Cảm ơn và Xin lỗi

cảm ơn thầy Long vì đã ko kt bài cũ
rất rất cảm ơn thầy nếu mai thầy cho em 10 toán :">

Cảm ơn P1 nhé vì đã quan tâm chăm sóc tớ ! ^^ ko hỉu là sẽ có bao nhiu người trong số bọn cậu đọc được điều này ! Nhưng mà thật sự ^^ bọn cậu đáng yêu lắm ý ^^ !!! :x ;)

đây. 1 mem của p1 đã đọc lơ cảm ơn rất dễ thương của linh rùi nè. không cần cảm ơn đâu, đừng quên cậu là một trong 30 con số( số đệp hờ hờ) đó nhá
p/s: cảm ơn a châu đã rất quan tâm đến bạn linh lớp em :)):));;)

cảm ơn bạn Nhật về 1 đống chuyện :x tớ iu bạn :x :* =))
xin lỗi Tống tôi chưa tìm đc máy đánh trứng :((

@ Hưng: bi. quả bóng rổ đập vào mặt thì phải :-?
cảm ơn toàn bộ thành viên khối pháp đã jup' khối dành MWC :D :*:*

MOST WANTED CLASS

Cảm ơn BCH Đoàn, BGH vì đã nghĩ ra và tổ chức 1 chương trình tuyệt vời như MWC để các lớp đoàn kết và hiểu nhau hơn. Đây sẽ mãi là 1 kỉ niệm đẹp thời học trò :D

Cảm ơn ông trời nữa :)) cảm ơn vì ông đã cho 1 buổi tối thứ 7 thời tiết ko thể đẹp hơn :D

Cảm ơn các thầy, cô trong khối Tin vì đã ủng hộ cũng như "ủng hộ" kinh phí và 1 số giờ nghỉ ;)) cho bọn em :D

Cảm ơn các anh chị lớp 12 Tin, đặc biệt là anh Biên vì đã có 1 màn văn nghệ rất hay =D>

Cảm ơn các anh chị lớp 11 Tin. Thật sự các anh chị là người đã đóng góp nhiều nhất cho trại :D cả thời gian lẫn công sức =D>

Cảm ơn anh em 10 tin đã nhiệt tình đóng góp tiền của sức lực cho lớp =D> Lớp ta đã thật sự là 1 tập thể đoàn kết B-)

Cảm ơn đội ngũ quay phim chuyên nghiệp đã góp phần tạo nên thành công của clip B-) Cảm ơn các đại ca ở cửa hàng photocopy trc cổng trường vì đã giúp khối Tin cất đồ nghề ;))

Cảm ơn cả các khối chuyên khác nữa :p các bạn cũng góp phần tạo nên 1 buổi tối tuyệt vời :D

Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người =D> :x

cảm ơn về tối hôm :D. cảm ơn vì đã coi em như 1 thành viên của lớp:D. cảm ơn vì đã luôn quan tâm, để í đến em :D

Cám ơn những bộ óc siêu việt của chúng ta đã nghĩ ra kế hoạch làm MOULIN ROUGE
Cám ơn toàn bộ 15 bạn trai P1 + P2 :x :x cả anh Lộc nữa :)) mọi ng thực sự tuyệt vời :x :x Chúng ra tự dựng trại chứ ko cần nhờ ai hết :x :x Đèn đóm , điện đủ các thứ , các bạn đã lo hết :x :x yêu các bạn vô cùng :x
Cám ơn em Mít , Hải Anh , Thu , PHương Anh , Minh Tú..... etc những tài năng design xuất chúng :x :x khâm phục chúng mày lắm í :x
Cám ơn Pháp 1 :x :x yêu lớp mình vô cùng :x yêu lắm í :x lớp mình quá đoàn kết , quá hiểu nhau , quá quan tâm đến nhau :x thực sự là quá TUYỆT VỜI ...
Cám ơn Huy,Thảo , Trinh , QAnh và những bạn P2 khác, các bạn rất rất rất , vô cùng nhiệt tình :x đóng vai trò lớn trong thành công của chúng ta :x

cám ơn bạn HA hôm qua đã ủng hộ gian bọn tớ rất nhiệt tình :x
xin lỗi Ngân + Tống để các chị bán hàng 1 mình :(( tại tôi phải tìm ng` thay ca cho các chị :|
nói chung là cần cám ơn nh` ng` lắm :x

Cảm ơn mày vì mày đã dạy tao cách kiếm money dễ nhất..
mặc dù tao ko bít có nên tin ko.. :D

.......hum nay đi về cùng mày .......
xin lỗi mày vì lúc mày cần tao thì tao lại ko ở bêb cạnh mày được :( cố lên mày nhá :D nhớ câu của anh LP đi: time can heal what reason can't :D cứ thía mà làm :D rùi mọi chuyện sẽ qua thui :D
ah mà bảo bọn lớp mày cho tao xin lỗi :( lúc đấy tao ức chế :( mà tính tao lại quen như thía rùi :( vô tình ....bật câu đấy ra thui :( ko có í j hết :(

Xin lỗi mày vì tao đã làm mất cái USB của mày..Mặc dù nó mất lâu rồi, nhưng mà tao bít mày vẫn giận tao.. Srr mày.. :(

cảm ơn pama đã hiểu tâm trạng của con, đã ko mắng con
cảm ơn Hà Mã>:), cảm ơn sms lúc nãy ;).

Cảm ơn Vịt béo đã cho em hiểu rất nhiều điều...........Cái j cũng cấn nguyên do của nó..........
Xin lỗi Vịt béo vì đã gây ra 1 trg hợp khó xử..............

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên