Cảm ơn và Xin lỗi

sặc,mày mới là đúa đáng...con biệt danh :"xin lõi xin lọi"của mày
xin lỗi anh Quân em spam trong này, nhưng em cú con TRương Phi này wa

Topic chất lượng nha ;))

Xin lỗi ấy :( tớ đã sai rất nhiều +_+....tớ đã giấu ấy một số thứ >< và có một điều thực sự quan trọng tớ đã nói dối...:-< thú tội đúng là chẳng bao giờ dễ dàng cả...hic...T_T...sorrey.....

Cảm ơn Đô:* for such useful advice ;)

Cảm ơn Xuân :x xuân hiểu trê nhất :"> hí :*

Cảm ơn Vanh <dù vanh sẽ chẳng bao giờ đọc cái này ;))> cảm ơn Trâu ;;) :D >:D< .... vì đã stay by my side những lúc trê break down....dù chỉ là lắng nghe và chả bao h thấu hiểu :))

Cảm ơn giời đã sinh ra Huy Anh :)) nhờ Huy Anh mah trê nhận ra được rằng trên đời này còn nhiều người suitable với trê hơn rất nhìu :D dù trê cũng chẳng bao giờ mong đợi một ai khác....mở ngoặc Hà đừng ghen :)) bọn tớ trong sáng :)) :p

Cảm ơn anh Long 12T1 ;;) cảm ơn cái câu "time heals what reasons can't" mah anh đã nói với em :D và cả cái lời khuyên "ôm con gấu bông mah em thích nhất rồi khóc" nữa :)) cheer up!! :*

Cảm ơn Thục Nga :D "Let go when you're hurt too much...give up when love isn't enough....and move on when things are not like before..." :x:x quan tâm đến thế là cùng :"> >:D<

Cảm ơn chị Thảo A2 ;)) vì trước khi làm bài Lý hôm í mày đã bảo tao "Thi xong đi đã rồi muốn khóc lóc gì thì hẵng khóc" :D bâng quơ thôi nhưng mah meaningful :"> :*

Anyway.....cảm ơn và xin lỗi nói đến khi nào cho đủ :D enough is never enough.........love yall :* ;))

Cám ơn dieu đã cho con 1 quyết định đúng đắn , chọn Ams thay vì chuyên ngữ , chọn Chuyên thay vì bilingue :x :x để vào P1 bây h.... mỗi tội hơi ki bo , cho chúng con mỗi 3 zai :(( :((
Cám ơn ĐB vì luôn ở bên b :) là chỗ dựa cho b :x đi chơi đú đởn vs b.... nói chung là iu lắm :x my best friend :)
Cám ơn chúng mày đã luôn ở bên tao :x

1/ Cảm ơn tất cả các thầy cô giáo trong trg` này... (trừ thầy ... :D )đã cho mình yêu ngôi trg` này hơn...
2/ Cảm ơn thầy Thạo và thầy Vinh đã cho mình niềm iu thik môn Lý hơn...
3/ Xin lỗi thầy ... ( :D ) vì đã ghét thầy... :D

cảm ơn mày đã là bạn của tao trong suốt hơn 1 năm qua 8->
và xin lỗi mày vì hiện tại thì tao đang ghét mày lắm

Bình thường mình chẳng mấy khi nói cảm ơn và xin lỗi cả (impolite:D )
may quá có cái topic này để mình nói bù0:)
Cảm ơn Trâu, Tú, em Vân yêu...cảm ơn bọn mày vì đã ngồi nhìn tao làm một việc đáng hổ thẹn (đố biết là cái gì?:D )...và lấy giấy ăn cho tao!0:) . Bọn mày thật tốt (ít nhất là đến bây jo nhể?;) )
Cảm ơn một ai đó vì đã always by my side, whenever I'm down and out. Wish u the best:)
Finally, just wanna say sorry to myself.....

