Cảm ơn và Xin lỗi

uh, đúng thế QUân ạh, ấy thật jỏi vì đã lập ra topic này :) tớ nói thật đấy, lúc này là lúc tớ có thể nói thật nhất ...

cám ơn Quân :D cám ơn ấy đã lập ra topic này, cám ơn ấy đã là 1 ng bạn trong list của tớ, cám ơn ấy đã có hồi hỏi han quan tâm đến tớ <thời đấy qua lâu rồi :))>

xin lỗi Quân ... vì những j tớ đã làm, vì những j tớ đã nói ... tớ biết tớ đã từng làm ấy cụt hứng, làm ấy khó chịu, làm ấy nản ... xin lỗi ... xin lỗi vì ko làm j đc cho ấy hết, và xin lỗi vì ko thể trở thành 1 cái j đó <bạn thân chẳng hạn :))> để làm j đc cho ấy ...

Cám ơn Linh :) cám ơn ấy đã tin tớ ... đã nói cho tớ cái điều đó ... tớ cám ơn ấy nhiều lắm, ấy biết ko, tớ vui vì một ng bạn mới quen đã tin tớ, đã nói cho tớ 1 bí mật ... tớ ko biết phải nói j đây ... thanks god for letting me know you, little gal :)

Xin lỗi Linh ... xin lỗi vì tớ ko làm đc j nhiều để giúp ấy cả ... giá như lời nói của tớ có trọng lượng hơn ....

.....
Xin lỗi tất cả ...

cảm ơn ấy vì đã xuất hiện tron đời tớ...cảm ơn tình bạn ấy dành cho tớ....
cảm ơn Mai nhiều lắm....vì ấy giúp tớ vượt qua phần nào cái rắc rối này...iêu ấy nhiều lắm :)
xin lỗi vì đã làm ấy khó xử :)
xin lỗi tất cả....tớ đã trở thành 1 gánh nặng cho mọi ng...

Linh hâm mày chả bao giờ là gánh nặng của mọi người cả:)
Cảm ơn mày vì đã là bạn tao,đã tin tưởng tao:).Yêu mày nhiều lắm
Xin lỗi mày vì tao ko thể giúp mày giải quyết triệt để vấn đề :)
Yêu mày nhiều :x

cảm ơn cái ng` đã lập ra hội độc thân
hôm nay đi off vui
xin lỗi đã cố tình tránh mặt
nên hiểu là hết rồi thì thôi
kệ nó đi

cảm ơn ấy vì đã xuất hiện tron đời tớ...cảm ơn tình bạn ấy dành cho tớ....
cảm ơn Mai nhiều lắm....vì ấy giúp tớ vượt qua phần nào cái rắc rối này...iêu ấy nhiều lắm :)
xin lỗi vì đã làm ấy khó xử :)
xin lỗi tất cả....tớ đã trở thành 1 gánh nặng cho mọi ng...

Cô làm sao thế hả Linh, sao lại nghĩ vậy. Tối nay ko spam mà lại ngồi nghĩ vẩn nghĩ vơ j thế... Hum nay đi off ko có cô thì buồn chết đi đc... Có cô vui lắm.. Đừng có nghĩ nhiều nhá.. Yêu đời đi nào.. >:-D<

Cô làm sao thế hả Linh, sao lại nghĩ vậy. Tối nay ko spam mà lại ngồi nghĩ vẩn nghĩ vơ j thế... Hum nay đi off ko có cô thì buồn chết đi đc... Có cô vui lắm.. Đừng có nghĩ nhiều nhá.. Yêu đời đi nào.. >:-D<

thx mày Hưng....dù nói thật là tao ghét mày cay đắng...:|nhưng vào lúc này đây mày là 1 trong những ng an ủi phần nào đó ko nhỏ cho tao :D thx mày :D

thx toàn bộ thành viên Hội Độc Thân :D và những ng ko độc thân mà vẫn đóng góp cho HDT hum nay :D
thx Mai đã an ủi bạn :*
thx ấy đã giúp tớ nhận ra chả có j hơn đc tình bạn :)

thx mày Hưng....dù nói thật là tao ghét mày cay đắng...:|nhưng vào lúc này đây mày là 1 trong những ng an ủi phần nào đó ko nhỏ cho tao :D thx mày :D

thx toàn bộ thành viên Hội Độc Thân :D và những ng ko độc thân mà vẫn đóng góp cho HDT hum nay :D
thx Mai đã an ủi bạn :*
thx ấy đã giúp tớ nhận ra chả có j hơn đc tình bạn :)

Ghét tao vì tao hay trêu mà àh.. =))...
Thôi, ko có j, có j thì cứ nói chuyện vs tao, có thể tao giúp mày đc nhiều đấy..:)

lớp anh cũng có đứa hay trêu anh lắm nhưng anh rất quý chúng nó

lớp anh cũng có đứa hay trêu anh lắm nhưng anh rất quý chúng nó

Chúng nó quý nhau thì mới trêu nhau, chứ phải chúng nó trêu vì chúng nó ghét đâu mà anh...:) Ghét chúng nó làm j... Mệt người...:) Cứ vui đi..:) Bạn vè giận tý lại thôi ấy mà..:) Cái quan trọng nhất là tình bạn cơ mà..:)
@ Linh : tao nói thế chắc mày hiểu..:)

ghét mày ah' :)) đúng đấy vì mày hay trêu tao :)) nhưng ghét đâu có nghĩa căm thù :-" ghét đôi khi cũng có ích lắm í :-" có ng tao muốn ghét còn chả đc ;)) thế thì chắc mày hiểu mày vinh dự thế nào nhờ ;))
thui dù sao cũng thx mày mà :D bạn tốt :)

ghét mày ah' :)) đúng đấy vì mày hay trêu tao :)) nhưng ghét đâu có nghĩa căm thù :-" ghét đôi khi cũng có ích lắm í :-" có ng tao muốn ghét còn chả đc ;)) thế thì chắc mày hiểu mày vinh dự thế nào nhờ ;))
thui dù sao cũng thx mày mà :D bạn tốt :)

Thoải mái đi..>:-D<
Dù sao tao vs mày vẫn mãi là bạn tốt.. >:-D<
Có j thì cứ chia sẻ vs tao.. >:-D<
Có thể tao giúp mày đc nhiều đấy.. >:-D<
Con bạn tốt của tao.. :)

:)) từ trẻ con có vẻ phổ biến thật :)
@Hưng: với mày thì còn phải tùy từng chuyện :-j với lại tao có kể cho mày chuyện j đâu toàn đi hóng hớt,....bon chen trym nợn :))

cảm ơn Nam - duy anh - Đăng - hoàng vì hôm nay đã làm cho tớ rát vui :x chưa 1 vlt nào tớ vui như hôm nay :x
cám ơn các bạn n` lắm :D

Back
Bên trên