các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chả biết đứa nào ở mấy lớp đấy cả :| thôi thì cứ 2,3 lớp đi cùg đi :> k thì 4 lớp phá nhau cho máu :>

Tao cũng chẳng biết đứa nào ở Toán 2 cả . Đi với bọn nó hay không thì cũng thế . Nếu mà 1 số bạn lớp mình thích đi với bọn đấy thì lớp mình đi cùng để thỏa lòng mong ước của các bạn!!!

----------

Sao nik tao ko cho dc ảnh đại diện và signature thế này. Bực mình quá!!! Có bạn nào tốt bụng giúp mình cái.

----------

Mà đội bóng lớp mình ko luyện tập a`?? Chả thấy ai nói năng gì về đá bóng nhở??

CHAAAAAANNNN'''''!! Cái vụ xin lỗi cô mọi ng` nghĩ chưa đấy? Còn có boy nào chău viết cái bản kiểm điểm ko đó?? Ngày gì mà chán thế ko biết!!

sao toán 2 dii 1 mình rồi ah?? đồ ki bo!! Muốn đi với bạn nTOM cơi!!! hu hu hu hu hu

^.^ Quấy nhiễu các em A2 1 tí nhá ... :">

Sắp tới sẽ có 1 tờ báo mới ra mang tên U18 khám phá, hehee.. Hứa hẹn là sẽ chất lượng và hấp dẫn

Báo đang có mở 1 cuộc thi viết luận bằng tiếng Anh nghe nói là giải thưởng khá là hấp dẫn Các em tham gia cho vui nhé, hehê, chắc chỉ phẩy tay 1 cái là ra thôi nhỉ ;;)

Chủ đề đầu tiên là "Bạn đã bao giờ gian lận trong thi cử chưa?"
Đại khái là nếu có thì cảm giác của các bạn lúc ấy thế nào? v...v...

Tớ hy vọng các em hưởng ứng nhé

Nếu các em có bài dự thi thì gửi e-mail cho chị ở địa chỉ

[email protected] hoặc là [email protected]

Bài gửi ghi rõ họ tên và thông tin cá nhân nhé Được giải thưởng còn có thể liên lạc được chứ

Thankx các em nhé :x ;)

Ai đồng ý đi với lớp Tin thế /:)
tao ko muốn đi cùng cô Hoa :((
Cô ý ghét tao lắm :(( :((
Mà lớp mình đá bóng đf màu j?

Xin lỗi các bạn 10A2
tớ muốn viết cái này để xin lỗi các cậu về việc tớ đã bon chen nhảy với Ngọc Anh hồi chiều nay. Thực ra Ngọc Anh đã bảo tớ lên nhảy cùng lúc nó bí, thực ra tớ không tự nhiên xông vào như hôm trung thu đâu. Lúc nhảy xong, vừa mới ra nghe các bạn nói tớ rất buồn. Có bạn bảo" cái Ngọc Anh đang nhảy cậu nhảy vào làm gì!!!" nhưng thực ra tớ đâu cố ý.Thứ hai là các bạn đều chê tớ nhảy sex quá, tớ biết tớ còn kém, xin các bạn thứ lỗi cho tớ.Việc làm này tớ sẽ không bao giờ tái phạm nữa, có lẽ từ nay tớ sẽ không nhảy trước lớp nữa.....Đợi tớ học nhảy cho giỏi đã rồi một ngày tớ sẽ quay lại....
Nếu các bạn không thứ lỗi cho tớ là tơ buồn lắm đấy...:((

Sương, mày điên à? /:)
Xóa ngay cái bài trên đê
đứa nào bảo mày bon chen, bảo tao/:)
mày làm j mà bảo bon chen
chúng nó có dám lên nhảy như mày ko/:)
kệ mẹ chúng nó, chúng nó chẳng có cái quyền j để nói mày thế cả

Nghĩ ngợi nhiều làm j
đứa nào bảo mày thế, bảo ra gặp tao

^^ vui quá ^^ cứ tg? Hải Ngọc quên bật mic lúc quay tao múa Ấn Độ >< hóa ra ko phải :p nhưng tao mất cái dây để đưa lên máy tính rồi T_T sao đây ><

tốt tốt :))
thế thì khỏi up cái đoạn của tao luôn :p

:)) con này :)) tao có định up cái đoạn của mày đâu :)) nhân đây nghe mày " nhắc khéo " :)) tao báo luôn mai tao đi mua cái dây mới vậy :)) giả sử ko tìm đc thì tao đi mượn :)) thiếu j cách up =))

dám lừa tao nhéB-)
Nhớ mặt đấy /:)
Mai 4t hả ;;)
lại ăn chơi đú đởn rồi :))

Back
Bên trên