đấu tiên là vs bạn :D
cảm ơn Trê :D vì mày là best friend của tao 5 năm rùi nhỉ :D iu mày:x xin lỗi mày vì.......mày gặp chuyện đó mà tao chả bít làm j ngoài làm cái bồ cho mày trút buồn bực cả :( mày cũng hiểu là tao ko có tí kinh nghiệm j rùi mà :">
cảm ơn Vân vì mày cảm ơn tao :D vì mày ngồi cạnh tao :D vì mày được 10,0 toán khiến ai đó ko vui ;)) vì mày là chỗ để tao tâm sự nhưng chuyện .... vớ vẩn :D nhưng cũng quan trọng :D iu mày :x
cảm ơn vì mày có chuyện thì tao mới có việc để giúp mày D: cái chuyện mà mầy đố tao í :D cảm ơn mày ví mày chịu nhảy break cho tao xem :D iu mày :x
cảm ơn bọn 9bers vì cho tao nhưng ngày cuối cấp hai đáng để nhớ ngoài mrs ngân:D :x
cảm ơn các mems anh1 vì các bạn luôn cười vs trâu :D vì các bạn iu Trâu :D hay ít nhất là ko ghét trâu :p vì các bạn cho trâu cái cảm giác ko chăm chỉ thì khó sống nổi (trên đất anh1:p) nhưng cũng ko bao h sợ chết vì luôn có người dang tay ra cứu giúp :D you guyz are so kool :D luv you all :x
-----------------------
tiếp đến là thầy cô :D
cảm ơn BGH nhà trường đã để cô Hằng chủ nhiệm lớp con :D
cảm ơn hằng :D vì cô là chủ nhiệm mà rất thoải mái trong cả kỉ luật và học tập :D vì cô đã dạy bọn con nhưng điều ........:">..........mà chắc chỉ có học sinh anh1 mới được học công khai ở lớp học ở Vietnam :D
cảm ơn Thủy dạy thể dục :D vì cô cho bọn con tự làm chứng lên điểm môn đá cầu :D
cảm ơn cô Linh dạy sinh :D vì điểm số đối vs cô là phù du :D cô cho bọn con điểm cao ghê :D
cảm ơn cô Linh dạy lí :D vì cô cười vs bọn con :D vì cô đá cầu vs bọn con thay vì giảng bài :D
cảm ơn thầy Lịch dạy địa :D vì thầy khen tên con đẹp :D:"> và sau đó thì gọi con lên bảng đọc bài :((
cảm ơn thầy Trung :D vì thầy cho con cơ hội đựoc rèn luyên khả năng tư duy vs communication skill trong h học toán ;)) con xin lỗi thầy nếu học kì tới bọn con ko gặp thầy thường xuyên vào mỗi chìu thứ 3 và thứ 7 nữa ;))
cảm ơn thầy Cử dạy tin :D vì suốt ngày cho bọn con ngồi gõ words :D và con được 10,0 :x
--------------
cuối cùng là gia đình :D
cảm ơn pama cho con một elder bro hoàn hảo thía :x và một thàng iem ngỗ ngược nhưng kute :D
cảm ơn elder bro vì luôn considerate :D luôn mua cho iem chocolate vs nhìu thứ nữa :D lời cảm ơn gần nhất là vì cái đồng hồ :x :D ít co kutie :D iu elder nhất :x
cảm ơn thằng iem hỗn láo vì cho chị đọc chuyện vs chơi PSP cùng mày :D
--------------
cảm ơn mọi người vì đã đọc cái bài đầy chữ này :D và xin lỗi nếu đó là a waste of time for you guyz :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn 9b members ,Ninh ,bố Vân,Trâu, Vanh,Chử ,Chi...vì vẫn luôn luôn ở bên cạnh mình,giúp mình vượt qua hết khó khăn.Cho dù mình có đang mất đi một ai đó cũng rất quan trọng thì mình vẫn còn tất cả những đứa bạn tốt bụng này,và mặc dù hok thể thay thế đc thì tất cả chúng nó sẽ giúp mình quên đi nỗi buồn đó.Mình mong tất cả đều hiểu đc rằng mọi người quan trọng thế nào đối với mình.:xLuv u all.:x
Cảm ơn các thầy cô vẫn luôn nhân nhượng và khoan dung để cả lớp có một học kì yên ổn.:D
Cảm ơn ai đó cũng đã luôn bên cạnh lúc mình cảm thấy khó khăn nhất,hok ngại ngồi kể chuyện vui để mình thấy khá hơn mặc dù trong lòng người đó cũng chẳng thoải mái hơn mình.
Xin lỗi các bạn của mình vì có những lúc làm mọi người bực mình hay buồn ,xin lỗi vì đã hok thể luôn an ủi động viên mọi người,xin lỗi vì đã hok làm mọi người vui đc.

