Cảm ơn và Xin lỗi

xin lỗi cô văn nếu chiều nay em không học bài nhưng sự thật là em không thể học đc nữa...can't put up with ur S any more /:)/:)/:)

2 pic này thiệt là hay.
cảm ơn người iu \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ mẹ lê đã lập ra 1 cái 2 pic hay ho đến thế
cảm ơn bố mẹ của "nguời iu mẹ lê" đã giúp choa mẹ lê nhà con không có nguy cơ bị ế.<:p <:p <:p <:p
cảm ơn những ai khi tỉnh dậy, người đó chúc choa mọi người đều có một ngày tót lành trứơc khi mong choa mình có một ngày tốt lành0:) 0:) 0:) 0:) :-*:-*:-*
cảm ơn những bạn tik cực tham gi a dự án BAS và YH, (mặc dù mình không được accept trong cái vụ đấy)0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
p/s: "mẹ lê" ở đây là bạn trịnh hà lê học lớp 10p1, vô cùng xinh đẹp, hiện đang làm xôn xao dư luạn mà dấu hỏi là hoàn toàn hướng về bạn ........^^

Chỉnh sửa lần cuối:
ah, cảm ơn bác L nhìu nhìu (bắt trước tụi nó :)) ) (ai bít đưng mách N )
cảm ơn trường cho ngày 3-2 đẻ cãi nhau và để con có cơ hội thịt thằng bên tren :((

và có cơ hội gặp gỡ nhìu bạn rất dễ thương nữa ( continue cho bài của hưng ^^);;);;);;))

Cảm ơn các anh chị lớp 11 tin vì đã đóng góp rất nhiều cho trại =D>

Cảm ơn các anh chị lớp 12 tin, tuy ko tham gia gì nhiều nhưng đã bơm cho bọn em nguồn kinh phí dồi dào và đội ngũ làm clip chuyên nghiệp ;)) :))

Cảm ơn các bạn trong lớp, nhất là bạn Milan vì đã lo hết sức mình cho hội trại :).

Cảm ơn anh Lục, anh Việt đã nhiệt tình đèo em :))

Cảm ơn các đại ca ở hàng photocopy đối diện trg` đã cho em để nhờ đồ nghề ;)) :))

cảm ơn anh vì đã nghe em nói...
cảm ơn mọi ng` vì đã giúp đỡ My vượt wa nh`...
cảm ơn mẹ vì đã ko trách con...
xin lỗi vì ko thể giữ đc lời hứa... có khi phải từ bỏ thôi...

@Nga:Con với cái ai lại đi rêu rao mẹ nó như thế cơ chứ:|.Mẹ vẫn đang đi tìm bố cho con mà chưa thấy=)).Bao giờ tìm thấy mẹ sẽ bảo;;)
Cảm ơn cậu vì tất cả,có thế đó là một trong những khoảng time mà tớ ko thể quên đc vì có cậu.Mong rằng đó ko phải là 1 trò đùa "un roman d' amitie' ne finis pas dans l' eau???".

Xin lỗi mọi người ... đặc biệt là các thành viên L2 rằng tớ sẽ phải giấu tất cả mọi người 1 việc, tin tớ đi chỉ vì tớ nghĩ chưa đến lúc phải nói thôi.
Iu mọi người nhiều :x

@ Linh :Đứa con bất híu...>:)>:)
Cảm ơn chị Ngân cho e 1 kinh nghiệm quý báu...:_

Xin lỗi pp mm vì con làm mất XĐ oy`..:((
Cảm ơn pp mm vì con mất XĐ mà pp mm ko mắng...

cảm ơn thầy Quyến rất nhìu vì đã cho lớp toán2 nghỉ thứ 7

Xin lỗi mày vì tao làm mày thất vọng.. :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên