cảm nhận về các điệu nhảy

em chỉ có thể xoay hết nửa bài thôi, thực ra là chưa bao giờ thử cả bài thì nữ đã muốn dừng rồi:D

:D Vaio ;)) >:)

Thật ra cũng tùy thuộc vào nam rất nhiều \:d/

Tớ là nam nhé, bạn zea thân mến! b-)

HDC mình đang 'sở hữu" một nữ "hàng khủng" đấy mọi người à, ứng cử viên nặng ký cho chức VĐQG năm nay, mọi người chuẩn bị chúc mừng nàng đi là vừa @};-

Chỉnh sửa lần cuối:
Gớm, chị Lan cứ nhận đê, làm gì phải ngượng;;);;);;)
Em Huy đã chứng kiến "quái vật" nhảy rồi cả nhà ạ, ***, quay tít thò văn lò, xong ra mặt tỉnh bơ, hỏi "Chóng mặt không chị", kêu "Máu quá, muốn nhảy bài nữa" KHÔNG ĐỠ NỔI

Mà đấy là cách đây phải hơn 1 năm rồi đấy ạ, trong khi trong 1 năm đấy, "quái vật" chỉ chuyên tâm Standard thì theo mọi người, giờ thành gì rồi??? "Siêu yêu tinh" à;;)

:D

Từ dạo đấy đến giờ vẫn không thích Viennnese Waltz thêm bao nhiêu :p

điệu bạn Tống nói là pasodoble chứ nhỉ?
Mọi ng học hành vui quá\:d/

vui lém vui lém đi đi
tùy ngôn ngữ mà tên điệu khác mà
bachedope-pasodoble
waltz-valse
hình như mình bịa thì phải8-}:))

:)) chắc kiểu này tớ về học lại ngoại ngữ quá. Muốn đi lắm nhưng ma k đi dc.Haizz...

Paso Doble em ạ, không phải do khác ngôn ngữ đâu:D Anh chưa nghe thấy "bachedope" bao giờ:-?

1 điệu nhảy từ TBN hay sao ý, 1 chị em của Flamenco:-/ Điệu này là điệu đấu bò tót, người đấu bò là "toreador":D

em thik điệu ý, paso doble ý, ko thik bachedoble đâu [-( nhg mà ODC ko dạy paso ?:|:|:|

Điệu paso doble thì con trai là thằng đấu bò, còn con gái là cái gì thì chắc ai cũng biết :"> nhảy điệu đấy cứ nghĩ đến cái này là thấy buồn cười =))

hehe các em máu nhỉ, học chưa hết cái này đã đòi học sang cái khác :D
mọi ng tập cho giải tháng 8 đê!!!
sau khi thi giải xong tập tiếp các điệu khác sau

pasodoble em học cũng thấy bt, nhưng khi nhìn bọn nó diễn thấy hay quá, nên mới kết:D

:D Ở Việt Nam có mỗi đôi Quý Lâm - Tường Vy nhảy paso là nhìn ngon lành! :x

Mọi người bình tĩnh đã nào. Chủ nhật học tiếp 1 chút rumba, cho mọi người thêm tí bước. Xong rùi tính :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên