cảm nhận về các điệu nhảy

em Hiền vội thế nhẩy. Không thì em vận đông chị Lan cho học Tango đi, và kiếm đủ nam vào. Chứ cứ để con gái làm chân nam thế này khổ ra. :D

ờ ờ, học standard chân nam chân nữ khác nhau òy

hnay học rumba, mìn chưa học rumba bao giờ, thấy địu nhảy thì giống chacha thôi, nhưng nhạc thật là hay, nghe thoải mái cả người
người ta gọi là gì nhỉ, điệu nhảy của các cặp tình nhân, đúng hem

anh Huy ơi em ko mở chân được, bước toàn thẳng chân à:((

hum nai học RUMBA :|
em thấy dễ hơn CHACHA nhìu ạ. :D ko bị vấp nhìu như chacha :D

nhưng mà :-?? chả hỉu seo vẫn thích chacha hơn :>

@chị Lan:x: chị ơi up cái bài Rumba hay hay hum nai lên đây đi :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Rumba nếu nhảy đúng là khó hơn Chacha rất nhiều đấy, cố mà theo chị Lan đi:D

@Phương: ko mở được cái gì?Bước nào? Tên là j?

@C.Lan: Gie xuy quá sai lầm căng giơ ăng-xây-nhờ xe gác-xông la... Gie là gie lơ đề-tét lắm lắm lắm...... Qu'en penses-tu????

anh Huy với chị Lan toàn bắt nạt bọn em thui, chả hỉu gì cả

@aHuy: chị Lan bảo nhảy La Tinh thì mũi chân phải mở ra, nhưng em đi thành thói quen òy, thẳng chân à..........nhiều lúc chân cũng nhớ, mở ra nhưng chỉ mở một bên, xấu òm....:((

Cố lên em! :D Mở mũi ra thì mới vững được, với cả mới làm hông được <:p

Với cả B-) kỹ thuật ra chỗ khác chơi nhé! >:)

Chị thik rumba dã man, chắc tại già rồi không đú theo chacha đuợc :"> :p

em chỉ thích chacha thôi. nhưng em thích rhumba ở cái nhạc, nghe nhẹ nhàng cả người, để giảm stress chắc là tốt lém

câ cha thì co vẻ máu hơn .chính vì thế nên rumba nhẹ nhàng thoải mái hơn :D

^^ Latin là mình chỉ lon ton 2 điệu đó thôi :D Còn Jive thì may ra cố được :p

----------

Rumba tiếp nè Let me let go >> hơi chậm ^^

nghe nhạc Rumba chậm và tình cảm thật :x
em thấy nhảy rumba uyển chuyển, nhẹ nhàng hơn chacha nhiều :D

chị Lan ơi em thấy hổng nên chơi jive à, mình xem có cái gì nhẹ nhàng mà đẹp hơn đi chị
hay học samba hoặc mambo đi

nghe lạ hoắc:D . em thấy cái gì dễ mà quen quen, phổ biến thì dạy trước chị ạh:D

K ai hâm mộ salsa và Argentine Tango à :D và các điệu ballroom nữa. Waltz, ballroom tango, foxtrot, quickstep đâu mất rồi :D nhảy latin thì rộn ràng phấn khởi nhg mà nhảy ballroom nó được cái sự elegance vô đối luôn í :x

Chỉnh sửa lần cuối:
em nghe nói salsa hay lắm :x nhưng mà khó học lắm . cái chị ý chị ý học 1 tháng mới đc:(

Học cái gì mà chả khó :p dân nhà mình cứ hay bảo cha cha dễ nhất nhg thực ra nhảy nhìn xấu bỏ xừ. Để nhảy cho ra nhảy thì điệu nào cũng khó hết. :p
Argentine Tango :x ngầu :x sexy :x sensational :x

đúng òy, công nhận, nhưng mà bọn em cứ học xong cơ bản mấy điệu La Tinh đã, cho các em mấu xong rồi chuyển sang ballroom sau

thế nào cũng đc . nhưng em bảo này, vào năm học có còn học nữa ko. em vẫn muốn học:D . chả hiểu mọi người quyết định thế nào:-/

đây là clb của trường, lúc nào chả học, kể cả đến lúc em ra trường rồi về dạy lại cho đàn em cũng được mà, HDC mà...:p

:-? SAO RUMBA LẠI SỜ VÀO NHAU NHƯ THẾ :-? ĐỂ LÀM GÌ :-? TẠI SAO :-?

SAO MÀ NHẢY vALSE LẠI CỨ SÁT SẠT NGƯỜI VÀO NHAU CỨ NHƯ BỊ DÍNH Ý :|:|:| GHÊ NHƯNG MÀ NHÌN THÌ ĐẸP 8-> CỨ BAY BAY BAY BAY 8->

Back
Bên trên