các cửa hàng quanh AMS^_^

Ông + hết đào ngũ bây giờ lại rủ các em trốn học, chẹp. Bùng đi các em ạ:D

Anh nói thía thui chứ anh ngoan lắm. Đã bùng tiết nào đâu, chỉ bùng quân sự mấy buổi thui ah:D

Híc, khó nhểy, làm thía nào chững minh nhểy. hay hỏi chủ nhiệm anh vậy:D

nghe giang hồ đồn đại thì hình như ở đây sắp có ăn uống linh đình lắm B-)

thế nên chị Vân mới chui vào để chầu chực nhở ^_^
em với.....

Chầu chực của các em 04-07 khó lém, lần trước mình xin đăng ký đi offline với các em ý mà chả thấy em nào nói rì :((

:p:p chị Phương ơi, tại lần trước mắc tập quân sự. Bọn em đang xem xét ngày nào hợp lý thì mấy bà con off một phát cho vui
To chị Vân:B-) B-) chị nghe giang hồ đồn đại là không đúng rồi, thôi, em chủ trì chị..vân +chị Nga+chị Phương chủ chi, coi như là mừng các em bé 04-07 mới vào trường

NH Trí Dũng đã viết:
Anh nói thía thui chứ anh ngoan lắm. Đã bùng tiết nào đâu, chỉ bùng quân sự mấy buổi thui ah
Bùng quân sự thì không gọi là bùng à? Anh ngoan ghê!

Chẹp, không phải bùng, đi ghi tên mấy em đi muộn rồi không vào học nữa:D Có em nào bị anh ghi không nhểy:D

Chị Phương của iem, khi nào đi offline không, chị em mình đi! :D:D:D:D:D:D

Thì hôm khai giảng chả đi rồi còn gì! Hôm đấy nếu chị Phương không bận thì tao, mày, chị Phương, con Minh đã cùng đi rồi!

đúng là Vân béo đi đâu cũng bon chen ,các em 04-07 ơi lạp 1 topic giới thiệu thành viên 04-07 các lớp đê

Zời ơi!! Các em hẹn hò cao su thế, chị thì lúc nèo cũng đi được,... chỉ trừ những lúc bận thôi hehe :D. Nói chung là ủng hộ hai chân hai tay, hôm nào rỗi rãi lên lịch đi nhá. Bây h đầu năm còn máu chứ về sau là xịt hết đấy!!

to em Huy: Nào nào, bốc phét thế!! Hôm khai giảng lớp chị chỉ tập trung tí thôi rồi xong ngay, có mỗi mình em kêu là phải về sớm còn gì?? Dám đổ tội cho chị hả???

To Khanh:tập bóng rì thế? boro à?
To Chi:này, quyết định thế này nhé, thứ 4(tức ngày mai)đi đánh chén một bữa nhé.Tui học sáng nè
To anh Trí::))tập quân sự có 4 buổi mà ông bùng mấy buổi thì còn nói chuyện rì nữa?

Back
Bên trên