các cửa hàng quanh AMS^_^

chiều mai hử, ok, 3h ở Famous còn đâu muốn làm gì thì làm;). Ai đi được thì đi, còn bẹn nào phải tập bóng thì bó tay, nhưng tớ sẽ vào chào hỏi tận nơi, lâu lắm không lên Ams rồi;). Chẹp, ngại mỗi gặp bà Yến mario của WABC thôi:(

thế có đột ngột quá không nhẩy:(:(
Quyết định thế này nha, vì lý do đưa thông tin ra quá gấp nên mọi người chưa chuẩn bị được time( :( ) thì chiều t4 tuần sau, 3h tớ sẽ có mặt ở Famous, cùng bà Mực( bởi bà ý học sáng), các bà học chiều 3h15 tan thì ra Famous nhá, nếu cần thì sẽ viết bảng 04-07 off line, hôm đấy ai phải tập bóng thì xin chị Việt Anh nghỉ một buổi đi;)
ok ko?? Còn anh em, chị gái nào thích đi off cùng hội lính mới bọn em thì đăng ký+ cho ý kiến sẽ làm gì( ăn, hay đại khái làm gì đó, chắc là ăn thôi:D:D)

Em phải đi học lúc 4 h, nhưng sẽ đến sớm cùng bà Chi chat chit tẹo, rùi sau đó gặp các bạn chút.ok?

ok lun. được đấy, vì bi h buổi chiều ko học Boro nữa mà chuyển sang sáng roài, đi ăn nhớ nhưng mà tìm chỗ khác đc ko,chứ ở famous tớ thấy ko ngon lắm, ra CCMN đc ko nhẩy :D

hì hì, cả năm ngoái mình phải ăn ở Famous suốt rồi còn gì nữa hả bà thảo? Nên bây giờ thì thích đi ăn ở đâu cũng được, CCMN cũng okie vì hình như tớ chưa ăn ở đấy bao h:(:( nên ăn thử xem thế nào
Mực ới, 4h bà đi học hử:((, chán thế không biết được cơ chứ:((
Các bà ơi, tôi ngại lật trang danh sách member lắm, cho tớ số điện thoại nhà các ấy nèo:x:x:x

Hôm nọ vừa vào boo xong, bây giờ mấy cái túi đắt vãi lúa

hè hè, hôm nào mình cũng vào Famous mà sao các bà ấy không có gì gọi là khách hàng thân thiết nhỉ, chả bù mấy shop thể thao

ôi xời,mí bà trong Famous thì nói làm giè,mặt mày cứ phải gọi là lạnh tanh :(

Chả bù cho CCMN, đón tiếp khách niềm nở, chỗ ngồi thoáng mát, giá cũng không đắt lắm! Famous nóng chết cha!

Famous ngồi chung luôn với cả cái bếp, đủ mùi thức ăn xộc lên:((. Còn các chị bán hàng ở Famous tớ thấy được đấy chứ, mà bẹn Hưng ơi, bẹn vào thì đầu tiên phải niềm nở chào hỏi các bà chị trước( trừ phi ấy rất chi là thân quen với các bà ấy_ như tớ đây này:D thì các bà ấy mới niềm nở:()

Mấy bà đấy nhìn mình mà cứ như nhìn vào cái tường í, có mỗi một câu "Em ăn gì?" rồi đi luôn, chẳng bù với anh Tú CCMN, nói như súng liên thanh, zui zẻ phết!!

eeeeeeeeee mọi người, đã có topic về vụ họp offline rùi nha, vào đó đi nha!

To chị Thu Phương : Em không thích những anh zai lắm nhời
Còn vào famous chỉ vì tiện, ngay cổng trường mờ
CCMN là gì ? Ở đâu thế ?

ờ tiện, nhưng nóng như cái lò hun, hun ông chảy mỡ luôn nha LH

To em Hưng: CCMN là chua cay mặn ngọt, cái hàng gần đối diện Thu Trang ý!!
Mà em không thích các anh zai lắm lời, còn các em gái lắm lời (+xinh xắn) thì ... chứ gì?? :D :D

HEHE, Hưng ko thích anh zai lắm lời vì thế sẽ ngăn ko cho Hưng nói(mà Hưng thì vốn lắm lời:D)

Nói nhiều vô địch... Đến mức hôm qua mình phóng xe ngang qua CCMN, nhìn thấy mặt ông ý, thế là ông ý bắn một tràng " Mai vào hàng anh ăn nhá, lâu lắm rồi không vào đấy ... blah..blah...blah..."

Back
Bên trên