọn nó có bài nhảy mà ngán quá, có bài thì đưa điếc tự tin hơn chị ạ:(

Thế chị Lan đang cho cả hội tập gì thía?
Không nhất thiết phải bài đâu, tập thật nhiều động tác, rồi trong khi nhảy nam có thể đưa nữ theo nhữngg routine khác nhau. Nhưng nữ phải nhảy quen với nam thì mới có thể đưa được. Chứ tập theo bài, đi nhảy cho ng khác xem, sau 1 lần nhảy lại quay lại bài từ đầu, chính em cũng thấy chán mà người xem cũng biết ngay là em nhảy theo bài sẵn:D

Ý kiến anh là thế

Bây dích sì tép sờ :D

Với cả chỉnh posture :-B

Hôm rồi mới tập fan - alemana.

Lớp thiếu nam quá em ah :((

Back
Bên trên