Lời xin lỗi đặc biệt đến con Trâu và bạn Đạt vì trêu hai người quá trớn:p,xin lỗi Hà vì nhắc đến nỗi buồn của anh(em đã hok bit:D).Xin lỗi con Ninh và con Chử vì chưa mua đc quà cho hai đứa.Nhưng mà chắc chắn hok bùng đâu.Hứa.:pyêu cả hai nhìu:x

Lời xin lỗi đặc biệt đến con Trâu và bạn Đạt vì trêu hai người quá trớn:p,xin lỗi Hà vì nhắc đến nỗi buồn của anh(em đã hok bit:D).Xin lỗi con Ninh và con Chử vì chưa mua đc quà cho hai đứa.Nhưng mà chắc chắn hok bùng đâu.Hứa.:pyêu cả hai nhìu:x
quá trớn j lắm đâu mày :D dù sao thì mọi người cũng bít chuyện đấy là ko ....thât :"> trong khi đó lạicos chủ đề để mọi người nói chuyện :D và cười :D vui :D
cảm ơn mày vì mày cảm ơn tao :D vì có lúc ngồi nghe tao kể chuyện :D ko bít chuyện đấy có làm mày vui hơn ko :D tại nghe nó ngố :D :"> mày nhỉ :D
anyway :Diu mày lắm tống ah :x >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn các thành viên lớp 10 Lý 2 ( Special: Quân, Cao Tùng, Thành, Vân, Nhật, Quang, Hằng, Phát, Phương, N~ Hưng, Phan Hải ..... ) đã cho Hưng 1 ngôi nhà tràn đầy tình yêu này... Yêu lớp 10 Lý 2... :* :* :*

Chết thôi có mấy bạn cứ cám ơn mình hoài ;));));));))
Tớ không spam mong mod đừng xóa. Thx :D:D:D:D:D

Càng ngày trời càng lạnh....zzz
Nhưng mình ko cảm thấy buồn nữa...
Cảm ơn người đem lại cho tôi 1 mùa đông ấm áp hơn....:x

hix,tao đang cảm ơn ban Q là Quân , ko phải wang

thêm

Xin cảm ơn trời cho con mọt thằng bạn thân nhưng cực hâm như bạn Wang,ơn trời nó giỏi hơn mình về nọi mặt,ơn trời bạn M lớp N thích nó,ơn trời Wang với con chơi đc cới nhau,ơn trời từ ngày chơi với con nó tốt ra,ơn trời nó là hotboy lớp 10S,ơn trời nó là madboy lớp 10S,ơn trời thằng hâm này ko may nó thân với con hơn anh em ruột...act...

nay` ban. Tung` an noi' can? than. tren cac' fuong tien thong tin dai. chung' nhu HAO nha'
ban. M lop' N thik no' : m la` j`
n la` j`
no' la` ai
bạn nay` cam? on bun` cuoi` nhe?
sao ko cam? on troi` da~ cho tung` hoc. cung` lop' thay` HIen` coi' NHUNG

Cám ơn a :> e biết được, mà không, càng hiểu ra rõ được :> "Cuộc sống là thế đấy" :> nó không có chỗ cho những cái mà người ta gọi là "thực sự". Cám ơn a đã cho e biết được là ... những cái viễn cảnh đấy sẽ chẳng bao giờ xảy za cả :> Cám ơn a đã cho e biết được thêm một điều mà chưa ai có thể chứng minh được đối với tình cảm của con người : "SAU KHI CHIA TAY, người ta có thể yêu NGAY một người khác, thậm chí có thể còn yêu nhiều hơn..." :> (công nhận đi :)) con người lun có xu hướng đi tìm tình yêu =)) ). Cám ơn a cho e biết là e ngu cực kì :x và cũng ... thật là vô ngần :))
Cám ơn ấy đã đến trong giấc mơ của tớ :D để tớ biết là tớ vẫn có thể tưởng tượng ra một điều rì đó tốt đẹp, dù có thể nó chẳng bao h xảy za trong đời tớ cả. Cám ơn ấy vì đã từng học chung cấp 1 với tớ. Cám ơn ấy vì đã thích tớ mà k nói ra :"> (mà bi h thì đã quá muốn rồi phải k ấy? :( quá muộn cho cả hai nhỉ?:( ). Cám ơn ấy vì tất cả...Dù....chắc đã phải 5 năm rồi mình k gặp nhau :-s :)) :) Tớ k rõ là ấy đg ở đâu, có đg hắt xì hơi khi nghe tớ nói câu này k, nhưng mà.... :"> tớ tự nhận ấy là người iêu tớ đấy :)) :p =)) :"> :>
Cám ơn lắm :D
Xin lỗi à... =.= chẳng muốn nói nữa :| vì nói nhiều rồi :-s nhiều rồi :-s =.=

Back
Bên trên