Cảm ơn và Xin lỗi

Xin lỗi bạn vì tớ qua nhà bạn muộn, bạn đi mất rồi.:(( :(( :((

cảm ơn 1 ai đó vì everything , mặc dù cái everything ấy ko hề trọn vẹn

cảm ơn ai đấy đã cho mình thêm tự tin và quyết tâm :x
cảm ơn :x
mình sẽ ko bao h bỏ cuộc đâu :x ko bao h :x

Cảm ơn đứa nào bán đứng mình.:|
Bây h mới biết là mình còn hiền chán.:|

hai ông spam nhạt đek chịu đc
Cảm ơn Quân vì đã lập ra topic này.
Cảm ơn mày vì đã cho tao biết thế nào là "tư cách 1 thằng đàn ông" ... cảm ơn và xin lỗi ... the end.

xin lỗi mài...
nhưng hum nai tao đi xe đạp nên ko về vs mài đc

Cảm ơn và xin lỗi bạn tốt nhất trên đời của tớ vì tất cả những gì đã xảy ra. Luôn luôn yêu ấy rất nhiều!

cảm ơn mày Thủy ạ, mày có ý định wen cái thang chờ mày 2 năm làm tao co thêm hy vọng sắt đá về....(mac du may se ko lam nhu the)
cảm ơn thằng hâm đã cho tao biết thêm 1 số điều về mày và ấy ấy...(me, chửi nhau ác đẽo tả đc)
cảm ơn mày đã nói rằng Thủy + Vy + M < Tao = baba + mama, trong khi ấy tao mới viết chỉ có Thủy + Vy < Mày = N < mama

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.:(
Xin lỗi mọi người, em ko thể.....:((

Mọi người ơi ;););) để hưởng ứng cho chương trình từ thiện bring your smile-smooth the pain( mời sang box cùng tên để tìm hiểu thêm chi tiết )..từ ngày mai lớp mình ai có truyện tranh cũ ( lưu ý là truyện in hình phải vui nhộn dí dỏm phù hợp với thiếu nhi ) mà không đọc nữa hoặc các hộp bút chì màu, màu nước, màu dầu mà không dùng nữa thì mang đến lớp nộp cho tớ nhé...mỗi đóng góp của mọi người đều là những thứ hết sức ý nghĩa góp phần mang đến niềm vui cho những em bé hoàn cảnh không đc như ý muốn....mọi người hãy tham gia nhiệt tình nhé...bạn nào muốn đóng góp đồ mời mang lên trực tiếp cho chị tuyết ngân lớp 11a2 hoặc cứ mang xuống cho mình là Huy Anh lớp 10a2 rồi mình sẽ mang lên lớp 11a2 hộ các bạn.:D:D:D:D:D:D

Ứ thik :> thik tự mang cơ :> :)) >:)
Hị hị ;));))trêu HA tí :p

Ngày mai là sn tớ :"> :">
Cảm ơn anh zai đã nhớ sn con em :*:* sooooooo much :*:x dù 5 năm rùi chả gặp nhau nhưng chả năm nào anh quên sn em nhờ :"> iêu muốn chết đi được :x :)) :">
Cảm ơn Vanh vì vẫn nhớ gửi quà Noel cho trê 8-| mặc dù bi h là sn trê rùi mah cái quà Noel í nó vẫn biệt tăm biệt tik hà +_+...
Cảm ơn một lũ bạn nhí nhố đã kiên nhẫn ngồi nghe trê tỉ tê cả chục lần trong một ngày >:) " thứ 5 ;;) :"> mua quà :">" :)) >:) :p ko biết là hiệu quả đc. bao nhiu % đây >:)>:) 8-> :p
Cảm ơn bạn QQ :)) hnay là một ngày đi học cô HL rất vui vì có ấy :)) ko có í gì nhớ :-j nói chung :> ấy là một ng` bạn tốt :"> đánh giá theo tiêu chuẩn hứa tặng quà sn cho tớ hôm Cn :)) quên là chết đòn đấy :>8->
Cảm ơn ông bô :"> cho kon mua iPod \:D/ gãy lưỡi ra mới thông qua cho đấy ạ #:-s :> :> đc. mua iPod rùi sướng nhớ :> :">
Cảm ơn mẹ ;;) thứ 6 này nghỉ làm dắt kon đi mua iPod i-) i-)
Cảm ơn mẹ lần nữa vì đã mua cho kon 1 lố quần quần áo áo :"> mặc dù con chỉ góp được có 200k tiền HB vừa để mua Ipod vừa để mua đồ :)) :p

Anyway :D cảm ơn những ai còn biết trên đời này còn có kon trê :">:"> thik nhất trên đời là cái cảm giác đc. iêu thương >:D< :"> với lại chả được cared for :"> cần nhất cũng là mấy cái í :">:p
Hôm nay là một ngày vui :D hi vọng ngày mai cũng thế 8-> hoặc hơn thế i-)
Còn 5' nữa đến ngày sn tớ <:p sau đấy thì là 15 tiếng nữa là giờ tớ biết hít oxygen :"> vui quá :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên