các cửa hàng quanh AMS^_^

chản nhỉ, cứ yêu trường ams vì thứ gì thì dần đần những thứ đấy lại dần đi hết:(:)((

hơ, đùa tớ cũng hay lang thang ở các quán ăn nhưng sao tớ lại chẳng biết Thu Trang với lại CCMN là quán nào hết trơn vậy:(:((. Hay là ăn rồi nhưng lại cũng chẳng biết đấy là đâu:-?
Ai chỉ cụ thể cho tớ đi:X:X

hì,giống tớ thui mà,cứ đến là chỉ bít chạy vào măm măm lun chứ có để ý giè đâu. Cho đến vừa rồi mới biết cái hàng mình hay ghé là Famous (chẳng hỉu mắt mũi để đâu nữa^^)

ngồi chơi ở quán bà thanh là lành nhất :D

ăn thì ổn nhất vẫn là thu trang :D

Thì chắc là hút thuốc thoải mái hử? Hay là yên tĩnh, hay là bà Thanh "lành"????????

thì tớ thấy mấy lão ngồi đấy hút thuốc phì phèo ấy mà, chắc là lành ở chỗ đấy!

Thu Trang là cái quán gần như đối diện Chua Cay Mặn Ngọt còn Chua Cay Mặn Ngọt là cái quán gần như đối diện Thu Trang :)) :D :p. Đùa thôi chứ em hỏi thía ai mà trả lời được, hôm nào đi ăn để ý tí là biết ngay mà.

Mình khoái nhất Thu Trang với hàng chị Thanh, thù nhất Chua Cay Mặn Ngọt, có lão nói lắm vãi, dek để mình ăn cho yên ổn được tí nèo!!!

Nhưng mà THu Trang thì em thấy ăn trưa ổn hơn là ăn tụ tập vui chơi đàn đúm!:D

Chua cay mặn ngọt có anh phục vụ tên Tú, con bạn em suýt lập fan club cho anh í :)) ngay sát hàng bobochacha
Ăn ở sinh tố DMC thì sao? Mà ở Giảng Võ có quán hot rock cafe có bánh pizza nữa, học ams quá no đủ còn gì?
hi vọng mình lập được thành tích 7 năm 1 trường để năm sau còn...chiến tiếp

Vụ dẹp phố chắc còn lâu mới làm, năm tới này chắc chưa sao đâu mà.

Hàng Thu Trang bẩn bỏ xừ, trông cửa hàng thì có vẻ sạch sẽ nhưng thực chất nhân viên làm ăn tắc trách, "khuất mắt trông coi", khiếp lắm :(
Bên mrs Hồng trông nhỏ và lộn xộn hơn bên Thu Trang nhưng bà ý lau rửa bát đĩa cẩn thận hơn.
Nhưng mà tóm lại đã ngồi hàng quán kiểu đấy thì đừng trông chờ vệ sinh hoàn toàn, bẩn 1 chút nhưng tiện, vui và không đau bụng là ok :D

Đỗ Việt đã viết:
Vụ dẹp phố chắc còn lâu mới làm, năm tới này chắc chưa sao đâu mà.

Hàng Thu Trang bẩn bỏ xừ, trông cửa hàng thì có vẻ sạch sẽ nhưng thực chất nhân viên làm ăn tắc trách, "khuất mắt trông coi", khiếp lắm :(
Bên mrs Hồng trông nhỏ và lộn xộn hơn bên Thu Trang nhưng bà ý lau rửa bát đĩa cẩn thận hơn.
Nhưng mà tóm lại đã ngồi hàng quán kiểu đấy thì đừng trông chờ vệ sinh hoàn toàn, bẩn 1 chút nhưng tiện, vui và không đau bụng là ok :D

Chết chửa, có đứa bạn em đau bụng rồi, chả bít sao, nhg hồi đấy nó học thêm ở Ams, rồi nghỉ mất 2 ngày.......... [-x

Ừa đúng rồi, về chuyện vệ sinh thì không thể nào tin tưởng tuyệt đối ở bất cứ đâu được, không riêng rì Thu Trang ==> hơi đâu lo??? Miễn là mình đi ăn uống được vui vẻ, thoải mái + ngon lành là được, với lại điếc không sợ súng, chị đã bị đau bụng lần nào đâu mà sợ??? :p

Còn ông tên Tú có phải cái ông suốt ngày mặc áo màu da cam choé loé, nói lắm đến mức người gầy như con cá mắm đúng không?? Chị vào đấy mấy lần, đi vào thì :)) mà đi ra thì :(( vì cú, sao trên đời lại có người lắm mồm hơn cả mình!!!

sao không thấy bàn đến chuyện $$$ nhể , hàng nào giá cả ổn nhất ta ?

Haha,sao ông Tú này được khá nhìu bạn để ý thế nhẩy,hôm nào em phải ghé qua xem xét thử tình hình thế nào mới được:))
À,còn xét về giá cả thì iem thấy cũng phải chăng đấy chứ,hàng nào cũng giống nhau chứ nếu ko thì mất khách à.

Back
Bên trên