các cửa hàng quanh AMS^_^

HỜ!Lại nhắc đến famuos!Càng ngày tao càng thấy đồ ăn ở đấy tệ!dc mỗi cái tiện!

Đúng rồi, vừa bửn vừa chán, nghĩ đã ghê, Thu trang no.1 vì có bác Hạnh dễ thương :x:x:x

ê sis Ngọc, có 2 cái quán thì quán nào là quán bác Hạnh cơ. em ăn ở cả 2 hàng đấy mà chả biết tên.
Famous vớ vẩn, tao chỉ khoái ăn kem vani chocolate ở đấy thôi :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
ê sis Ngọc, có 2 cái quán thì quán nào là quán bác Hạnh cơ. em ăn ở cả 2 hàng đấy mà chả biết tên.
Famous vớ vẩn, tao chỉ khoái ăn kem vani chocolate ở đấy thôi :D
Quên đi, kem quái gì mà hôm thì có socola, hôm thì vani rồi phải đổ socola vào, mà có phải socola đâu cơ chứ, nó lại còn hơi chua chua!!!!!!!!!!! :(( Chỉ được cái net thôi, còn chè, kem đều vừa chán vừa đắt hết! Ăn chè thì ra C,C,M,N là ăn được nhất! Mà hàng Thu Trang với cái gì gì đó là hàng nào vậy cà, tớ chưa bào giờ đặt chân tới!
To Quyên: Tao mà vào trường là mày phải làm hướng dẫn viên du lịch đấy nhớ!

Chời, Thu Trang hay lém đấy em à, hôm nào muốn đi Thu Trang thì gọi chị, chị chỉ mấy món ngon ngon cho, phí hướng dẫn viên của chị cũng rẻ thoai :p

Cái gì cũng dưới 10k mà :D:D:D Hàng nào tên Thu Trang là của bác Hạnh tốt bụng đáng yêu :x:x:x

thế mọi người có bít cái hàng ăn nào mà có ông Tú gì á phục vụ ko? Hồi còn trong năm phải đi học thêm tại Ams, có con bạn cứ "fê" ông ý mãi nên cả lũ mấy lần kéo ra đấy ăn thử,cũng tàm tạm,nhưng mỗi cái đợi dài cổ nên toàn vào học muộn 10-15'===>chán,bất tiện vì thế iem cứ đến là toàn vào famous thoai^_^

Thông báo với cả nhà là chẳng bao lâu nữa các hàng quán trên phố Nam Cao nhà mình đều phải bay hết. Đáng tiếc há ;)

hơ, anh Vịt ơi, tại sao lại thế??Giải tỏa mặt đường hay là biện pháp "giáo dục" ko còn nơi nào để bùng học cho các Amser hả anh??
Famousn đồ ăn chán ẹ, đúng chỉ được cái tiện:(, kem thì thôi rồi, để mấy giây là lậpt ức tan thành một dung dịch chua chua:-&, em bó tay

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
thế mọi người có bít cái hàng ăn nào mà có ông Tú gì á phục vụ ko? Hồi còn trong năm phải đi học thêm tại Ams, có con bạn cứ "fê" ông ý mãi nên cả lũ mấy lần kéo ra đấy ăn thử,cũng tàm tạm,nhưng mỗi cái đợi dài cổ nên toàn vào học muộn 10-15'===>chán,bất tiện vì thế iem cứ đến là toàn vào famous thoai^_^
Đấy chính là quán Chua,Cay,Mặn,Ngọt

Hì, Chi có thấy là thời gian này có 1 loạt hoạt động nóng chỗ trường mình không: Nạo vét làm sạch hồ Giảng Võ, làm lại đường cống thoát nước, kế hoạch - cuộc thi thiết kế cổng trường...
Bay hết ;)
Rồi trường mình - trong vài năm nữa (nghe nản nhỉ) - sẽ... khác :D

khác như thế thì chán quá:(
Mà cái chuyện nạo hồ GV thì lâu lăm rồi mà, hồi trước em còn thấy người ta trồng rau muống dưới đầy:-/, làm lại đường thì kệ họ, việc mình ăn thì mình cứ ăn:mrgreen: :mrgreen:. Còn cụộc thi thiết kế cổng trường em chưa nghe:(

Thiết kế cổng trường thì chắc còn lâu mới làm, chứ cứ tình hình thế này thì làm sao đã có cổng trường mới ngay được?

Ừ, mất nhiều thời gian mà.
Mấy cái anh kể trên là cái bề mặt mà ai cũng trông thấy, còn tin tức thì anh nghe có người nói thế :)

trời,sao mà chán thế,bình thường thì đàng hòang vào các cửa hàng ăn uống nghỉ ngơi mát mẻ, bi giờ thì ra đường đứng hít bụi cả lũ à T_T.
Còn cái vụ sửa sang lại cổng trường,em nghe nói là để kỉ niệm 20 năm thành lập trường thì phải,thế thì chắc đến năm sau mới khởi công^^

lo gì 'cái nc \vn này bảo làm cái gì thì mây năm sau mới làm cơ
khóa bọn mình cứ gọi là ăn uống no say:))
bao giờ ra hàng chị Thanh cũng bị chị ý lấy thêm 1 đống đồ ăn
sao mà chị ý dẻo mệng thế

HO, vao day mo mang dau oc we'.O ams 4 nam roi ma ko biet may.
Thich hang THu Trang, trung ten:p.Dua vay thoi,nhung cu sinh nhat dua nao la lai keo ra day nen thay cung hay hay.
Con thich an o hang bobochacha nua.Ac, mot lan moi 6 co day trai he o chua cay man ngot(vi trong quan sach se), goi bobochacha o do, kinh hoang,chua thay cai ri lom hon.

Back
Bên trên