Cảm ơn và Xin lỗi

Xin lỗi Hoàng Quân vì trogn lớp tao hay đạp vào quần bò của mày :)) :))

hơ hơ, lâu ko lên tự nhiên thấy có ng` cảm ơn mình :x :x
@ Trê: mọi thứ rồi cũng sẽ qua mà:D
@ bạn yêu: cảm ơn vì đã chúc tao thi tốt. Cảm ơn vì đã giúp tao cảm thấy tao có 1 chỗ dựa
Thx bro:*, cảm ơn vì sms sáng nay, ko biết a nghĩ j nhưng cảm ơn nhiều nhiều
Thx my friends, cảm ơn tất cả đã ở bên cạnh tao, đã chia sẻ với tao
Và cũng xin lỗi my friends, vì ko thể mở lòng, vì tính tình ngỗ ngược của tao. Đừng chấp nhé, cứ để tao 1 mình ko sao đâu

Xin lỗi Kid vì tao làm mất cái USB của mài, tha lỗi cho tao nhé.. :-ss

Xin lỗi all vì thời gian qua đã nhiều lúc làm các bạn phải suy nghĩ ... có thể nhiều lúc mình hơi khó hiểu nhưng hãy tin rằng mình yêu các bạn lắm ý ;)
Thanks vì đã cho mình hiểu rằng ... to be continued ...

Cám ơn thầy Tuấn đã cho kol 10 hệ số 2 môn tin để em trên 6,5

cám ơn anh zai vì đã động viên em trong những ngày vừa qua :x chúc anh sớm thành công với chị ý ;))
cám ơn Bò + Trâu luôn giúp tao trong môn toán ;))
cám ơn anh Vân vì dạo này anh rất dễ thương :x
cám ơn 1 số người đã chịu khó ngồi nghe My than thở về chuyện đấy mặc dù vẫn ko biết My đang nói về ai :x
cảm ơn cô Hằng CN + cô Linh dạy Lý +... đã cho em điểm cao :x cô Linh ơi ko thik đổi GV dạy lý đâu :((

cảm ơn anh đã cho em hiểu thế nào là đau khổ :| cảm ơn chị đã cho em biết thế nào là căm ghét :| và xin lỗi đã làm phiền 2 người :|

Cảm ơn vì đã nói những điều thực lòng , những điều mà tôi rất nên nghe

Và xin lỗi vì ko thể tiếp tục :)

quên còn nữa...
cám ơn đã thik tớ... và xin lỗi tớ chưa quên đc 1 người...

xin lỗi mấy hôm nay đã nói xấu chị... em ko muốn thế ... hơi hèn... chỉ là luk ức chế thôi... em xin lỗi...

xin lỗi cô Linh dạy Lí :(( nếu học kì vừa qua bọn con có làm j sai :(( làm cô buồn :(
cảm ơn cô về buổi presentation về mấy ông bác học hum qua :D rất thú vị cô ạ :D :x kỉ niệm cuối cùng về cô :(
sao BGH nhà trường lại đổi cô cơ chứ :(( trong khi người cần đổi thì lại ko đổi :((

cảm ơn tất cả

xin lỗi nếu n~ j` Pt làm khiến bạn thấy khó chịu
nếu thế
hãy nói thẳng với Pt nhé ;)

Xin lỗi mọi người vì Hưng đã spam wa' nhìu :(( :(( ( mặc dù hok bằng anh Lộc nhưng bị ăn số thẻ bằng anh Lộc oy`.. :p )

xin lỗi cô Linh vì có những lần con đã nói xấu cô :(( con iu cô lắm :(( cô đừng có chuyển :((

cám ơn Hìn iu quí :x đừng lo ko ai ghét ấy đâu mà ;) ít ra có tớ rất iu quí ấy :x :*

cảm ơn thằng hâm đã cho tao biết mày là thằng đểu, song cảm ơn mày đã buồn khi tao nói cho mày biết ý định đấy của tao, trong time còn lại chúc mày luôn đánh bại đc tao như mày đã làm và mày luôn muốn làm

PNhung ơi ! cám ơn ấy- người bạn cùng bàn 1 người bạn dù chưa phải là thân, thậm chí mới là mấy tháng và thậm chí là còn chẳng mấy khi lên HAO ^^ ! Tớ muốn nói cảm ơn ấy nhiều nhiều, vì đã ở bên tớ, vì đã nghe tớ, vì đã tặng cho tớ 1 món quà Noel ( đối với tớ là thật đặc biệt ) ^^.... cảm ơn...
Cảm ơn Trời vì đã để cho điểm Chuyên ngữ của con thấp lè tè, để con ko bị bắt vào đó làm tu sĩ, để con được vào một lớp Pháp 1 như bây giờ ^^ !!!! Iu lớp mình lắm lắm ^^ !!!

Back
Bên trên