các cửa hàng quanh AMS^_^

thích Thu Trang nhất ^_^, nhưng hình như là mình hơi bị "tốt bụng" quá thì phải, mọc rễ ở đấy suốt mà chưa gặp tai nạn lần nào, hehe ^_^

yeah,em cũng thế này,chưa 1 lần nào cả,thế mà hum nay con bạn em ăn 2 cốc kem thế là...tình ...tính..tang...lun,khổ thân.

CCMN ăn cũng được,mà ông Tú có nói nhiều lắm đâu? Ông ý chỉ đi buôn với nguời khác thôi, còn thì phục vụ rất tận tình và cũng vệ sinh đấy chứ?
To chị Phương: Nhất định là hôm nào chị phải dẫn em đi ăn thử đấy nhớ!

anh Vịt ơi, cái hàng cô Hồng thì ngồi chờ cả ngày, không tiết kiệm được thời gian vàng ngọc của anh em mình đâu:p:p. Hôm nào rỗi rãi thì đến hàng chị ý thôi, nem chua bây giờ lên 1,5k một cái rồi đấy, quá thể:(:(
Giá cả thì tạm được, Famous là hàng đắt nhất nhưng nhiều món nhất. Hóa ra hàng bà Thanh là cái hàng mà các ông anh hay tụ tập ở đấy sau khi chơi batsket:>:>

Famous là cái hàng đồ ăn như dở hơi nhưng bao h cũng đông nghẹt, chắc tại vị trí ổn nhất nên mới thế chứ thử ra chỗ khác thì chắc chắn là vắng hoe

Còn đồng chí Tú thì cũng không đến nỗi nào, có hôm mình đến đấy ăn được ông ấy khuyến mại cả một đĩa phở cuốn, sướng!! (Chắc tại mình xinh, hehe :)) :p )

To em Huy: uh, yên tâm, nhất định thế nào cũng có hôm chị em mình gặp nhau ăn uống bét nhè!!!

hik, nghe chị phương nói hấp dẫn quá:X:X, phở xào là em khoái nhất:D:D
Ai chỉ cho em quán CCMN là ở đâu đi:(:)((

quả là 1 cuộc sống riêng ít có ở các truờng thpt khác trong hà nội ... phục ams luôn ...
mấy cái quán trên ams vào thì vào gòi nhưng chả bít tên quán nào mí nị quán nào ...

hihi, quán CCMN là quán cherry net hồi trước, nay là CCMN :D, nó ở cạnh mấy hàng nem chua, đối diện cái hàng hồi trước là Dimal ams, bi giờ là cái gì Tửu tửu ấy :D ( chỉ nhớ hồi trước, giờ thay đổi nhìu wa +__+ )
CCMN ăn khá được, và ít ra là em thấy phục vụ nhanh nhất trong tất cả các hàng, chỗ ngồi cũng sạch sẽ thoáng mát nhất
cả lũ bạn quen ăn đó rồi, lần nào cũng kéo ra đó, chị chủ nhớ mặt luôn :D

ờ...nói đến Dimah Ams lại thấy tiếc, năm ngoái còn có chỗ đấy để ngồi buôn chuyện, tự nhiên năm nay nó đổi thành tửu quán gì gì đấy, làm sao mà chui vào được nữa??? mà tại sao lại mở quán rượu ở cạnh trường học nhỉ , có ma nào vào đấy uống rượu giải sầu đâu cơ chứ ^_^

sao lại khong chứ ... nếu như có tên nào chán đời thì hạp quá còn gì ...

hehe hình như các em 0407 còn quên cả một dãy thịt chó núi trúc nhỉ ;) :D chỉ mỗi tội cái giá nó ko đc ok cho lắm :D
công nhận quanh ams lắm thứ đáng để tâm thật :x :D

bùi thu nga đã viết:
hehe hình như các em 0407 còn quên cả một dãy thịt chó núi trúc nhỉ ;) :D chỉ mỗi tội cái giá nó ko đc ok cho lắm :D
công nhận quanh ams lắm thứ đáng để tâm thật :x :D

Hê hê, mấy cái hành thịt chó đấy thì thấy mỗi Thảo là còn được được, Tuấn càng ngày càng chán, còn cái hàng nữa thì chưa vào bao giờ, nhưng chẳng bao giờ thấy khách cả. :)) :))

Oài, bạn Trung hay ăn thịt chó ở đấy hay sao mà biết rõ thế?

ăn làm gì hả Khanh:p:p
Hôm t3 tôi và bà off thì đi ăn ở CCMN nhá, tôi nghe tiếng nhưng không hiểu sao chưa ăn ở đấy bao giờ hay seo ý;)

uầy,tớ cũng chưa bao giờ ăn thịt chó,thấy nó cứ tồi tội

To MP: hehe biết rồi, lên đấy gần chục lần rồi ý nhỉ!
To Khanh và CHi:2 bà cho tui đi off với, tui chưa bít mặt 2 bà:D

Back
Bên trên