các cửa hàng quanh AMS^_^

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
nói thật chứ cái Chua cay mặn ngọt ở đâu đấy? có thể tao ăn rồi nhưng biết tên quán

khiếp, tao phục mày thật, tao cá có ít nhất 1 lần mày vào đó, ngồi ăn xong, lấy thẻ ĐT của đứa nào, ôm đi rồi quên không trả, làm tui tao ở đó chờ nửa buổi :((

choi`, các bạn mới bắt đầu năm học mà đã đàn đúm thía này là không ổn rồi, mà ko ổn nhất là đi mà ko có mình :p đùa thôi, giờ này chỉ thích ngồi nhà, Trang đi rồi Phương nghe kể lại :D

Bạn Trang có vẻ iu quý cái cột cờ quá nhờ :D,uhm,có khi như thế là hay nhứt đó.
To Khanh: sáng thứ tư học lý lúc 8h sáng mày ạ,thật ra đến chỉ chơi với thầy và bàn lịch học trong năm thui mà^^

3/9 đi, tập trung xong rồi nhìn mặt nhau cái! Ra CCMN ăn cho nó thoáng, mà cũng ngon!

mày ơi, tao không phải Amser, bọn mày tập trung biết bao giờ mới xong:(:(
Làm hôm 2-9 hoặc là tuần sau, bởi tuần này đang là tuần mưa. Tuần sau chắc đỡ hơn và bọn mình học chiều thì sáng đi off. Mọi người đồng ý không??:):)

Tuần sau, Amser tập quân sự rồi, chẳng bít sáng hay chiều nữa! :(

ủa, sao sớm thế, trường tớ là 6-9 cơ mà:-/
Thế mọi người xem lại lịch đi, rồi quyết định:). Dù gì mình còn rất nhiều time mà:)

Đấy, vẫn đề là ở đấy!
Vậy thì chỉ còn đợi vào năm học thôi!! Hay ngày Trung thu đi nhở, cũng sắp đến rồi, khoảng 2 mấy tháng 9 đó!! :D

Thôi rồi, bạn tới bàn lui đành bó tay,3-9 ko đựơc, em bận mất rồi!

Cho tớ hỏi cái nào!Cái hàng CCMN đấy nó co bán cả phở cuốn ah?????:-/

Thế ah?????bt thôi hả????không gia truyền mà đc bt là tốt rùi!Hôm nào fai? qua nghía xem sao!

chẹp chẹp, chán thiệt, off thì chắc phải đợi lâu lâu nữa rùi, cho mọi việc ổn định đã. tớ thấy các box khác off cũng lắm gian truân lắm cơ, mà khi ổn định được tiem rồi thì chẳng mấy người đi
Tớ mong box mình không có chuyện đó:)

Trần Linh Chi đã viết:
chẹp chẹp, chán thiệt, off thì chắc phải đợi lâu lâu nữa rùi, cho mọi việc ổn định đã. tớ thấy các box khác off cũng lắm gian truân lắm cơ, mà khi ổn định được tiem rồi thì chẳng mấy người đi
Tớ mong box mình không có chuyện đó:)

ua đúng đấy, họp mặt box là một chuyện rất khó, tổ chức cũng phải nghĩ nhiều lắm 8-}

ừa,có thể lần đầu thì chưa thật tốt lắm vì thực ra chưa có kinh nghiệm tổ chức off
To Thảo: tui chưa đi học , chắc vào trong năm sẽ đi, nhưng không biết cụ Thái có dạy lớp 10 ko nữa, nếu có thì tui và bà cùng đi nha, cùng con đồ đệ tớ luôn;)

mở ngoặc với bạn nào muốn đi họp offline là nên làm 1 cái thread để mọi ng` biết chứ để đây thì biết ai vào? okie?

ừ, nhg hình như hôm nay tập trung, chẳng bít đứa nào ma` lần!!!

Back
Bên trên