các cửa hàng quanh AMS^_^

Hihi!Tớ cũng muốn đi mặc dù tớ đã biết mặt bọn ấy!Tớ chỉ muốn đi ăn thui! :D

Uh, thế thì đi luôn(hơ, mà ko biết là các bạn ấy có cho tớ đi ko nhỉ?)

quán bà Thanh là hay ngồi buôn dưa lê nhất, vì nó gần. còn cái Famous thì cạch mặt, chán chả buồn tán.
CCMN chịu, chưa nghe bao h? place?

cái con này ,chua cay mặn ngọt ăn bao nhiêu rồi mà ko nhớ à?

hoho, Chi ơi là chi, sao mà mày dại thế hả?????
mà hôm đấy, tự nhiên tao có việc bận rùi, sozzy mày:(

nói thật chứ cái Chua cay mặn ngọt ở đâu đấy? có thể tao ăn rồi nhưng biết tên quán

:mrgreen: :mrgreen:, Khanh ui, thì thôi, đã lỡ nói ra rồi, trong tuần sau, trừ ngày t7+ Cn, các buổi sáng mọi người xem bận bịu rì không thì bọn mình off 04-07 đi cho vui nha:X:X:X. Iu mọi người:-*

Khanh ui, thì thôi, đã lỡ nói ra rồi, trong tuần sau, trừ ngày t7+ Cn, các buổi sáng mọi người xem bận bịu rì không thì bọn mình off 04-07 đi cho vui nha:X:X:X. Iu mọi người:-*

Hê hê, ý tưởng khá hay đấy, đến bây giờ cũng mới chỉ biết mặt vài người trong box (mà box có mấy người nhỉ?), cơ hội tốt để giao lưu làm quen. :D

:)):)), thì có sao đâu Khanh à, gặp nhau là một chuyện còn hẹn hò nhau đi ăn chơi xả láng lại là chuyện khác. Quyết định sáng t4 8h30 ở Famous được không, ai không thích thì nghỉ khoẻ:p:pB-)

He, gặp nhau được đấy!!!!! Sáng thứ 4 liệu ổn ko??? Thư thì đi được, dù ít dù nhìu ăn uống 1 trận cho đã đê!!!
Hơ, lục túi........... nghía wa:: HẾT XIỀN roai`!!! HIC :(( :((

Hô hô, tiếc nhẻ, không đi chơi với cả lũ được :p

Đi với, đi với!!! Già cả rồi có được đi không hay lại bị đuổi???

Welcome nhỉ?;)
To CHi:eek:kie tôi đồng ý, hẹn với bà mấy lần mà 2 đứa toàn bận, bực tức!:D
To Thư: thế thì vay tiền vậy
Nhưng mà đừng ra famous, ra CCMN hay là Thu Trang, hay là BOBOCHACHA ý

Trời ơi,lèm sao bi giờ,thứ tư này iem phải đi học Lý rùi(thông tin mới bít sáng nay :(( ). À,mà Khanh oai học Lý ông Thung ở phố hàng Thùng ý,chắc mày cũng học đúng ko?:D. Hic, hay là buổi chiều dc ko nhờ???

Hay là thế này,thứ sáu gặp nhau 1 thể rùi đi ăn uống bù khú lun cũng được,được ko vậy mọi người???

Ờ, ra cột cờ nhé!Ý bạn Chi thế nào?

Back
Bên trên