các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

[marquee]:drummer: :drummer: :guitar: :guitar: chúc các ấy trung thu vui vẻ :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: [/marquee]

Chiều nay nếu lớp a2 có tổ chức sang nhắc tớ 1 câu, tớ vào đóng góp tặng các ấy mấy bài Văn nghệ được ko? solo nhá

ấy sang mua vui cho bọn tớ cũng đc, chỉ sợ có ngừơi...ko hài lòng thôi :D

Trung thu có ai mang đèn ông sao đến ko vậy??? Ở lại hai tiết có văn nghệ gì hay ho không?? Tóm lại là có những cái gì hay ho thế??

hix hôm nay mình học đến tận tiết 4 .
Tiết 5 xuống liệu có quá muộn ko nhỉ :D

Ê cu anh ở lại với chú, anh em đi giao lưu văn nghệ
bông hồng thủy tinh hay Ngày hôm qua nhé

lớp mình chán quá bảo tổ chức cuối cùng lại thôi
may mà tối qua đi chơi trước với bạn rồi

Cả nhà chưa ai về à ;;)
May hôm qua là quyết định tổ chức, ko thì phí :D
mà hôm nay có bạn nào í, đến lớp mình xin tham gia cùng :-/
mình đứng sờ ra đấy chẳng biết nói j :p

hế hế, hum nay tổ chức zui wé mọi người ơi!! Đi chơi đến mệt luôn!!!

tớ 10h hơn mới về :))
mọi ng` về sớm, ko ở lại :)), có mỗi vài đứa ở lại:p

Thuỷ nói thiếu bạn Sương rồi ^^ rất vui vì còn hơn 2 năm 1 học kì nữa để chúng ta khám phá ra tài năng tiềm ẩn của nhau :D hơi buồn vì thời gian trôi nhanh lắm >:) hãy trân trọng những gì mình đang có >:)
an unforgetable day...

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Cả nhà chưa ai về à ;;)
May hôm qua là quyết định tổ chức, ko thì phí :D
mà hôm nay có bạn nào í, đến lớp mình xin tham gia cùng :-/
mình đứng sờ ra đấy chẳng biết nói j :p
Ái chà , hỏa ra hôm qua cái bạn đuổi mình về là bạn Thảo hử, mình đã nháy trên topic rồi còn đuổi mình về. Ức quá cơ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1 dấu chấm kết thúc.
Thực ra trong thời gian qua tớ đã suy nghĩ rất nhiều và rút ra được 1 vài thứ:

Thực sự tớ ko xứng đáng với bạn Chi, thực sự tớ ko làm được điều gì mà Chi làm cho Chi bị tổn thương mà thôi. Tớ đã ko làm được như lời hứa với bạn ý, là ở bên bạn ấy khi bạn cô đơn hay có tâm sự. Tớ đã ko thực sự làm được chỗ dựa tinh thần cho bạn ý như lời tớ đã nói. Thực sự tớ cảm thấy cực kỳ kém cỏi khi vẫn để những giọt nước mắt của Chi phải rơi mà ko thể giúp gì bạn ấy được . Vì thế tớ thấy thực sự tớ ko nên làm phiền bạn ấy nữa. tớ sẽ rút lại tất cả những gì tớ đã nói. Hãy để Chi tìm cho mình một chỗ dựa tinh thần đích thực của mình. Và tớ sẽ ko phiền lòng về chuyện đó đâu, bởi vì hạnh phúc nhất là khi mình hy sinh cho người mình yêu mà, và ngay lúc này đây tớ đang có cảm giác hạnh phiúc tuyệt vời ấy. Tớ mong sẽ có một bạn nào đó có thể tốt hơn tớ nhiều lần có thể giúp Quỳnh Chi luôn tươi cười ko bao h phải khóc nữa, có thể đem đến hạnh phúc cà niềm tin cho bạn ấy, nếu được như thể tớ sẽ cảm ơn người đó hàng nghìn lần bởi Chi đã chịu nhiều đau khổ quá rồi. Xin hãy đem đến cho bạn ý nụ cười vì khi cười bạn ý thực sự xinh lắm.

Cám ơn các bạn a2 đã giúp tớ trong thời gian qua, cám ơn rất nhiều....

PS: mong ước cuối cùng là được đứng giữa a2 để hát 1 bài . Liệu các bạn có đồng ý ko???

Tớ mãi yêu ấy Quỳnh ơi

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua Chi nó khóc :| mình cũng ko quan tâm lắm, nhưng có ai biết tại sao ko?

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
hôm qua Chi nó khóc :| mình cũng ko quan tâm lắm, nhưng có ai biết tại sao ko?
TỚ biết nhưng xin ấy đừng hỏi, bạn ý sẽ thêm buồn

Xin lỗi Nam. tớ ko đuổi ấy :((, tớ ko biết j:((, tớ ko biết tí gì:((
Nam à, rồi cậu sẽ tìm đc bạn khác thôi, mọi chuyện rồi sẽ qua thôi;)
Hôm qua nhìn Chi khóc tớ cũng gần khóc :|
P/S: Gud morning to my class ;). Have a lucky day;)

hic, lúc tớ chạy ra hỏi thì thấy bạn ý ..... quay mặt đi luôn :-s chả dám hỏi nữa :(( mà sao bạn ý lại khóc :((

thôi
chuyện riêng của bạn ý
tốt nhầt là kệ đi
bạn ý khóc cho đỡ buồn thì cứ để bạn ý khóc thì hơn

chà chà,mờ ám, mờ ám quá, bạn Chi khóc tội nghiệp quá.Tớ biết hoàn cảnh lúc đó của bạn ý thế nào vì hồi tổ chức 8/3 năm lớp 9, cả lớp vui vẻ thì tớ khóc cả buổi, khóc thút thít như là con mèo cưng của tớ chết cơ...Cho nên nhìn thấy bạn Chi khóc trong lúc cả lớp đang vui vẻ thì tớ cũng hiểu ah...Bạn Trần Hoàng Nam học lớp nào thế nhỉ, viết nghe thắm thiết quá, như là nhà văn ý....

Back
Bên trên