các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

@Thảo : xin lỗi chắc ấy ko lên mạng sáng hôm đó, tớ có viết mà. CÁm ơn Thảo về lời động viên, chỉ cần có bạn nào mang niềm vui cho bạn ý là được
@Sương: tớ là một người bình thường nhưng những điều tớ nói là xuất phát từ trái tim

Chỉnh sửa lần cuối:
Bon chen chút , hôm trước chị để quên tập file ở lớp . May mà có em nào ở Anh 2 xinh xinh cầm về giùm :p Tại vội quá nên cũng ko nhìn rõ mặt , cám ơn em gì đó nhé :"D

ặc bạn Nam văn thơ lai láng, sau này tỏ tình thì khối em chít đó....Hê hê, ban đầu vào lớp cứ nghĩ bạn Hoàng Chi kiêu nhưng hôm trước bạn ý chào tớ lúc tớ vừa ló mặt vào lớp--->sướng quá!!!!

bạn sương nghe nói cũng famous lắm thì phải ;;)
bạn tớ hỏi thăm ấy nhá sương nhá :x:x
mah bạn tớ là con zai í :)) ko phải con gái đâu :))

Suogn truoc' day hoc Ngo Si Lien ah`? Bic'h ban cua? huo`ng day ^^, lau la'm ko gap. Nick bich la: ashlee_right312 nhe';)

----------

Thoi chet' vao` nha`m topic thao? na`o cu ngo` ngo :):) :-J

Cho bon chen sang anh2 phát.
Nếu như thằng Nam viết được những lời như thế kia thì bạn Quỳnh Chi gặp được thằng Nam là 1 điều may mắn đấy.
@Chú Nam:Cao thượng lắm cu ạ.:D

@Trà: bạn nào thế ấy:x , tớ không tin đâu, suốt cả 4 năm cấp 2 tớ bị chê là con mọi rợ, fat ass, bi giờ lại có người để ý đến ah, bạn cứ đùa. Nghiêm túc vào....[-(

:)) ờm ờm, hum nay đc anh Trần vũ hoàng sơn hỏi! :)) bạn Sương hình như trong AHC - amser hiphop club thì phải :)) tớ là tớ không khoái cái đấy lắm :)) trừ anh Thái Anh tớ k khó chịu ra, và anh Nguyễn hoàng sơn là ít khó chịu ra...thì cái bọn còn lai... :)) :> đấy là opinion của tớ t hui :>

vậy bạn Hà khó chịu với bạn Sương ko?:>

Chỉnh sửa lần cuối:
:> bạn Nga đek phải hỏi nhau kiểu đấy :> thực za bạn Sương mà vào đấy :> mà thành một Trần vũ hoàng sơn em gái :)) thì...vô đối lắm ấy ạ! :> cẩn thận k bị cả trg` nó ghét :>

Từ Thái Hà đã viết:
:> bạn Nga đek phải hỏi nhau kiểu đấy :> thực za bạn Sương mà vào đấy :> mà thành một Trần vũ hoàng sơn em gái :)) thì...vô đối lắm ấy ạ! :> cẩn thận k bị cả trg` nó ghét :>
ăn nói sao mà khệnh thế :| tớ chỉ hỏi một câu thế thôi :| chả có ý gì ở đây cả :| ghét nhau chỉ vì ở trong một câu lạc bộ nào đó...:| ở ngoài tớ thấy cậu dễ thương hơn ở trong này nhiều :| đâu là con người thật của cậu?:|

:) thế nào là khệnh hả ấy, khi mà tớ hay ăn nói như thế?! /:)
"ghét nhau chỉ vì ở trong một câu lạc bộ nào đó..." đọc kí lại bài trên của tớ đi..."thực za bạn Sương mà vào đấy mà thành một Trần vũ hoàng sơn em gái"... :) ấy có hiểu ý tớ là rì k?! :| /:) :|
"đâu là con người thật của cậu?" ---> con ng` thật là rì?! :> mình làm cái rì mình thích, nói cái rì mình thích, chả có rì là con ng` thật cả ấy ạ :) tùy từng lúc mà con ng` ta thay đổi khác nhau thôi ^.^
k phải tớ khó chịu với bạn Sương :) mà ấy nên đọc lại xiem thực chất tớ muốn nói tới ai :) dù rì cũng mong bạn Sương đừng như cái thèng tớ muốn nói đến :> cứ như bạn Sương hum trug thu là đc oi` :>

Buồn ngủ quá... Tiên sư cái máy tính die rùi phải lôi máy cũ ra dùng... Mọi ng` có ai có ảnh hay vid hôm trung thu ko cho mọi ng` xem với nào..

óe óe, hóa ra anh TVHS bị ghét thế cơ à, ứm ừm. Chíe, tớ bị tẩy chay cả bốn năm cấp 2 rồi, không muốn bị ghét cả 3 năm cấp ba nữa đâu.... Mà TVHS tớ còn chưa biết mẹt thì làm sao gọi là TVHS em gái được, xem xét lạ đê, hế hế, mọi người ủng hộ tớ nhảy nhé...

Yên tâm
ko bị tẩy chay đâu ;;)
có bạn Thảo đây :D
Mà Sương ơi, Y!M của mày là j

chưa ai cả;;)
mà hình như lớp tao còn chưa có kế hoạch cơ :))

Back
Bên trên