các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Nguyễn Quốc Anh đã viết:
võ vẽ gì hả ku...
vào bảng cùng Lý2 --->>>nguy cơ bị loại cao lắm:D
/:)
ăn nói kiểu j thế? ko biết ngượng mồm à? /:). Ngứa mồm à? Chẳng thằng nào nói trc đc cái j đâu. Biến đê

con Sương thô bỉ quá :)) anh 2 toàn là.....bỉ mĩ nhân :"> nói vậy sao mày ko lên...làm mẫu đi. tao í, tao là tao chỉ biết mặc váy thôi, khoản đá chân sao cho...cao và.....khiêu còn fải học tập mày nhiều :p chịp [-( công nhận mình...truỵ

Haha :)) Chú Trịnh Đức Minh đâu, thằng Thái Duy kể hết chiến tích của chú chiều nay rồi...:)).
Good boy ...=D> =D> =D> b-)

con gái lớp mình kế hoạch cô? vũ nào h :p mà tớ hỏi nè ^^ ĐH Chi Đoàn lần này nhảy hiphop , hát rap trong kế hoạch VN nhá ^^

Các bạn hãy vào 4rum lý 2 đăng kí để tán gẫu , rồi nói chung là đủ thứ chuyện http://ly2-ams.good.to/ cho đông vui ( bây h ở đấy ít người quá:D )

Đề nghị bạn Hưng ko xóa bài quảng cáo này :D( xóa là có lỗi đối với lớp đấy:D )

Xóa đi Mod Hưng ( ko xóa là có tội với diễn đàn đấy)

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
tránh ra đồ nham nhở!!! vào đây đừng có nói mấy câu đĩ đượi kiểu đấy. ***** ai nuốt nổi đâu. giai nào cũng "em iêu anh" đc, đời nhiều loại gái hơn mình tưởng :|
:> mãi mới moi đc cái này :>
;;) nham nhở quá...ai nham nhở thế...
;;) đĩ đượi quá...ai đĩ đượi thế... :))
dấu ***** là chứ rì mà dài thế?! ;;) :))
----> bạn Link ơi, có phải 4rum của riêng ấy đâu mà ấy chửi bạn hot gal trung anh thế?! ;;) :)) cẩn thận con này nó gọi hội xuống nó đánh cho tòe mỏ :> (bạn Phương kiếm chế nhà :"> )

lần đầu tiên lớp mình có một khoản thắng lớp anh 1, đó là chúng nò không được đi đá bóng, hớ hớ

Con Thùy Linh kia mày không được chê bai con gái lớp mình thế chứ, đã bảo con gái không cần xinh mà làm thế nào cho mình trở nên quyến rũ mới gọi là giỏi. Thế nên bạn nào muốn cổ vũ tinh thần thì đến đây Hollywood Diector chỉ cho vài ngón nghề."Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp", nào, ngại gì mà không tung chân lên nào........

à, muốn làm quen à?! ;;) mua kem đi ;;) ba cái nhá (1 cho tao, 1 cho Hương lùn, 1 cho bạn Phiêu :> )
:)) lợn :))

Ai bảo lớp A1 ko đc đá thế nhỉ?? Lớp đấy liên quân Anh-Trung-Địa cơ mà. Nhưng chỉ có 1 nhân đc tham gia thôi.
Còn Quân, thằng Duy nó khoe cái gì đó hả??
Thêm thông tin nữa cho các bạn đang tìm kiếm kết quả chia bảng:
Bảng A: 10 Tin, 10 Lý 2, 10 Anh 2, 10 Hóa 2
Bảng B: 9B, 10 Toán 2, 10 Anh-Trung-Đia,
Bảng C: 10 Sinh, 9A, 9E
Bảng D: 9D, 10 P1-P2, 10 Hóa 1, 10 Toán 1
Đủ chưa đấy?? Lớp Lý 1 đc cho vào bảng nào vậy??

cheerleader team là cần thiết, nghiêm túc đấy, không đùa. Bạn Diệp, Thùy Dương... mấy bạn nổi nổi đó... thiếu gì.

Từ Thái Hà đã viết:
:> mãi mới moi đc cái này :>
;;) nham nhở quá...ai nham nhở thế...
;;) đĩ đượi quá...ai đĩ đượi thế... :))
dấu ***** là chứ rì mà dài thế?! ;;) :))
----> bạn Link ơi, có phải 4rum của riêng ấy đâu mà ấy chửi bạn hot gal trung anh thế?! ;;) :)) cẩn thận con này nó gọi hội xuống nó đánh cho tòe mỏ :> (bạn Phương kiếm chế nhà :"> )
có người thừa nhận rồi, hỏi làm gì nữa
ai cấm bạn hot gay trung anh vào đâu
nhưng cũng có ai cấm bạn Linh đc nói đâu
thôi tớ ko dám nói gì nữa đâu, đi bảo vệ cái mỏ tớ đây, tớ có mỗi một cái mỏ thôi, sợ bị đánh lắm

Mẹ kíp 10 tin vào bảng tử thần..:(( Anh em ta phải tàn sát nhau rồi Anh 2 ơi....
Cái bọn Lý 1 sướng thật, đã mạnh rồi còn vào bảng dễ..[-( [-( cáu thật...

THì sao, bảng nào rồi cũng gặp nhau ở vòng 2 thôi mà chính ra bọn lớp 9 manh lắm chứ, bọn nó đá với nhau 4 năm rồi còn gì.
tử thần cái quái gì cái bảng A. bọn lớp tao gặp 2 lại 9 đâ này còn các bạn lớp Sinh tầm ngầm lắm biết sao được

Back
Bên trên