các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tẩy chay chỉ vì chơi với một ai đó và tham gia một câu lạc bộ nào đó....Nghe giông phim Meangirls quá đi mất( lại phim ảnh rồi, hihi) Mà sao cái lũ Ams chúng mày ghét anh TVHS thế, kể cho tao nghe đi...đi mà....tao xin đấy....hỏi từ con Hương tươi đến con Chu Thanh Nga chúng nó chỉ phán cho một câu " thằng đĩ" ( xin lỗi em không nói thế, chỉ ghi lại lời hai con đấy nói thôi) , kể cho tao đi....
@ Thảo : add nick tao đê: [email protected]

thôi anh2 đi với toán 2
1 lớp ít con trai đi với 1 lớp ít con gái, đẹp quá còn gì :))

heheheh, hum no bo phieu co may dua dong i di voi toán 2ruif đóa!! Bé nào đồng í nữa giơ tay lên nào!!!

bon chen tý nhỉ ;;) tớ là tớ cũng chả biết TVHS là thằng nào :> nhg rất ghét cái ava của nó :> nhìn rất ngu dân. com :)) =))
ơ thie Anh2 thk đi với T2 à ;;) ;;)

uhm, di với Toán 2 đi mọi người ui!!! Hum nọ có mấy đứa đồng í roài đóa!!!

ứ, tao muốn đi với tin mày ạh :D TOán 2 có bạn Quang Huy đấy ;;) Bạn Diệp có muốn đi ko =))

hix ;;) lớp tớ có 3 Quang Huy đấy ấy ạ ;;) ấy muốn nói thằng Quang Huy nào ;;)

thik đi với Tin cơ có 1 lũ bạn để chơi, nhưng mờ hình như bị các bạn ý từ chôi roài (kiêu vật [-()
Toán 2 có bạn TÔM :x hí hí nhưng mà có cả Quang Huy
hizzzzzzzzzzzzzzzz
QUANG HUY !!!!!!!!!!!!!!!!!!
nỗi ám ảnh của đời em

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn TÔM là bạn lào hả ấy ;;) bạn lào thiE ;;) bạn lào mà khổ thie :D :)) =))

Mai nhớ đến lớp hỏi ý kiến cô:p
ko thì lớp mình fải đi 1 mình đấy

Các ấy định đi tham quan ah, thế mà tớ không biết gì cả. Phương Thủy ơi ấy ăn nói lộ liễu thế:" Quang Huy- nỗi ám ảnh của đời em"--->khả nghi, khả nghi....Ế Ế mà các ấy thôi nói xấu anhTVHS đi nhá, không phải tớ bênh nhưng tớ còn chưa biết mẹt anh ý, chưa bao giờ nói chuyện, cứ để từ từ, củ từ...Để xem anh ý có đáng ghét thật không, thứ 4 gặp mặt rồi biết tay nhau ngay...ớ mà anh ý có đẹp dai không vậy hỏi khí không phải?????

con Sương này, mày toàn làm ng khác cụt hứng :|
theo tao nên đi với lớp tin. gọi là đi 2 ngày nhưng thời gian tính ra cũng ko nhiều. đi với khối sáng sẽ lợi hơn...1 tí <thời buổi kinh tế thị trường 1 tí cũng...ko đc bỏ qua >:)> với lại đi với lớp tin thì giai gái sẽ cân bằng. giai tin có...bạn Quân baby biết hát ;) hôm đó cứ...túm cổ nó ra...mua vui cho chị em, như thế đỡ tốn tiền vé nghe hoà nhạc <đời sống vật chất...ko bị tổn hại>, lại thư giãn <đời sống tinh thần đc nâng cao>. các chị em có ý kiến zì ko? :D

Trần Huyền Sương đã viết:
Tẩy chay chỉ vì chơi với một ai đó và tham gia một câu lạc bộ nào đó....Nghe giông phim Meangirls quá đi mất( lại phim ảnh rồi, hihi) Mà sao cái lũ Ams chúng mày ghét anh TVHS thế, kể cho tao nghe đi...đi mà....tao xin đấy....hỏi từ con Hương tươi đến con Chu Thanh Nga chúng nó chỉ phán cho một câu " thằng đĩ" ( xin lỗi em không nói thế, chỉ ghi lại lời hai con đấy nói thôi) , kể cho tao đi....
@ Thảo : add nick tao đê: [email protected]
cái này có nhiều tình tiết lắm ấy ạ :)) để minh chứng cho cái câu của con Chu Nga với Hương tươi rì đó :> thì có nhiều cái để chứng minh :> rần rà sẽ biết :)) k phải tẩy cahy chỉ vì chơi với một ai đó hay trong một club nào đó đâu :) như anh Thái Anh í, trong AHC chắc cậu biết chứ :) tớ k hề ghét :) còn quý là đằng khác :> make out?! :>
thế lớp mình k đi tham quan với lớp 10CE à?! :| đi đi :> đi nào :> lớp tin tớ thấy có bạn nào điẹp rai đâu :> |-)

anh 2 đi với toán 2 đê...thêm một nhân nữa đồng ý nhá :)) số đông rồi :))

okie thôi, để phục vụ chị em tớ sẵn sàng...bỏ tiền thuê mấy thằng lớp tớ múa cho các bạn xiem :))
bạn linh với tớ song ka Promiscous cái nhẩy ;;)

đã bảo là t2 đi 1 mình rồi, sao bạn Vi Nga cứ cố níu kéo mãi :| ấy thích thằng NKC bên đó chắc ;)
@uân baby: song ca bài đó fải...ôm mới đúng điệu. tớ thà song ca với...bác Hồ còn hơn cặp với bạn :))

Sao bảo cõng cơ mà??;;)
Đừng khinh nhau thế chứ. :|

hic, đùa chứ, đừng đi với toán 2 :(( Diệp ơi muốn đi với QUang Huy ko:)) Đi với lớp tin đê chúng mày :(

Back
Bên trên