cảm nhận về các điệu nhảy

Không nhất thiết phải bài đâu, tập thật nhiều động tác, rồi trong khi nhảy nam có thể đưa nữ theo nhữngg routine khác nhau. Nhưng nữ phải nhảy quen với nam thì mới có thể đưa được. Chứ tập theo bài, đi nhảy cho ng khác xem, sau 1 lần nhảy lại quay lại bài từ đầu, chính em cũng thấy chán mà người xem cũng biết ngay là em nhảy theo bài sẵn

ý em ko hẳn là sẽ nhảy theo một bài cố định ạ, chỉ là học thêm nhiều bước thôi:D, có bài trong đầu rồi thỉnh thoảng dẫn theo ý thik của nam cũng được mà

fan là bước vào fan, hỏi là gì thì anh cũng chịu:p, à fan tiếng Anh là cái quạt:))
alemana thì..........đại khái là nam cho nữ quay phải từ bước fan:)), chả biết nói thế nào:)), mai đi học thì biết:p

Là tổ hợp bước chacha hôm vừa rồi mọi người học em ạ. Còn hỏi nó như thế nào thì phải đến thôi >.<

Hôm nay vừa phổ cập cha cha cho 1 đội hình mới toe xong :D thế mà em không đến sáng nay luôn!

nghĩ cũng thương mấy bé cứ phải học đi học lại cơ bản chacha, hình như cũng phải lần thứ 4-5 gì đó rồi :-s :-<

oài, ko phải càm nhận về các điệu nhảy, cảm nhận về chị Lan :D, chị Lan nhảy đẹp quá , ngưỡng mộ quá :D, hehee, chắc bạn nhảy của chị cũng nhảy đẹp lắm ;)

hôm trước được xem chị Lan với anh Thạch nhảy tango hay cực :X
tiếc cho bạn Hoàng hôm đấy ko đi :)

tập xong một hồi, trưa về ngủ chuột rút liên tục :)) =))
mà tập xong một hồi, vẫn chả nhớ được cái bước fan-alemana nó như thế nào :))
chị Lan có clip ko :">, cho em xem để tập :">

Alemana nam đâu có gì đâu em :) chỉ đi tại chỗ mà :)

thì em có nói gì đâu :))
em thấy dễ mà :))
mỗi tội em ko nhớ được :">, chả hiểu tại sao :">
dễ và ko nhớ được là hai chuyện hoàn toàn khác nhau :">

oài, em thấy bước nam mà chị làm nó cứ khó đi kiểu j` í, hì hì :D

em chả nhớ gì nên chả biết tập thêm thế nào cả :">
mấy cái bước kia thì chắc chắn cố gắng tập thêm rồi :D
anh có clip hướng dẫn cái bước này ko ạ :-/

bước nam lần trước mình cũng tập thử. công nhận nam các người sướng hơn hẳn :(

Dễ mà không nhớ thì làm thế nào được nhỉ? :D

Đại khái là 1 bước dọc, 2 bước ngang nhỏ, giơ tay lên cho nữ quay, rồi thì 1 bước ngang bình thướng :-B :p

Cực kì đơn giản rồi đấy! nữ khổ cực cơ!

chị Lan ơi, tình hình là em muốn biểu diễn rhumba quá chị ạ, giờ biết thêm nhiều bước đẹp, dễ:D

;)) Rumba đi anh Tống, mọi khi trường mình toàn biểu diễn Cha cha

chị Lan ới ời, bước nam có 2 cái bước ngang nhỏ ế, nó cứ kiểu j` , sao ko bước tại chỗ lên xuống hả chị :-/ ....

Tại vì nếu như thế e sẽ k lead đc nữ đâu :)) :)) e cứ thử với nữ đi sẽ thấy :)) cái bước cha cha tại chỗ đấy dễ mà em :))

Back
Bên trên